Forum Home Your IP: 54.198.41.76

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 73

Chủ đề: Bản nhạc tập 6 câu vọng cổ (sheet nhạc cổ)

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần

Bản nhạc tập 6 câu vọng cổ (sheet nhạc cổ)

Các bác chịu khó phá bài nhé,lưu ý tất cả các nốt rê đều phải rung benz,đây là câu dạo đầu cho diễn viên bắt được gam
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Đao Phủ

2. 174 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

abcabc1707, ac007, acbcom, Ao_ngan_tay, Bachkhoa09, bataulai, Beby_tv, bigboysssus, Bikeyboard, BVKpro, cao.hongphuc, cauut_anchoi, chilualamhuyhoang, choinhac, chuotmap, cocviet, conan83, congtinhcdsp, cusibachvan, deepsea48, Doan Guitare, doanh5107, doicamdan.tmdt, dona ji, Dongiangsinh, donkihote, duyvuthanh, dvh001, flymusic, Giangcoi90, giangmosschino, haha50, haimy, haiphong, HamVui, hanhnguyen10, haquynhhuong, hatinh9x, havietthu, HoaiPhuong_kb63, hoanaudio, HoangNguyenCD, hoangphat, hoangphi30, hoàngmusic_hm, hong_danh, hstuthanh, hunghunghung82, HungMusic_NT, HuyThanhMusic, ilovebentre, jerry_classic, keyboard Nhất Tài, khanhmusis, khiempt, khong_dau_hp, kiencangxanh, konami241295, KuKon H2N, Kyorgan, lamkeyboard, langtu_amnhac87, lazycattom, lethien994, longphi, love_story0209, maidangphi89, MarieDominique, McCyan, Midi2657, mimosavi, Minh An, minhthienvlg, mymeocon, namanhs910, namromkho, NgocHungPhat, NgocSinh80, NgocTinh81, ngoctuanntd, nguyễn trí tín, nguyenductho, nguyenhoangphong, nguyenkhoimobile, nguyenmanhnam, nguyenquansang, nguyenquynhgialai, nguyentruonghi2010, ngvha, nobita_an07, NTP, Oldman, Organcuibap, Phong Vân, Phong_Lead, phucnguyen, phuocvinh18, phuong_piano212, qcuong114, QuangTeonghesi, quanorgan, quanorgan1986, RockyThai, Samsonnguyen, SoiDaChetChoc, sondieukhac, SongLam, Sonkeyboard, sound_lines, StudioBlue, TanThinhMusic, tauyen, thanhhai64, thanhle_hp86, thannhatlong, thaycai, Thắng cha cha, TheThuongNT, thidangki, THIENTAM, thientuanbp, tienocganhl, tl_1904, toanthangdat, Tonyboy, TranCuong, tranngocdiepminh, Trần_Cường, tremaugiao, trieuencore, tronghoang69, trongmidi, Trunghau80, trungkien46, trungnghesi, truongquy, truongroland, tuandatmusic, Tuankiet, Tuanthapmuoi, Tĩnh Lặng, vank4thaibinh, ViAnhEm.com, VietHongStudio, vinhtri, voquocloc, vuabien79, Vuti84, YeunhacNB, zkai_hv, zzkiuzz, đểgiócuốnđi, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    16
    Được THANKS 20 lần
    câu 2 phần 1 đây : [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

đây là câu 2 phần 2
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

đây là câu 3, mình hơi quen rồi đó nhớ ủng hộ nha.

gửi anh em [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

4. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tanminh cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    TP Vĩnh Long
    Thanks
    83
    Được THANKS 16 lần
    vụ này hay đây, mình cũng không thấy được line

Tiểu học
    Đang ở
    saigon
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    VuongMinh ơi có cần căn đàn acoustic --> đàn cổ không hay để nguyên mà đánh

THCS
    Đang ở
    VietNam
    Thanks
    37
    Được THANKS 86 lần
    Trích dẫn Gửi bởi mymeocon [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    đơn giản thế mà em nghĩ không ra...kakaka...cám ơn anh rất nhiều, hôm nào em rảnh thì em sẽ transpose qua tông nữ và làm một bản tab cho anh em để tiện việc cho anh em đàn guitar học luôn. Vì em nghĩ nữ hát thì sẽ đàn khác, nên không nghĩ cũng như tân nhạc hehehe...
    Hôm nọ em ngồi thử một câu nè, vì chưa thuột nhịp nên đàn còn hơi tầm bậy...
    Đây là câu rao và câu 1 em đang tập, các anh em xem chém cho vui...
    Hehe dzui ! Thanks mèo con. Lần đầu tớ nghe guitar vọng cổ bằng keyboard đó nha. Nice Lúc tui đi mua bàn phím, quờ quạng làm sao mà rinh về cái không có cái chức năng rung dây, giờ ngó bạn chơi mà tiếc cái keyboard của mình. Haha

PTTH

Đang ở
    lap vo- dong thap
    Thanks
    1,000
    Được THANKS 560 lần
    Anh Vương Minh ơi, sao em ko thấy gì hết vậy? Ko xem dc! Anh xem lại dùm em!
    Thank!
    Nếu 1 ngày bạn muốn nhậu!!!!
    Hãy gọi cho tôi
    Tôi không hứa sẽ trã tiền cho bạn
    Nhưng tôi sẽ cùng bạn nhậu đến sáng mai!

9. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hongphuc11 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần
    Chắc là đường Link images bị hỏng rồi,cài này lâu lắm rồi nên chắc link die hết rồi,ai có up lại cho anh em giùm mình với.Mình để ở máy tính dã bán rồi nên không còn

Đao Phủ

Trung cấp

Đang ở
    Trà Vinh
    Thanks
    4,094
    Được THANKS 452 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thethuong : Ví dụ nam nữ hát chung 2 câu vọng cổ câu 1 và câu 2 nhé
    Câu 1 Nam đổ vào câu 1 khi hết câu 1 sang câu 2 thì ta chuyển giọng đang Am đánh thành dm đẻ hợp cho giọng của nữ thôi,và ngược lại với Nữ hát trước
    Như vậy đối với câu 1 nam đang hát với giọng là Am sang câu 2 mình dùng Tranpost +5 để cho nữ hát giọng Dm có được không

THCS
    Đang ở
    Biên Hòa
    Thanks
    120
    Được THANKS 25 lần
    Hình bị lỗi hết rồi chủ topic ơi, up lại cho anh em học hỏi nha.

THCS
    Đang ở
    ĐăkLăk
    Thanks
    7
    Được THANKS 4 lần
    khó quá các bác ơi. Không phải xì pam nhưng tập vọng cổ khó nhớ quá

Yêu cầu bạn viết Hoa đầu câu.

THCS
    Đang ở
    hanoi
    Thanks
    3
    BẠN ơi up lại hộ đi vì mình kg nhìn thấy câu nhạc đó.