Forum Home Your IP: 54.198.41.76

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 73

Chủ đề: Bản nhạc tập 6 câu vọng cổ (sheet nhạc cổ)

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần

Bản nhạc tập 6 câu vọng cổ (sheet nhạc cổ)

Các bác chịu khó phá bài nhé,lưu ý tất cả các nốt rê đều phải rung benz,đây là câu dạo đầu cho diễn viên bắt được gam
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Đao Phủ

2. 174 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

abcabc1707, ac007, acbcom, Ao_ngan_tay, Bachkhoa09, bataulai, Beby_tv, bigboysssus, Bikeyboard, BVKpro, cao.hongphuc, cauut_anchoi, chilualamhuyhoang, choinhac, chuotmap, cocviet, conan83, congtinhcdsp, cusibachvan, deepsea48, Doan Guitare, doanh5107, doicamdan.tmdt, dona ji, Dongiangsinh, donkihote, duyvuthanh, dvh001, flymusic, Giangcoi90, giangmosschino, haha50, haimy, haiphong, HamVui, hanhnguyen10, haquynhhuong, hatinh9x, havietthu, HoaiPhuong_kb63, hoanaudio, HoangNguyenCD, hoangphat, hoangphi30, hoàngmusic_hm, hong_danh, hstuthanh, hunghunghung82, HungMusic_NT, HuyThanhMusic, ilovebentre, jerry_classic, keyboard Nhất Tài, khanhmusis, khiempt, khong_dau_hp, kiencangxanh, konami241295, KuKon H2N, Kyorgan, lamkeyboard, langtu_amnhac87, lazycattom, lethien994, longphi, love_story0209, maidangphi89, MarieDominique, McCyan, Midi2657, mimosavi, Minh An, minhthienvlg, mymeocon, namanhs910, namromkho, NgocHungPhat, NgocSinh80, NgocTinh81, ngoctuanntd, nguyễn trí tín, nguyenductho, nguyenhoangphong, nguyenkhoimobile, nguyenmanhnam, nguyenquansang, nguyenquynhgialai, nguyentruonghi2010, ngvha, nobita_an07, NTP, Oldman, Organcuibap, Phong Vân, Phong_Lead, phucnguyen, phuocvinh18, phuong_piano212, qcuong114, QuangTeonghesi, quanorgan, quanorgan1986, RockyThai, Samsonnguyen, SoiDaChetChoc, sondieukhac, SongLam, Sonkeyboard, sound_lines, StudioBlue, TanThinhMusic, tauyen, thanhhai64, thanhle_hp86, thannhatlong, thaycai, Thắng cha cha, TheThuongNT, thidangki, THIENTAM, thientuanbp, tienocganhl, tl_1904, toanthangdat, Tonyboy, TranCuong, tranngocdiepminh, Trần_Cường, tremaugiao, trieuencore, tronghoang69, trongmidi, Trunghau80, trungkien46, trungnghesi, truongquy, truongroland, tuandatmusic, Tuankiet, Tuanthapmuoi, Tĩnh Lặng, vank4thaibinh, ViAnhEm.com, VietHongStudio, vinhtri, voquocloc, vuabien79, Vuti84, YeunhacNB, zkai_hv, zzkiuzz, đểgiócuốnđi, _Điệp_

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Yeah. Cái này thật hữu ích. em đang bị yếu khoản này. Cám ơn bác nhiều nhé

PTTH

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    477
    Được THANKS 84 lần
    Nghe thì hay quá , sao mình đàn hoai không được . Chẳng giống tí nào hết.hix hix.

Tiểu học
    Đang ở
    SG
    Thanks
    5
    Bạn có tài liệu nào về đờn ca tài tử không? Cám ơn trước nhé

Cám ơn bạn đã sưu tầm. trước giờ chưa có biết bài bản về 6 câu vọng cổ.

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần
    Trích dẫn Gửi bởi sonnv18 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Lần này chắc là thấy link rồi. cám ơn bạn nhiều
    Ông này chắc thích ăn thẻ đỏ đây,viết bài kiểu gì vậy,dễ phải ban nick lắm.đọc đi
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Đao Phủ

7. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    BD
    Thanks
    12
    Được THANKS 9 lần
    Rất hay. Xin cảm ơn bạn nhiều.

Em có ông anh muốn xin Khuôn nhạc 6 câu vọng cổ chơi trên Organ. Các anh có cho em xin. Xin cảm ơn.

Trung cấp
    lazycattom's Avatar
    Đang ở
    Long Khánh _ Đồng Nai
    Thanks
    1,333
    Được THANKS 863 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tdmit [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em có ông anh muốn xin Khuôn nhạc 6 câu vọng cổ chơi trên Organ. Các anh có cho em xin. Xin cảm ơn.
    Ui chời ..Hok hiểu vì sao lại muốn có khuông nhạc ? trong khi nó đâu cần khuông nhạc.chả lẽ Anh bạn muốn có khuông nhạc để làm nhạc cho nó sao? nếu muốn đàn trên đàn thì chỉ cần đánh đúng câu, đúng nhịp là đc thôi bạn à.
    Mà anh bạn muốn có "khuôn nhạc" hay là "Khuông nhạc" ?

10. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lazycattom cho bài viết hữu ích này:

Musical & Friendly HuyThanhMusic's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    2,151
    Được THANKS 1,534 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tdmit [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Lạc đề rồi tdmit ơi! Đã có topic riêng cho yêu cầu của bạn rồi. Bạn vào đây đi: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    "Nhạc giả thiên địa chi hòa giã"_trich Lễ Ký - Khổng Tử (Tạm dịch: Âm nhạc là sự hòa hợp giữa trời đất)

12. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HuyThanhMusic cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Vietnam
    Thanks
    157
    Được THANKS 1,313 lần
    Anh Vuongminh ơi...bài nào em cũng thấy gọi là "Nam" nghĩa là mấy câu này đàn cho Nữ sẽ hát quá cao đúng không anh, làm sao đàn cho "Nữ" ca vậy? Anh tư vấn cho em chút.
    Mai Tiểu Minh:
    yahoo: tm4ever2006

Em không biết thì chỉ em, sao lại cười em. Người gì mà ích kỹ.

14. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới mymeocon cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần
    Trích dẫn Gửi bởi mymeocon [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh Vuongminh ơi...bài nào em cũng thấy gọi là "Nam" nghĩa là mấy câu này đàn cho Nữ sẽ hát quá cao đúng không anh, làm sao đàn cho "Nữ" ca vậy? Anh tư vấn cho em chút.
    Thì bạn cứ đờn được Nam đi,nếu giỏi thì có dịch trên đàn thành Dm cho nữ hát, cái này thì k kó đâu

Đao Phủ

16. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Vietnam
    Thanks
    157
    Được THANKS 1,313 lần
    đơn giản thế mà em nghĩ không ra...kakaka...cám ơn anh rất nhiều, hôm nào em rảnh thì em sẽ transpose qua tông nữ và làm một bản tab cho anh em để tiện việc cho anh em đàn guitar học luôn. Vì em nghĩ nữ hát thì sẽ đàn khác, nên không nghĩ cũng như tân nhạc hehehe...
    Hôm nọ em ngồi thử một câu nè, vì chưa thuột nhịp nên đàn còn hơi tầm bậy...
    Đây là câu rao và câu 1 em đang tập, các anh em xem chém cho vui...
    Mai Tiểu Minh:
    yahoo: tm4ever2006

Em không biết thì chỉ em, sao lại cười em. Người gì mà ích kỹ.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối