Forum Home Your IP: 54.198.195.11

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39

Chủ đề: Style Quan họ

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần

Style Quan họ

Gửi các bạn một số Style quan họ. Bác nào có Style Quan họ hay thì up vào đây nhé :

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

Đại Học
    Anhchu89's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,359
    Được THANKS 1,961 lần
    Ngồi Tựa Song Đào (Mạn Thuyền) - mới nghịch, mọi người thử xem nha! Intro1- dạo, intron2 - lưu không, intro3 rall, main 1-2-3 đêm. [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    "Mac Pro 5.1 - Apogee Ensemble - Cubase 8 Element and Logic Pro 10.2.4 - Adam A77x"
    Mọi sự cố gắng đều sẽ thành công ^^!!

3. 25 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Anhchu89 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    cuong_911's Avatar
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    2,100
    Được THANKS 652 lần
    Trích dẫn Gửi bởi anhchu89 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ngồi Tựa Song Đào (Mạn Thuyền) - mới nghịch, mọi người thử xem nha! Intro1- dạo, intron2 - lưu không, intro3 rall, main 1-2-3 đêm. [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình rất yêu quan họ, bạn có thể chia sẻ cho mình một vài style được không?cảm ơn bạn nhiều nhiều.

Thưa các bác, em rất ham mê quan họ, hôm vừa rồi đi làm đám cưới,nhà trai có thuê quan họ về hát, ngoài những bài thông thường em có biết thì thỉnh thoảng họ lại hát mấy bài mới quá, em chưa nghe bao giờ hoặc nghe rất ít.Nay em lên diễn đàn để được các anh em giúp đỡ.
    1. Dưới giời mấy kẻ biết ta
    2. Nợ Duyên
    3. Như ruộng năm sào
    4. Em hát anh nghe
    5. Dệt gấm
    6. Đi tìm câu hát lý thương nhau

Ngoài ra còn một số bài khác lạ hoắc nữa ạ, nhưng trước mắt em chỉ cần nhờ anh em mấy bài này về tập dần thôi ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

HÌnh như cả nhà mình ít bác nào đam mê thể loại dân a quan họ thì phải, ngay như ở Hà nội chúng ta đây , nói đến quan họ ít nhạc công biết tới, nếu có thì họa hoằn gọi là biết một chút, có vẻ nhạc cách mạng và nhạc trẻ lấn át hết rồi. Em luôn hy vọng sẽ có người có cùng sở thích với em.
    ÂM THANH - ÁNH SÁNG
    Email: Cuong_911@yahoo.com - CuongS910@gmail.com
    Mobile: 0129.388.5868
    Add: Gia Lâm - Hà Nội

5. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới cuong_911 cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    Anhchu89's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,359
    Được THANKS 1,961 lần
    Style mới nóng hổi nè, oanh vừa làm xong (chỉ dùng cho s910 nha) tại Oanh làm bằng s910
    File được đính kèm File được đính kèm
    "Mac Pro 5.1 - Apogee Ensemble - Cubase 8 Element and Logic Pro 10.2.4 - Adam A77x"
    Mọi sự cố gắng đều sẽ thành công ^^!!

7. 25 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Anhchu89 cho bài viết hữu ích này:

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,792
    Được THANKS 24,250 lần
    Mình có 15 style liên quan đến Quan họ Bắc Ninh sưu tầm được góp vốn với anh em nhá, chẳng biết có hay không

Link: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

9. 29 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Bí Mật hehe
    Thanks
    53
    Được THANKS 50 lần
    Chào các bác,mong các bác post cho em xin Style như trong bài: Nhớ Về Hội Lim
    Cám ơn nhiều !!!

VAE TeamĐăng bài đúng topic bạn nhé, đã chuyển

♪♪♠♣♦♥♪♪ AnhTuan's Avatar
    Đang ở
    Đồi Bất Tử, hành tinh Hòa Bình
    Thanks
    4,826
    Được THANKS 8,528 lần
    Bạn chịu khó ngồi nghe lấy đoạn tự do đầu là xong, còn vào style chachacha bình thường thôi mà, cái này rõ ràng là người ta cũng chơi nền 1 organ đó mà, style là chacha, main B sang samba tí thôi, có gắng thử đí nhé sẽ được thôi.

0919097207

12. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới AnhTuan cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hà nội
    Thanks
    56
    Được THANKS 108 lần
    Trích dẫn Gửi bởi thanh hieu [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đây là toàn bộ style quan họ của em, xin mọi người đóng góp thêm
    vBulletin Message

Timvodanh, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Log Out Home

Sao mình download toàn hiện lên những dòng này vậy kà! không thể nào down được, kết quan họ quá mà không làm thế nào được! Cả nhà giúp em cái....
    VAE TeamBạn phải có từ 3 bài viết nghiêm túc,thì mới thấy được link dow.Đây là quy định chung của diễn đàn.

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,792
    Được THANKS 24,250 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Timvodanh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Timvodanh, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
    Sao mình download toàn hiện lên những dòng này vậy kà! không thể nào down được, kết quan họ quá mà không làm thế nào được! Cả nhà giúp em cái....
    Với các thành viên mới, luôn xuất hiện một thông báo hãy đọc bài viết về link download trước khi viết bài viết đầu tiên, bạn hãy đọc bài viết đó [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

15. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

THCS congtubui1983's Avatar
    Đang ở
    assa
    Thanks
    6
    Được THANKS 8 lần
    Em cảm ơn các bác đã up style!!
    Em hay gập trường hợp hát quan họ, có bài em chiến đc còn có 2 bài mà e tháy khaoi qua! bác nào co sty hoac beat này thi cho em xin với nhá
    ( Trầu cau quan họ & tìm em trong chièu hội lim cua ca sĩ Minh Thành)
    em cảm ơn các bác ạh!!

THCS
    Đang ở
    Ninh Binh
    Thanks
    54
    Bạn ơi mình cho vào s910 không nhận là sao vây?

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối