Forum Home Your IP: 54.81.71.219

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Beat Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ

THCS
    Đang ở
    Thanh Hoa
    Thanks
    1
    Được THANKS 173 lần

Beat Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ

Anh em ai có beat bài"Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ" cho em xin được không?em đang rất cần để dự thi tiếng hát giáo viên toàn tỉnh anh em ạ!

2. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới quangthangorgan cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,849
    Được THANKS 10,772 lần
    Trích dẫn Gửi bởi quangthangorgan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh em ai có beat bài"Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ" cho em xin được không?em đang rất cần để dự thi tiếng hát giáo viên toàn tỉnh anh em ạ!
    Beat "Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ" Của bạn đây, Dùng Tạm Nhé
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    http://vianhem.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12633&dateline=136668  5841

4. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Hoà Bình
    Thanks
    31
    Được THANKS 5 lần
    Cảm ơn diễn đàn nhé! Tôi là thành viên mới mong được tất cả các anh em chỉ giáo....Thanks!

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới dungvhnttb cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng

Đang ở
    Nơi nào zui là đến
    Thanks
    206
    Được THANKS 2,237 lần

[Beat] Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ

Em cũng xin đóng góp 1 bài [Beat] Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ - Quang Thọ (Phối) Link: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Còn bài này cũng là bài Tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ phối theo phong cách của ai em cũng chả biết nữa như nghe nhạc oánh ì xòa nhầu hay thật - Link: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

THCS
    Đang ở
    thai nguyen
    Thanks
    12
    Được THANKS 13 lần

Gửi bạn nào cần thì vào download nhé,nhạc gốc của Minh Hải ạ.

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

9. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới truong12a cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    nam dinh
    Thanks
    2
    Cám ơn Bác truong12a rất nhiều! Đây là tài liệu quý. Bác thật cao thượng đã chia sẻ cho a e. E may mắn có được bài nhạc nền này. Chắc mùa này e phải giật giải nhất thôi!

11. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hienor cho bài viết hữu ích này: