Forum Home Your IP: 54.81.197.24

Trang 33 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 13232930313233
Kết quả 321 đến 328 của 328

Chủ đề: Yamaha PSR-S910, PSR-S710 thảo luận và sử dụng

THCS
    Đang ở
    Viet Nam
    Thanks
    2
    Được THANKS 14 lần
    .................................................. ............

Tiểu học
    Đang ở
    canada
    Thanks
    112
    Được THANKS 0 lần
    Chao tac ca ACE, truoc het la minh sory vi keyboard cua minh khong co dau tieng Viet, thong cam nha !. Minh chi moi tap tanh choi organ thoi, minh co mua cay Yamaha s910, va co download nhung style nhac o day va save vao USB, nhung lai khong biet lam sao de save vao phan user cua dan. Nho ACE chi giup minh nha ! cam on nhieu

Tiểu học
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Trong phần chọn style bấm COPY là một trong các nút ở từ 1-16 ở bên dưới, sau đó chuyển qua tab user chọn paste
    Trên màn hình của yamaha nó có dạng là ô chọn, mỗi một ô tương ứng với một nút A B C D E F G H theo hàng ngang
    và các số 1 2 3 4 5 6 7 8
    9 10 11 12 13 14 15 16
    theo hàng dọc

Tiểu học
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    mình có 1 style khi bấm intro ở giọng Dm nhưng sau đó nó lại thành Cm, mình đã chuyển mãi bằng chức năng Parameter mà không đc, chắc mình làm thiếu 1 thao tác nào đó. mong ae cho xin hướng dẫn cụ thể cách chuyển với.
    Trước đây mình cũng làm được rồi nhưng chắc lâu ngày nên quên mất

THCS
    Đang ở
    vietnam
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    các anh em cho mình hỏi cách tìm và dowloand style phỉa làm thế nào. mình mới tham gia nên chưa biết

THCS
    Đang ở
    vietnam
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    các anh em cho mình hỏi cách tìm và dowloand style phỉa làm thế nào. mình mới tham gia nên chưa biết

THCS
    Đang ở
    vietnam
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    mình mới tham gia nên chưa biết tìm style các bac chi giúp mình với xin cam ơn

THCS
    Đang ở
    saigon
    Thanks
    79
    Được THANKS 35 lần
    Trích dẫn Gửi bởi HaoThanh88 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chao tac ca ACE, truoc het la minh sory vi keyboard cua minh khong co dau tieng Viet, thong cam nha !. Minh chi moi tap tanh choi organ thoi, minh co mua cay Yamaha s910, va co download nhung style nhac o day va save vao USB, nhung lai khong biet lam sao de save vao phan user cua dan. Nho ACE chi giup minh nha ! cam on nhieu
    Sau khi dowload style và lưu vào USB. Bạn bấm vào nút USER của STYLE. Dùng nút TAB phía bên phải, trên góc màn hình để bấm chọn vào USB. Sau đó, bấm vào style muốn chọn. Tiếp tục, TAB qua USER. Nhìn phía dưới màn hình, bấm vào nút có chữ SAVE, bấm OK là xong. (Đây là cách lưu từng điệu một). Nếu muốn lưu tất cả thì lúc màn hình ở chế độ USB bạn chọn lệnh COPY, sau đó chọn lệnh ALL. Dùng nút TAB để chuyển qua USER và chọn lệnh PAST (dán) là đàn sẽ tự chép tất cả các điệu từ USB sang USER. Với USER Voice hoặc Bank tiếng, Multipad cũng làm vậy nhé. Thân!

Trang 33 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 13232930313233