Forum Home Your IP: 54.81.71.219

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Beat "Ngọt ngào điệu then"

PTTH

Đang ở
    drt
    Thanks
    9
    Được THANKS 50 lần

Beat "Ngọt ngào điệu then"

Một bài hát rất hay của tỉnh bắc kạn xin anh em beat này để sưu tầm nhé thank a e trước.
    Beat Ngọt ngào điệu then
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

2. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhchung cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    LongSad's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    7,141
    Được THANKS 8,132 lần
    Không hiểu sao điệu then không từng tồn tại nơi mình sống mà giai điệu nó thật ngọt ngào, dường như lời ru êm ái từ nơi hoang vu, tôi thấy yêu quê hương mình hơn, yêu cả những vùng xa xôi
    Ngọt ngào điệu then bài này mình nghe, chơi đơn giản thôi bạn à, mình chơi và dàn dựng chút là ok thôi, bài này thì không đậm chất then lắm, ,then phải có đàn tính nghe sướng hơn, bài này nhạc nhẹ thôi, điệu slowrock thôi, đoạn đầu chơi string và một chút drum + tiếng chim chóc
    Name:LongSad™
    Yahoo: nguyenlong_evn
    Sdt: 0988.12.85.86

4. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới LongSad cho bài viết hữu ích này:

THCS laohacdatinh's Avatar
    Đang ở
    bac can
    Thanks
    5
    Được THANKS 83 lần
    Hix ... nghe bạn đánh já bài này nghe thật khiếp ..... nản ! qua cái gì mà sờ lâu với sờ nhanh ! cái này không then thì cái nào mới then nữa ! đây người ta gọi là phát triển và nâng cao làn điệu then ....Bắc Cạn, Lạnh Sơn , Tuyên Quang,.... mỗi nơi đều có một chất liệu then khác nhau ! nếu bạn nghe thấy đàn tính thì đó mới là then thì bạn ơi bạn nên nghe nhiều nữa nhé ~ đây là bản beat tui làm bằng đàn 2010 lâu lắm rồi nếu bạn không cá trế thì down về nghe nhé

6. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới laohacdatinh cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Trích dẫn Gửi bởi laohacdatinh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Hix ... nghe bạn đánh já bài này nghe thật khiếp ..... nản ! qua cái gì mà sờ lâu với sờ nhanh ! cái này không then thì cái nào mới then nữa ! đây người ta gọi là phát triển và nâng cao làn điệu then ....Bắc Cạn, Lạnh Sơn , Tuyên Quang,.... mỗi nơi đều có một chất liệu then khác nhau ! nếu bạn nghe thấy đàn tính thì đó mới là then thì bạn ơi bạn nên nghe nhiều nữa nhé ~ đây là bản beat tui làm bằng đàn 2010 lâu lắm rồi nếu bạn không cá trế thì down về nghe nhé

Đàn gì vậy bạn He he chém đấy. Bài nghe hay lắm mong bạn tiếp tục up và chia sẻ cùng vianhem.com bạn nhé!
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

8. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    vn
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Tui muốn tải nhạc beat bài hát ngọt ngào điệu then thì làm thế nào? bác nào hướng dẫn cho tui với vì đây là lần đầu tiên tui tải nhạc

Trung cấp

Đang ở
    halongQN
    Thanks
    793
    Được THANKS 134 lần
    Em không nghe được link này các anh ơi ...