Forum Home Your IP: 54.196.42.146

Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 12345612 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 139

Chủ đề: Các buổi Offline MINI khu vực Miền Bắc

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần

Các buổi Offline MINI khu vực Miền Bắc

Topic này dành cho việc đưa tin, hình ảnh các buổi giao lưu gặp gỡ offline cỡ nhỏ giữa các thành viên

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Nghe AE bàn tán vụ Off mà phát thèm quá , Không biết khi nào mới đến lượt mình đây ?
    Không biết có ai gần nơi mình để off nhẹ thử 1 phen xem sao nhỉ ?
    Anh Kỳ nhớ nhanh chóng tường thuật vụ off mini bằng ảnh và clip nha, chờ xem tin anh đóa
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

3. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    ....Buổi chiều hè thật là oi bức tôi rong ruổi cùng cô bạn MC của tôi và một cô bạn của MC đi cùng. Khi đến trung tâm TP tôi gọi cho vươngngminh thì được biết cậu ấy đang ở rạp Hồng hà. Một lát sau tui có mặt bên chiếc xe có dòng chữ "Đoàn cải lương Nam Định", vươngminh đang cùng anh em trong đoàn khuân đồ thấy tôi cậu ấy chạy ra...
    Anh em bắt tay nhau thân mật.... Ngay trước mặt có một hiệu ảnh, may quá, tôi gọi tên phó nháy ra bấm cho tôi mấy kiểu rồi nạp vào USB của đàn mang sẵn theo. (Ái chà USB mang theo người có lợi và đa năng ra phết). Rồi tui và vươngminh ghé vào một quán nước gần đó. Cậu ấy dùng ca-fe tui thì sinh tố vì đang nóng. Cậu ấy đặc biệt không dùng được bia vì mẩn ngứa thế mới tiếc. Hai người xa nhau về địa lý nhưng lại như là gặp hàng ngày chuyện không ngớt xoay quanh chuyện đàn, nhạc, làm style, midi... chuyện trong 4 rum. Tui lấy ĐT ra bấm vào 2 số cho TheThuong không thấy "lão ấy" nghe máy, tui bấm cho sonson thấy cậu ấy cầm máy, tui nói chuyện một lát rồi đưa cho vuongminh (Còn một số bác không gọi được cho tui sory nhé ) ...Trời đã nhá nhem tối chúng tôi đến một quán cơm "Phở bò nam định" gần đó....Chúng tôi gọi bia, vươngminh chỉ cụng ly thủ tục thôi và dùng cơm còn tôi thì "nhâm nhi" ... Tôi gọi cho TheThuongNT lúc này mới thấy "lão" cầm máy nói là chơi thể thao gì đó tôi nói chuyện một lát... mời cụng ly với tôi rồi đưa máy cho vươngminh ...
    Chợt nhớ tới cô MC (cái cô đánh rơi tiền ấy) và cô bạn đang lượn chơi ở chợ ga YB tôi gọi... (Vì chưa đến giờ bắt lợn) lát sau cô MC và cô bạn đến ngồi chuyện trò với nhau... một lát đã 19h15 tối (Theo yêu cầu nhà đám tôi và MC phải có mặt 19h). Thấy tôi vẫn ngồi nán lại vươngminh giục tôi ra về vì cậu ấy chắc sợ tôi lỡ việc. Tôi đưa vươngminh về khách sạn nơi nghỉ của đoàn rồi anh em chia tay nhau. Vươngminh cứ nói tiếc là thời gian gặp nhau rất ít, (cùng thời gian như vậy nhưng ngồi đuổi muỗi chờ ai thì rất lâu nhưng anh em ngồi với nhau sao thời gian trôi nhanh thế khoảng từ 17h30 đến 19h15) nhiều chuyện nếp mà không thể nói hết được...
    Cậu ấy thì sắp đến giờ biểu diễn còn tôi thì đã quá giờ...nhưng không sao đó là dịp may hiếm có anh em trong VAE gặp được nhau như vậy cho dù có bỏ buổi show hôm ấy cũng chẳng sao...Khi chia tay tôi và vươngminh xiết chặt tay nhau hẹn ngày tái ngộ, vươngminh không quên nhắc tôi "cô bạn gái MC của anh mới tiếp xúc một chút là biết rồi", (không hiểu là cậu ấy biết cái gì. Cô ấy dung nhan không bằng mụ LASAT nhà tui nhưng hay nhiều thứ hok có nói được )..Ngày mai cậu ấy lại rời đất YB đến tỉnh khác... Tôi trở lại cô MC đang đợi, chúng tôi lượn đến nhà đám gần đó, may quá một phần khách đang ăn chưa xong, chúng tôi vào lắp đồ làm rùm beng liên tục đến 22h thu đồ chủ nhà giữ lại ăn cơm...ăn xong chúng tôi lượn....Một buổi offline mini tuy thời gian ngắn nhưng rất vui và ý nghĩa :a:!

