Forum Home Your IP: 54.159.91.117

Xem kết quả Bình chọn: Anh em chọn điện thoại loại gì

Người bình chọn
111. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nokia

62 55.86%
  • Sony Ericsson

3 2.70%
  • Samsung - LG

11 9.91%
  • Motorola

1 0.90%
  • I-phone

13 11.71%
  • Blackberry

14 12.61%
  • Q-Mobile, F-Moblie, FPT (điện thoại tàu thương hiệu việt)

9 8.11%
  • Điện thoại tàu không tên

3 2.70%
  • Các hãng điện thoại khác

7 6.31%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 75

Chủ đề: Anh em sử dụng điện thoại gì?

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,241 lần

Anh em sử dụng điện thoại gì?

Hiện nay điện thoại di động là công cụ không thể thiếu với các anh em, mời anh em bỏ phiếu chọn loại điện thoại mà anh em đang và sẽ sử dụng nhé. Xem anh em nhạc công chúng ta chọn di động như thế nào?

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,950 lần
    Điện thoại à ? Mình đang dùng điện thoại với 3 chức năng thôi :" Nghe, Gọi, Chọi " là đủ rồi. Còn những chức năng khác thì không biết dùng vì điện thoại cùi không có.

3. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

Cáo lão về quê rùi!
    Ao_ngan_tay's Avatar
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống
    Thanks
    14,042
    Được THANKS 4,585 lần
    Em thì dùng mấy thằng Nokia kùii mía là chắc ăn nhất: bền, pin dung lượng lâu... Chứ mình xài mấy nghe nhạc rêng, máy chụp hình riêng.. khỏi cần tốn $ đầu tư con Phone cao cấp làm chi.hí.hí.
    Yêu là cho đi tất cả, chỉ trừ cây đàn!

5. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Ao_ngan_tay cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,853 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ao_ngan_tay [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em thì dùng mấy thằng Nokia kùii mía là chắc ăn nhất: bền, pin dung lượng lâu... Chứ mình xài mấy nghe nhạc rêng, máy chụp hình riêng.. khỏi cần tốn $ đầu tư con Phone cao cấp làm chi.hí.hí.
    Kiểu này là ngon nhất, tui cũng đang thực hiện phương pháp này. 1mobile - 1 camera - 1 muzikque ngon.

---•°°•-----•°°•- "...Lặng yên nghe mùa về trên từng ngón tay..." -•°°•-----•°°•---
    ••°----°••°,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸ - - ,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸°••°----°••

.................................................. ..................................

7. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _Điệp_ cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần

Chú Đức giống anh. Đã dùng hàng Nó kìa ngót 10 năm nay, chất lượng ổn, nghe, gọi rõ, nhắn tin nhanh. Hôm vừa rồi con gái ném vào chậu nước trong vòng 5s may mà bà xã nhặt lên kịp. Kiểm tra lại, lau chùi. Tắt nguồn phơi máy tí. Nắp vào ok khà khà
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

9. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Điện thoại à ? Mình đang dùng điện thoại với 3 chức năng thôi :" Nghe, Gọi, Chọi " là đủ rồi. Còn những chức năng khác thì không biết dùng vì điện thoại cùi không có.
    Mậy cụ xài kiểu này là em chết đói. May là dân tộc vùng này xài nhiều hàng Hồ Cẩm Đào không thì cái nghề bán đĩa CD kiêm tải nhạc ,hình, game của em thất bại hoàn toàn
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

11. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Từ ngày bị ông bạn duong368 dụ dỗ dùng 2 sim nên mình chia tay Nokia rồi tâm lý thì vẫn thích "nó kìa" nhưng thực tế thì không dùng vì các điểm sau:
    - Chỉ có duy nhất 1 báo thức
    - Rút pin ra là được có hân hạnh phải nhập lại ngày giờ.
    - Không có on/off máy tự động
    - Chỉ có 1 sim
    - Phân khúc thị trường rất lớn, máy dòng giá rẻ chất lượng màu hiển thị rất "trời ơi"
    - Cùng giá tiền thì chức năng thua xa các máy của dòng khác.
    - Giao tiếp với các thiết bị ngoài như PC không thân thiện.
    - Thiết kế hơi xấu
    Giá như Nokia khắc phục được các nhược điểm trên thì Nokia sẽ không còn có đối thủ

