Forum Home Your IP: 54.162.15.31

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

Chủ đề: Midi nhạc trẻ

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,732 lần

Midi nhạc trẻ

Một số midi nhạc trẻ hơi HOT:f: nhưng cũng khá quen thuộc với mọi người.Xin được chia sẻ.:y16:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] :y65:

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] :o91:
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui...

2. 150 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Dongiangsinh cho bài viết hữu ích này:

anhhailúa, AnhTungPiano, anmayden, ANNAM, Ao_ngan_tay, apple123, Áo dài, Beby_tv, bienxanh052003, BuiDoi_Conan, BVKpro, cauut, choinhac, conan83, congan2, dancer1221, DJPCK, djthanhtiger, DoanHan, doanphuctuan, dominico_phucnguyen, donkihote, dungbetthoven, duythai90, duyvuthanh, eliusneo, giangmosschino, hainhim, halimdai, HamVui, hank11, hatinh9x, hdcdmk, Heineken, Ho Van Dung, hoang tam, hoanghai, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, honglinhs9, hong_danh, hovit90, hunghunghung82, HungMusic_NT, huynhdung99, huynhfaber, Huynh_Nhu, khanhmusis, Khánh Hoàng, khong_dau_hp, kidx123, kiencangxanh, kien_it, kjmtjzhan, LangDu, lengocquan 2, levanthuong, lexuan190776, linhmixdj, LongOrgan, longphi, lovemusic_dx, mcbbvn, Midi2657, MinhNghia, minhquan_trinh, Mr.K', ndjck, ngoctuyenaudio9, ngodaithanh, Ngotri12, nguyenduy_1811, nguyenlong0309, nguyenngocnhacsi, ngvha, Oldman, organ_S910, phamanhtu1974, phamdinh, phantu1962, phoipha, phontran, Phuonggia, quanorgan1986, quocdungmailaanh, quy me, quynhluan, saobienorgan, sodo919191, Sonkeyboard, sonkotia, sonloan, Tancasmen, tanchaus900, tangchung72, tanghongvuong, Tansang TG, TanThinhMusic, teoteoteo, th4nh190, thachtassco, thangkhoso1, ThanhHai_hb70, TheThuongNT, thetrung, thidangki, thienthanchet_vangem, thuymien, Thuynga-s910, titpro18, toanthangdat, tonbao, totroitotroi, tranchuyen77, tranhung1988, trieuanh21, trieuencore, trunghienkg, truong0109, Truong_yamaha, tuanlinh, tuantukthp, Tuekhung, vantq, vietdhsg, vincductai, vinhquy, Violet, wangbao, westdie, winter.c, xuanmai, đểgiócuốnđi, _Điệp_

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,408 lần
    thêm 1 bài midi nhạc trẻ của Lương Bích Hữu, bài Cún yêu, mời anh em cùng xơi...........
    File được đính kèm File được đính kèm

ĐIỆN TỬ ANH QUÂN quanorgan1986's Avatar
    Đang ở
    hà tĩnh
    Thanks
    3,989
    Được THANKS 3,003 lần

MIDI Vùng trời bình yên.quanvianh

Chào các bác,hôm nay rảnh rỗi không biết làm gì.Tập nhạc mãi cũng buồn nên em thử đánh sống giai điệu bài midi Vùng trời bình yên.Do trình độ còn non kém nên em đánh có vẻ chưa dày và hay lắm.Đoạn đâu không hiểu vì sao mà mutilpad không khớp nhịp với style.Em ko có phần phền cân chỉnh nào cả.Đánh sống xong là post ngay .Có gì không hay các bác cứ chém thoải mái.hic hic....Bài này là mì ăn liền khi em đi đánh đám cưới đó.Nếu nghe trên cpu sẽ ko hay bằng trên đàn.Hàng mới ra luôn không đụng đâu.Bác nào cảm thấy xài được thì xài....
    File được đính kèm File được đính kèm
    ĐIỆN TỬ ANH QUÂN
    09843 555 72

Yahoo:quanorgan1986

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,750 lần
    Bấm thank động viên vì đã đăng bài của mình chơi lên diễn đàn, còn về cố gắng tập thêm nữa đi nhé, hòa thanh còn bò lạc lắm.
    Tiêu đề cũng phải viết có dấu đấy ông em.

Đao Phủ

6. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    Kiên Giang
    Thanks
    3
    Có ai có bài Midi Hai ba năm của Phạm trưởng ko cho minh với?

8. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Mr.K' cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Da Nang
    Thanks
    18
    Được THANKS 2 lần
    có midi bài vùng trời bình yên ko các bạn , có thì cho mình xin , [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] có gì send mình nha
    VAE TeamYêu cầu viết Hoa đầu câu. Nhắc nhở bạn lần 2!

10. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới andyryn cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    Vietnam
    Thanks
    1
    Bạn có nhạc midi mới đây ko bạn. Mình đang cần lắm á

12. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới wangbao cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    fesfsfsdf
    Thanks
    1
    Bạn có bài midi nhạc trẻ nào mà mình piano ko?

14. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới chiaxamai cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    bibibi's Avatar
    Đang ở
    Bình Phước
    Thanks
    15,047
    Được THANKS 4,161 lần
    Chào các bác,hôm nay rảnh rỗi không biết làm gì.Tập nhạc mãi cũng buồn nên em thử đánh sống giai điệu bài midi Vùng trời bình yên.Do trình độ còn non kém nên em đánh có vẻ chưa dày và hay lắm.Đoạn đâu không hiểu vì sao mà mutilpad không khớp nhịp với style.Em ko có phần phền cân chỉnh nào cả.Đánh sống xong là post ngay .
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Huuuuuuuuuuuuuuu.bạn đánh zậy thì mình xin nói thật là mình chẳng cảm thấy gì cảchẳng hiểu mà cũng ko hiểu lý do sao bạn đánh zậy luôn
    Nhận Hòa Âm Conver tất cả thể loại nhạc
    YH: minhlipro_2010
    DĐ: 0988609550

16. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bibibi cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    baclieu
    Thanks
    1
    có anh em nào giúp mình bài midi tại anh không dũng cảm không?[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    mình rất cần midi bài này.có bài trang giấy trăng không cho mình xin với.

18. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới proxp cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối