Forum Home Your IP: 54.81.195.140

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 53

Chủ đề: Midi nhạc trẻ

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,731 lần

Midi nhạc trẻ

Một số midi nhạc trẻ hơi HOT:f: nhưng cũng khá quen thuộc với mọi người.Xin được chia sẻ.:y16:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] :y65:

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] :o91:
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui...

2. 150 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Dongiangsinh cho bài viết hữu ích này:

anhhailúa, AnhTungPiano, anmayden, ANNAM, Ao_ngan_tay, apple123, Áo dài, Beby_tv, bienxanh052003, BuiDoi_Conan, BVKpro, cauut, choinhac, conan83, congan2, dancer1221, DJPCK, djthanhtiger, DoanHan, doanphuctuan, dominico_phucnguyen, donkihote, dungbetthoven, duythai90, duyvuthanh, eliusneo, giangmosschino, hainhim, halimdai, HamVui, hank11, hatinh9x, hdcdmk, Heineken, Ho Van Dung, hoang tam, hoanghai, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, honglinhs9, hong_danh, hovit90, hunghunghung82, HungMusic_NT, huynhdung99, huynhfaber, Huynh_Nhu, khanhmusis, Khánh Hoàng, khong_dau_hp, kidx123, kiencangxanh, kien_it, kjmtjzhan, LangDu, lengocquan 2, levanthuong, lexuan190776, linhmixdj, LongOrgan, longphi, lovemusic_dx, mcbbvn, Midi2657, MinhNghia, minhquan_trinh, Mr.K', ndjck, ngoctuyenaudio9, ngodaithanh, Ngotri12, nguyenduy_1811, nguyenlong0309, nguyenngocnhacsi, ngvha, Oldman, organ_S910, phamanhtu1974, phamdinh, phantu1962, phoipha, phontran, Phuonggia, quanorgan1986, quocdungmailaanh, quy me, quynhluan, saobienorgan, sodo919191, Sonkeyboard, sonkotia, sonloan, Tancasmen, tanchaus900, tangchung72, tanghongvuong, Tansang TG, TanThinhMusic, teoteoteo, th4nh190, thachtassco, thangkhoso1, ThanhHai_hb70, TheThuongNT, thetrung, thidangki, thienthanchet_vangem, thuymien, Thuynga-s910, titpro18, toanthangdat, tonbao, totroitotroi, tranchuyen77, tranhung1988, trieuanh21, trieuencore, trunghienkg, truong0109, Truong_yamaha, tuanlinh, tuantukthp, Tuekhung, vantq, vietdhsg, vincductai, vinhquy, Violet, wangbao, westdie, winter.c, xuanmai, đểgiócuốnđi, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    korea
    Thanks
    31
    Được THANKS 16 lần
    Trích dẫn Gửi bởi andyryn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    có midi bài vùng trời bình yên ko các bạn , có thì cho mình xin , có gì send mình nha
    VAE TeamYêu cầu viết Hoa đầu câu. Nhắc nhở bạn lần 2!
    Của bạn đây nè [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

4. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới truong0109 cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Trích dẫn Gửi bởi truong0109 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    của bạn đây nè [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bạn phải viết hoa đầu dòng. Và cái link của bạn thì chạy vào cái myfiles cua mình à??? Bạn phải sửa lại cái link đó!
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    korea
    Thanks
    31
    Được THANKS 16 lần
    Sao mà bạn nhanh thế mình còn đang sửa bài , bây giờ thi ok rồi nhào zdxo thôi.

Tiểu học
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    3
    Được THANKS 2 lần
    thank you very much! mong có nhiều bài hay nua chia sẻ

Yêu cầu viết Hoa đầu dòng.

9. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới minhhien585 cho bài viết hữu ích này:

THCS MinhNghia's Avatar
    Đang ở
    Vùng Trời Xứ Lạ
    Thanks
    134
    Được THANKS 113 lần
    Trích dẫn Gửi bởi quanvianh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chào các bác,hôm nay rảnh rỗi không biết làm gì.Tập nhạc mãi cũng buồn nên em thử đánh sống giai điệu bài midi Vùng trời bình yên.Do trình độ còn non kém nên em đánh có vẻ chưa dày và hay lắm.Đoạn đâu không hiểu vì sao mà mutilpad không khớp nhịp với style.Em ko có phần phền cân chỉnh nào cả.Đánh sống xong là post ngay .Có gì không hay các bác cứ chém thoải mái.hic hic....Bài này là mì ăn liền khi em đi đánh đám cưới đó.Nếu nghe trên cpu sẽ ko hay bằng trên đàn.Hàng mới ra luôn không đụng đâu.Bác nào cảm thấy xài được thì xài....
    Chào QuanViAnh!
    Cám ơn QVA đã chia sẻ bài Vùng Trời Bình Yên!
    MN đã vác nó về cho chạy trên chương trình Vanbasco's Karaoke, mà chữ nó bò lổm ngổm không đọc ra giống chi á!
    MN đã thử dùng các fonts của VI, VNI, VNI-, VPS, VSDict Phoenetic, Time New Roman ... mà nó vẫn không chịu hiện nguyên hình!
    Bạn có thể cho MN biết bạn dùng cái font nào để display nó hông?

Cám ơn rất là nhiều!

MN
    When life gives you Lemon - Make Lemonade!
    Khi đời cho mình "trái chanh" - Hãy làm thành nước ..... "mía"

ĐIỆN TỬ ANH QUÂN quanorgan1986's Avatar
    Đang ở
    hà tĩnh
    Thanks
    3,989
    Được THANKS 3,001 lần
    Của chú đây.Bài này hát theo kiểu chậm và du dương thui.Không bốc khói như bài trên đâu nhá

Trích dẫn Gửi bởi bibibi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Huuuuuuuuuuuuuuu.bạn đánh zậy thì mình xin nói thật là mình chẳng cảm thấy gì cảchẳng hiểu mà cũng ko hiểu lý do sao bạn đánh zậy luôn
    Hì hì.Mình tài mọn nên đánh cho vui vui thôi mà.Không đọc rõ bài viết à.Chú mà nghe trực tiếp trên CPU thì ràng chịu.Chú đánh được bài nào thì post lên cho mình và anh em học hỏi với.Rất cảm ơn về bài viết.
    Tiện thể mình xin gửi đoạn intro bài vọng cổ buồn cho anh em chém chơi.Bend kéo ko đúng lắm.Nghe không hay xin đừng cười
    File được đính kèm File được đính kèm
    ĐIỆN TỬ ANH QUÂN
    09843 555 72

Yahoo:quanorgan1986

12. 16 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới quanorgan1986 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    baclieu
    Thanks
    1
    không có anh em nào giúp bài TRang giấy trắng!có anh em nào giúp mình cám ơn nhiều

THCS nguyenchihieu's Avatar
    Đang ở
    Cà Mau
    Thanks
    115
    Được THANKS 81 lần
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

15. 22 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nguyenchihieu cho bài viết hữu ích này:

Banned
    Đang ở
    Hung Yen
    Thanks
    49
    Được THANKS 87 lần
    Sao bài của bạn toàn mấy Kb vậy

THCS
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    1
    Được THANKS 12 lần
    Hay quá ^^, có ai có bài 2 3 năm của Phạm trưởng cho em xin luôn với ạ !!!!
    Em cám ơn

18. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tayenkhach cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối