Forum Home Your IP: 54.80.58.121

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16

Chủ đề: Hình ảnh offline mừng đám cưới VoanhTuan + Trà Giang

Cáo lão về quê rùi!
    Ao_ngan_tay's Avatar
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống
    Thanks
    14,042
    Được THANKS 4,585 lần

Hình ảnh offline mừng đám cưới VoanhTuan + Trà Giang

Sau một hành trình dài và đầy "khó khăn", 3 thành viên "Dê" của 4rum cuối cùng cũng đã đặt chân tới mảnh đát Phù Mỹ_quê hương thân yêu của 1 trong số những Ác mìn nhà mềnh. Tuy có trễ so với thời gian dự kiến nhưng ah em cũng dẫ rất vui mừng khi gặp dc nhau, gặp dc cặp đôi đầu tiên trong 4rum VAE. Sau đây là một số hình ảnh ghi lại dc

Cánh cổng dẫn tới thiên đường

Tay nào photoshop mà phù phép từ ngừoii rừng thành hotboy, quả là bái phục.
    Chả mấy khi dc đứng cạnh "cô râu"

Sau khi làm xong "thủ tục", anh em bắt đầu so "ngón"

Tưởng chỉ có T2 hát hay thui à, còn thua xa tụi tui heng

Đẹp đôi chưa

Này thì chồng đàn, vợ hát, con trâu đi bừa

Các chú thấy anh phong độ ko Quả này thì mấy em chết chắc

Ngoài lề chút, cụ Hoài ngủ khỏa thân à

Hết

Xin chân thành cám ơn sựu đón tiếp rất chu đáo và nhiệt tình của ah Tuấn và Mr.Ken. Rất mong một ngày gần nhất dc trở lại vùng đất đầy nắng, gió và mưa này.híhhi.

Nói nhỏ: Hình như ác min nhà ta đem các bé giấu hết đi rùi hay sao mà hum thấy bóng dáng nào cả Cũng phải thông cảm cho ác min vì Boyool thì đẹp trai, Ao_ngan_tay lại nhiều tiền nên ko thể thả các bé với đám Dê này dc
    Yêu là cho đi tất cả, chỉ trừ cây đàn!

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,328 lần
    Thấy người ta cưới nhau lòng cứ nao nao, làm chú rể mới vẫn luôn khoái hơn. Nghĩ tới chuyện này bổng dưng muốn theo Hồi giáo ngay . . . Có lẽ tâm trạng chú Hoài cũng vậy!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

3. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    HoaiPhuong_kb63's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    9,685
    Được THANKS 12,449 lần
    Chồng đàn vợ hát......còn gì bằng nữa, chúc hai em mãi mãi hạnh phúc bên nhau. Và sau video clip này thì mau chóng phát hành tiếp vol.2 "Ba ngọn nến lung linh" nhé. Vụ này thì chú Cùi nhà mình thừa khả năng rồi. Chúc mừng.

@Quaiy: Chân thành nói với anh thế này "I can you và i xin you".......bình tĩnh lại đại ca ơi, hahaha.......soi gương nhìn lại nhan sắc về chiều của mình đi anh Tường ơi.......
    0944.999160 - 01999.557.559 - 01999.88.90.90

5. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoaiPhuong_kb63 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,328 lần
    Trích dẫn Gửi bởi hoaiphuong_kb63 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chồng đàn vợ hát......còn gì bằng nữa, chúc hai em mãi mãi hạnh phúc bên nhau. Và sau video clip này thì mau chóng phát hành tiếp vol.2 "Ba ngọn nến lung linh" nhé. Vụ này thì chú Cùi nhà mình thừa khả năng rồi. Chúc mừng.

@Quaiy: Chân thành nói với anh thế này "I can you và i xin you".......bình tĩnh lại đại ca ơi, hahaha.......soi gương nhìn lại nhan sắc về chiều của mình đi anh Tường ơi.......
    @Quaiy: Chân thành nói với anh thế này "I can you và i xin you".......bình tĩnh lại đại ca ơi, hahaha.......soi gương nhìn lại nhan sắc về chiều của mình đi anh Tường ơi.......[/QUOTE]
    Biết là vậy nhưng vẫn thầm đọc câu: " Đường xa vạn dăm, lòng thầm tơ vương . . ." Phương ơi!!
    Thực ra những con người mang chất nghệ sĩ vốn rất già như mình đã mấy trăm tuổi, nhưng tính khí và tâm tình lại ở phía ngược lại. Chính khoảng mông mênh thời gian như thế đã tạo cho người nghệ sĩ những cá tính riêng, thậm chí mạnh mẽ, hoặc kỳ cục, khác người nữa (không xét về mức độ thành công hay tên tuổi). Anh không ngụy biện đâu nhé . . . he he. Đến năm 7, 8 chục vẫn thế .
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

7. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

♪♪♠♣♦♥♪♪ AnhTuan's Avatar
    Đang ở
    Đồi Bất Tử, hành tinh Hòa Bình
    Thanks
    4,826
    Được THANKS 8,528 lần
    Sau thời gian hạnh phúc thì ít vất vả thì nhiều> nhà em chuẩn bị phát hành album 3 ngọn nến lu lu
    Có được ngọn nến sáng nhất đây thôi> ( Sản phẩm cùi kon nên cũng cùi )

Chia sẻ cùng VAE.

0919097207

9. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới AnhTuan cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    congkeyboard's Avatar
    Đang ở
    Phan Thiết
    Thanks
    1,498
    Được THANKS 5,428 lần
    Em thấy có tấm ảnh anh Hoài tự sướng...(gớm quá..)
    CHUYÊN PHỐI BEAT
    Convert-Phối Mới....Đa thể loại
    LH:Congkeyboard@gmail.com(0909816149-0938126560)

11. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới congkeyboard cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    S_III's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    2,710
    Được THANKS 3,795 lần
    Nhiều khả năng là 2 ông này gay mất rồi, Haaaaaaaaaaaaa!
    Midi@ : Khi con gảy, gay con Khỉ
    Có tiền thì đi xe hơi uống bia ôm - Không có tiền thì đi xe ôm uống bia hơi.

13. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới S_III cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12