Forum Home Your IP: 54.80.198.173

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29

Chủ đề: Show hàng cái bàn đóng lấy nào :D

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần

Show hàng cái bàn đóng lấy nào :D

Đây là cái bàn em đóng lấy trong khoảng thời gian là 5 ngày với chi phí đinh vít...là 350k

Các bác nhìn cái bàn thôi nhé đừng cười vì cái mớ bòng bong dây nhơj lằng nhằng còn lại. Gớm cứ cất gọn vài hôm lại lôi ra dùng nên cứ lanh tanh bành.

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,868
    Được THANKS 20,323 lần
    Trích dẫn Gửi bởi SonSon [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đây là cái bàn em đóng lấy trong khoảng thời gian là 5 ngày với chi phí đinh vít...là 350k

Các bác nhìn cái bàn thôi nhé đừng cười vì cái mớ bòng bong dây nhơj lằng nhằng còn lại. Gớm cứ cất gọn vài hôm lại lôi ra dùng nên cứ lanh tanh bành.
    Hàng độc: Made in tự . . . nhiên. Coi chừng chúng sanh đổ xô đặt hàng thì Sonson phất lên như chơi!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

3. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,747 lần
    Trông bẩn quá Sơn ơi! em tự thiết kế ra thợ mộc nó đóng cho cái bàn bằng gỗ ép cao tiền hơn chút nhưng nhìn chuyên nghiệp hơn

Đao Phủ

5. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hà nội
    Thanks
    0
    Cái bàn xấu ỉn đóng cái bàn gỗ đánh vecni tí còn đẹp hơn nhiều

7. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới linhplayer cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Trích dẫn Gửi bởi linhplayer [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Cái bàn xấu ỉn đóng cái bàn gỗ đánh vecni tí còn đẹp hơn nhiều
    Nói như bạn thì chữ "làm lấy" đâu còn tác dụng.
    Thank mọi người góp ý, khốn cái là cái này do tự tay em làm nên chỉ có được thế, em cũng ko có phải thợ mộc thợ mẹc gì hết, làm để sử dụng cốt vững chắc, có làm thu théc gì đâu nhỉ , chỉ để chứa máy tính và vài thứ cùi mía thui, tất nhiên đồ nề thợ mộc không có , gỗ ko mất tiền mua. Nếu ra thợ thì có đẹp nhưng mất vài tr nếu đóng bằng gỗ và theo ý mình, còn bằng gỗ ép hay fóc thì ko bao h em chơi. Nếu mục đích sử dụng như vậy thì chọn cái nào nhỉ ??????????

9. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng

Đang ở
    Nơi nào zui là đến
    Thanks
    206
    Được THANKS 2,237 lần
    Hic anh SonSon không sợ bị diện rò rĩ, bữa nào ngồi đánh đàn vừa cười một mình àh, giống như thế này nè.

11. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhemmotnha cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Trích dẫn Gửi bởi anhemmotnha [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Hic anh SonSon không sợ bị diện rò rĩ, bữa nào ngồi đánh đàn vừa cười một mình àh, giống như thế này nè.

Hi mình không hiểu bạn nói rò địên chỗ nào, dây nhợ lung tung đó ko có phải dây điện thế nhé, hiện tại dây nhợ vẫn nguyên (nói luôm thuộm thì đúng hơn ) tất cả chỉ có 2 nguồn vào 1 là cho máy tính , 1 là cho cái loa là hết mà. Bàn gỗ chứ có phải sắt đâu mà truyền điện. Mình vẫn đang cười đây he he

13. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,868
    Được THANKS 20,323 lần
    Nói chung, cái bàn này thuộc hiện hàng mẫu không bán (bán không ai mua) he he . . .
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

15. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    chilualamhuyhoang's Avatar
    Đang ở
    Phú Thọ
    Thanks
    1,629
    Được THANKS 2,206 lần
    Đây là ý tưởng tôt, gặp được nhà thiết kế mà lọt vào mắt họ biết đâu lại là một điều hay.
    C. L. L. H. H.
    Mỗi gia đình chỉ có 2 con vợ
    Chồng hạnh phúc

17. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới chilualamhuyhoang cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Ông sonson sơn cái bàn màu xanh i như sơn chống gỉ nên anh em nhìn qua tưởng làm bằng sắt đó mà
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

19. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Ớ màu sơn chống gỉ là màu đỏ đun chứ , cậu lại nhầm màu sắc rồi.Hàng này là hàng chỉ sản xuất 1 lần rồi phá công ty

21. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối