Forum Home Your IP: 54.80.58.121

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Tuyển tập DVD Ca Nhạc Bé Xuân Mai

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần

Tuyển tập DVD Ca Nhạc Bé Xuân Mai

Báo chí ở Việt Nam đã có nhiều cách gọi về cô bé này. Báo Thanh Niên gọi là thần đồng biểu diễn trên sân khấu, Báo Phụ nữ TPHCM gọi là cô bé kỳ tài, Báo Người lao động gọi là một tài năng ca hát bẩm sinh… Còn chúng tôi muốn gọi bé Xuân Mai là thần tượng tuổi thơ Việt Nam.

Từ khi lên 5, vào đầu năm 2000, cô bé nhi đồng nhỏ xíu có tên Xuân Mai đã trở thành một hình ảnh rất quen thuộc trong các gia đình người Việt ở trong nước và cả ở hải ngoại.

Nếu gọi bé Xuân Mai là thần tượng của các cô nhóc, chú nhóc cũng không có gì quá đáng nếu người ta biết được mỗi chương trình ca nhạc trên DVD với sự xuất hiện của bé Xuân Mai là cả một sự thu hút mãnh liệt với các em nhỏ.

Những DVD mang chủ đề 'Con Cò Bé Bé' đã là phần thưởng quí giá mà các bậc cha mẹ dùng để khuyến khích con em mình mỗi khi thực hiện được những điều hay, việc tốt. Bé Xuân Mai thật sự đã trở thành một cái gì không thể thiếu trong đời sống của các em nhi đồng.
    http://vianhem.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12633&dateline=136668  5841

2. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,029 lần
    Đang đi tìm kiếm dvd Xuân Mai cho con gái theo đề nghị của phu nhân, dù link mega đi macao hết rồi nhưng vẫn còn youtube, thanks bác
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần
    Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đang đi tìm kiếm dvd Xuân Mai cho con gái theo đề nghị của phu nhân, dù link mega đi macao hết rồi nhưng vẫn còn youtube, thanks bác
    Gủi Chú Link Mới : Xuan Mai 1-2-3-4-5-6-7 + 50 Bài Hát HAy Nhất:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

5. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    Ben Tre
    Thanks
    3
    Được THANKS 0 lần
    thanks -------------------------------------

Đại Học

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    108
    Được THANKS 510 lần
    Mình đang kiếm 3 bản nhạc hay định dạng mp3 là "Tình mẹ" (Lời ru con mang theo của tuổi thơ có ước mơ của mẹ....) của Nguyễn Hải.....bài thứ 2 là "Mẹ là quê hương", bài thứ 3 là "Papa"...............ai có 3 bài đó định dạng file mp3 chất lượng cao thì cho mình nhé....thanks nhiều

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12