Ảnh nè các pác. Còn 2 kiểu chụp ở quán nước bằng ĐT của vươngminh khi lưu diễn về cậu ấy sẽ up lên sau:

Ảnh khi thu đồ chụp bằng ĐT :

5. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Cáo lão về quê rùi!
    Ao_ngan_tay's Avatar
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống
    Thanks
    14,042
    Được THANKS 4,585 lần
    :a::i:Cứ tưởng nghệ sĩ Quang Lý với Công Vinh:a::f::g::i:
    Yêu là cho đi tất cả, chỉ trừ cây đàn!

7. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Ao_ngan_tay cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    trông vuongminh2006 chụp ảnh đô con thế mà đứng cạnh bác kỳ nhỏ bé quá, chết dở, hôm nào off em với bác kỳ mà chụp ảnh thế này thì phải chênh lắm đây, chúc mừng buổi offline đầu tiên của anh em Vianhem.com:e:
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

9. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Úi úi !!! vuongminh2006 còn trẻ thế à ? Lại đẹp trai quá đi chứ. Thế mà tớ ngỡ vuongminh2006 phải hàng "băm" rùi chứ !
    Nhìn anh Kỳ cũng phong độ quá còn gì . Thảo nào có "bồ nhí" tận Lai Vung
    Chúc mừng buổi gặp gỡ của VAE !
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

11. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    nhìn ảnh các bác off với nhau em thấy tình cảm quá, ước gì có ngày anh em trong 4rum được gặp mặt nhậu nhẹt hàn huyên nhỉ, hum kia bác kỲ và bác Minh gọi điện cho e mà thấy vui lây cùng các bác, khi nào có dịp ra Hà Nội nhớ ghé thăm nhà e nha, cả các bác trong 4rum nữa ai có dịp ra Hn thì ghé nhà sonson chơi nha., chúc anh e ta ngày càng đoàn kết.....

13. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

V.I.P Girl Pé Lùn's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    6,132
    Được THANKS 3,720 lần
    Hý dzui wa' hỷ... Chúc mừng buổi off diễn ra thành công... tuy thời jan hơi bị hạn hẹp... tiếc wa'...
    Đơ cảm xúc - Bơ luôn hạnh phúc

15. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pé Lùn cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Pé Lùn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Hý dzui wa' hỷ... Chúc mừng buổi off diễn ra thành công... tuy thời jan hơi bị hạn hẹp... tiếc wa'...
    Cảm ơn Pé Lùn đã quan tâm đến buổi Offline nho nhỏ của bọn anh. Nếu có dịp nào Pé ra Hà nội mà ghé lên thăm quê hương Yên bái nhé !

17. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,747 lần
    em chào các bác,sáng nay em vừa về tới NĐ lúc 6h sáng,phải nói là quá mệt,vì từ sơn La về NĐ 400km em đi từ 10h tối hôm qua,cái nghề khổ thế đấy,về nhà vứt đồ đạc em lên giường đánh 1 giấc bây giờ mới dậy lúc này k quên mở VAE ra xem tình hình tình trạng thế nào,trước tiện em cảm ơn các bác đã quan tâm đến buổi offline nhỏ này,phải nói sau khi diễn ra buổi off này đến hôm nay vẫn thấy dư âm vui trong người,thời gian thì rất ngắn những mà zui, k phải khen đâu nhưng phải nói anh Kỳ là người rất nhiệt tình,mặc dù sô chậu đang bận nhưng vẫn nán lại với anh em,mà vui lắm cứ quanh đi quẩn lại mấy cái chủ đề style,song và linh tinh những k ngớt chuyện,Bác Kỳ nói chuyện về tất cả mọi người (mặc dù chưa bao giờ được gặp mặt).hay nhất là anh Kỳ gọi cho 2 cô ra nói chuyện và ăn cơm cùng,thế mới biết em MC của bác Kỳ khéo nói lắm ,chẳng thế mà bác Kỳ nhà ta chẳng đi Ma cao kéo nhị, giá như tối hôm ấy rảnh,chắc lúc diễn xong có lẽ em và bác kỳ cùng 2 cô kia đi offline rồi:m:.lúc về khách sạn nghỉ em mới thấy được việc lợi ích của trang diễn đàn VAE,như vậy có nghĩa là em có thể có bạn ở các tỉnh rồi,vì nghề của em hay đi xa nên cơ hội gặp anh em sẽ nhiều hơn người khác,hôm sau vào buổi chiều thủ Trưởng Thế thương có gọi điện hỏi thăm,em cũng hỏi luôn có bác nào ở Sơn La Lại Châu ,Điện Biên k?thì cậu ấy nói xchawcs là k có

Đao Phủ

19. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,747 lần
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]2 cái này chụp bằng điện thoại nên k được nét lắm [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Đao Phủ

21. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 12345612 ... CuốiCuối