Forum Home Your IP: 54.80.208.105

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 85

Chủ đề: Style Format 2 Converter - Chuyển đổi (convert) style từ s910, s950, Tyros 3 4 5

PTTH

Đang ở
    Soc Trang
    Thanks
    82
    Được THANKS 259 lần
    Sao cái phần mềm chuyển đổi Style mình chuyển được có 1 Style vậy bạn TheThuong? Chọn Style khác để chuyển chẳng thấy báo Save ở đâu hết. Hình như chuyển được 1 Style ah.

2. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tanphucpro cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tanphucpro [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Sao cái phần mềm chuyển đổi Style mình chuyển được có 1 Style vậy bạn TheThuong? Chọn Style khác để chuyển chẳng thấy báo Save ở đâu hết. Hình như chuyển được 1 Style ah.
    Mình hiện đang dùng s910 nên cũng không quan tâm lắm đến việc chuyển đổi này:o74:, vì thế cũng chưa từng thử convert style thứ 2 sau khi convert style 1:o18:, tuy nhiên nên động não một chút để tìm ra cách khắc phục, phần mềm này có chức năng convert theo thư mục, nếu muốn hốt cả đàn (2 or more) thì chọn open folder:o66:, hoặc nhất định không chịu dùng folder thì tắt phần mềm đi rồi khởi động lại:o46:, dù sao đi nữa phần mềm này cũng chỉ là một công cụ nho nhỏ thôi mà.

Tiện đây xin hỏi bạn TheThuong có cách nào để đánh tiếng Megavoice trực tiếp trên đàn được không? giống vầy nè :
    Không nên nhân tiện thế này đâu bạn thân mến ạ, ai cũng tiện thế này thì topic sẽ rẽ sang hướng khác mất, đã chuyển...
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

4. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Soc Trang
    Thanks
    82
    Được THANKS 259 lần
    Cái phần mềm dotnetfx giống như mấy bản hack game vậy, cài vào máy xong là chết trong ổ cứng luôn, chỉ xài được 1 lần, tắt đi cài lại, làm gì nó cũng chẳng nhúc nhích, chắc phải nhịn ăn sáng để giành tiền mua S910 quá. Thank bạn TheThuong nhiều nhé!

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Cái phần mềm dotnetfx giống như mấy bản hack game vậy, cài vào máy xong là chết trong ổ cứng luôn, chỉ xài được 1 lần, tắt đi cài lại, làm gì nó cũng chẳng nhúc nhích, chắc phải nhịn ăn sáng để giành tiền mua S910 quá. Thank bạn TheThuong nhiều nhé!
    Thế bạn đang dùng style converter hay bạn muốn dùng phần mềm dotnetfx vậy??? style converter dùng nhiều lần còn dotnetfx là nền tảng để chạy cái styleconverter đấy, tớ vừa thấy cậu bấm thanks ở bài dotnetfx, phải chăng bạn đã nhầm lẫn chương trình dotnetfx để chuyển style? Dù sao đi nữa nếu có điều kiện mua đàn thì vẫn chúc mừng bạn:g:

7. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Soc Trang
    Thanks
    82
    Được THANKS 259 lần
    Hj... Cái dotnetfx chỉ là cái rack để chạy thằng Styles Converter tại mình nói lộn. Giờ mình 80kg mua được S910 chắc còn 40kg.:f:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Mình vừa test lại phần mềm này, nó chỉ convert style của s910 và tyros3 cho các đàn đời thấp thôi, còn load cho nó cái style mà không phải xuất xứ từ hai model này (nghĩa là không cần convert vẫn chạy được trên đàn đời thấp) thì nó chả chạy làm gì-chuẩn chỉ!!!. Bạn cố convert style không phải của s910 để làm gì vậy???:i:

10. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Soc Trang
    Thanks
    82
    Được THANKS 259 lần
    Tại vì mình đang xài 3000 có một số Style với Intro của S910 mà không chạy được nên rất cần phần mềm này để chuyển đổi. Mình đã chọn nguyên Folder nhưng nó cũng chỉ chuyển được 4,5 Style trong Folder đó rồi im lặng luôn, chắc nó muốn key với money.....:g:

12. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tanphucpro cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    thethuong@: anh bạn ấy mún conver style không phải của t3 và s910 mà đàn đời thấp vẫn sử dụng được chắc là mún qua quá trinh conver style sẽ hay hơn, ngon hơn

14. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Trích dẫn Gửi bởi sonson [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    thethuong@: anh bạn ấy mún conver style không phải của t3 và s910 mà đàn đời thấp vẫn sử dụng được chắc là mún qua quá trinh conver style sẽ hay hơn, ngon hơn
    Giải thích đến vậy rồi mà ông bạn ấy vẫn không chịu hiểu (hoặc cố tính không hiểu) thì tớ cũng không có ý định giải thích thêm nữa đâu, cảm ơn đã động viên :g:

16. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng

Đang ở
    Ninh Bình
    Thanks
    4,007
    Được THANKS 1,199 lần
    Cái phần mềm này mình đã dawloat về dùng mình thấy chạy rất ổn đấy, style nào s900 không đọc được mình cho chạy qua phần mềm thế là ok. Hình như nó tự động chạy thì phải mình chỉ chọn style đó rồi không phải đặt tên gì cả style vẫn nằm nguyên ở Folder cũ.:a:
    YAMAHA S910

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối