Forum Home Your IP: 54.80.58.121

Xem kết quả Bình chọn: Anh em chọn điện thoại loại gì

Người bình chọn
111. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nokia

62 55.86%
  • Sony Ericsson

3 2.70%
  • Samsung - LG

11 9.91%
  • Motorola

1 0.90%
  • I-phone

13 11.71%
  • Blackberry

14 12.61%
  • Q-Mobile, F-Moblie, FPT (điện thoại tàu thương hiệu việt)

9 8.11%
  • Điện thoại tàu không tên

3 2.70%
  • Các hãng điện thoại khác

7 6.31%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678
Kết quả 71 đến 75 của 75

Chủ đề: Anh em sử dụng điện thoại gì?

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,793
    Được THANKS 24,254 lần

Anh em sử dụng điện thoại gì?

Hiện nay điện thoại di động là công cụ không thể thiếu với các anh em, mời anh em bỏ phiếu chọn loại điện thoại mà anh em đang và sẽ sử dụng nhé. Xem anh em nhạc công chúng ta chọn di động như thế nào?

Tiểu học
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Bảo tàng lịch sử điện thoại Nokia trên website

Việc Microsoft mua lại mảng phần cứng của Nokia đã dẫn đến việc sau này sẽ không còn một chiếc smartphone nào mang thương hiệu Nokia nữa. Nếu bạn muốn tìm hiểu Nokia đã từng ra mắt những sản phẩm gì thì có một trang web tên là Nokia Museum ([Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]), liệt kê chiếc điện thoại từ cũ nhất đến mới nhất do hãng Phần Lan này làm ra theo thời gian. Mục đích của trang web là tái dựng lại bộ sưu tập những chiếc điện thoại đó, đồng thời giúp chúng ta có thể tìm lại thông tin của hầu hết những chiếc điện thoại cũ.

Trang web được phân loại theo năm để liệt kê những chiếc điện thoại được Nokia ra mắt trong năm đó. Trong mỗi mục điện thoại đều có đầy đủ các thông tin như thời điểm ra mắt, hình ảnh chất lượng cao và cấu hình kỹ thuật. Một website đơn giản nhưng chứa nhiều thông tin hữu ích. Hiện cơ sở dữ liệu của trang web đang liệt kê những thiết bị có từ năm 1982 đến 2013, mới nhất là Lumia 1020, trong đó còn thiếu một số máy vừa mới được giới thiệu gần đây như Lumia 625, Nokia 515... có lẽ chúng sẽ sớm được người ta cập nhật.

PTTH
    Trần_Cường's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn Quận 4
    Thanks
    51
    Được THANKS 177 lần
    Rảnh trò chuyện chơi Iphone ứng dụng phong phú nền đẹp bẻ khóa dể dàng và dùng rồi bán có giá hơn mấy em Samsung HTC Asus Nokia Oppo =>>Apple muôn thuở.Nếu không tin thì cầm thử điện thoại đi bán xem ai có giá cao hơn nhỉ.
    Last edited by Trần_Cường; 03/12/14 at 11:12 PM.

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,463 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Trần_Cường [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Rảnh trò chuyện chơi Iphone ứng dụng phong phú nền đẹp bẻ khóa dể dàng và dùng rồi bán có giá hơn mấy em Samsung HTC Asus Nokia Oppo =>>Apple muôn thuở.Nếu không tin thì cầm thử điện thoại đi bán xem ai có giá cao hơn nhỉ.
    Thật không ? Iphone 2, 5 năm trước 16 tr tranh nhau mua bây giờ không ai thèm xài, còn nokia 8800 7 năm trước vài chục triệu hiện vẫn có người mua dùng . Thậm chí i phone 4 còn rẻ hơn mobiado Zaf 105 (ruột Nokia 6300) fake tại china (hàng giả copy ruột nokia vỏ TQ gia công 5 năm trước 5tr đến nay vẫn còn 5 tr hàng thật trước 100tr bây giờ cũ vẫn là 80tr)

5. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,463 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Dalkeyboard [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đào topic này lên một tí, giờ điện thoại nokia không còn nữa, nokia đã bị microsoft mua mất rồi
    Nokia chỉ không được SX điện thoại cho đến năm 2017 thôi, sau đó lại tái xuất giang hồ được. Hiện giờ họ SX máy tính bảng (vì không phải điện thoại). Tuy nhiên một số mainboard, linh kiện model SX trước đây của Nokia vẫn được SX để cung cấp cho những nhà SX điện thoại Thời trang Hand made như Mobiado, Vertu vì không có thằng SX nào hiện tại đủ tiêu chuẩn thương hiệu, bền , nhỏ để có "đất diễn" cá tính cho các nhà thiết kế (mobiado và vertu vẫn SX smartphone nhưng thiết kế không thể độc đáo cá tính như các điện thoại phím bấm của họ được và smart phone của mobiado, vertu lại rẻ tiền hơn dòng phím bấm của họ nhiều)

7. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hà nội
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Điện thoại cùi thôi. Đang dùng Samsung galaxy Y

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678