Mới tậu một "cụ" Blackberry để làm quen với một cái điện thoại thông minh (smartphone), giờ dùng song song BB với q-mobile. Thực tế thì Q-mobile, F-mobile, FPT, JVJ, mobell đều là điện thoại tàu được mang cái mác thương hiệu Việt, nên chất lượng và phần mềm cũng không hơn các máy tàu trôi nổi là mấy (chỉ hơn được cái đúng imei và có bảo hành);

Sở thích của bác tốn kém quá, dòng E là dòng dùng cho doanh nhân trên nền tảng S60, tiện chơi nhạc không cần mang usb nhưng bác mang cái cab usb đi còn nặng hơn cả cái usb
    Ơ cụ Thương ơi, tôi thấy cụ có 2 em 1 em là blackbery và 1 em NOKIA 6300

Với lại bây giờ nó kìa có các chức năng như cụ nói ở trên đấy chứ, tháo pin ra ko bao giờ phải nhập lại ngày giờ, không mất các cuộc gọi đến, nhỡ, nhận lúc trước khi tháo pin và sau khi tháo pin.Giao tiếp với pc tốt đấy chứ thông qua cổng Usb, thẻ nhớ hoặc Wifi , bluetooth. Bây giờ có cả nó kìa 2 sim mà

Tớ đang xài con N82 cũng khá lâu rồi, có hầu như các chức năng mà Thương nói không tiện ở trên hiii.

13. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThuyLeQuang's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    4,669
    Được THANKS 4,567 lần
    Mình dùng Nó kìa 5230 và em máy ảnh cùi Sony 14mp. Rơi suốt mà chưa hỏng các bác ạ
    Lê Quang Thụy - Hải Dương Phone: 0983.566.389
    Email: Lequangthuy2412@gmail.com YH: Suotmotdoidihoc_qt@yahoo.com

15. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThuyLeQuang cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    LongSad's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    7,141
    Được THANKS 8,132 lần
    Ôi trời toàn nokia, thị trường mà ông lớn Phần Lan tìm hiểu rất thực tế với con người Việt, dễ sử dụng, và giá cả phải chăng cho nhiều tầng lớp, ngày đầu tiên em cũng dùng nokia 2600 / 6680
    sau đó nhận thấy Sybian là một hệ điều hành không mang lại nhiều cảm giác cho một anh chàng yêu công nghệ... em đã tìm hiểu và lựa chọn, vào thời điểm đó blackberry nổi lên như cồn với các mode 8320, 8700, 9000 do Vietel cung cấp, nhưng chỉ có tiền mua hàng sách tay về, thế là em đã dùng 8320

Rồi cùng đồng hành là bb8700

Cứ thế yêu blackberry rồi hiện giờ vẫn dùng bb 8320 và 9520

Thực ra điện thoại tuy rằng chỉ để nghe gọi, nhưng ở đó cũng có cá tính của mình, mấy bạn gái em dùng blackberry nhìn ngổ ngáo mà đáng yêu lắm!Hiện nay để vote thì mode dùng androi đang là hot , tuy nhiên để thực hiện lãnh vực âm nhạc của mình, nên chọn dòng nào có khả năng phát âm thanh tốt... cái này có khi mỗi anh sony ericson là nghe nhạc hay hơn cả
    Name:LongSad™
    Yahoo: nguyenlong_evn
    Sdt: 0988.12.85.86

17. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới LongSad cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    tranhuyluyen's Avatar
    Đang ở
    Hà Tĩnh
    Thanks
    121
    Được THANKS 572 lần
    Em đang sướng con HTC chạy android mà chưa có xiền

19. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tranhuyluyen cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    Pro_Spk's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2,201
    Được THANKS 4,297 lần
    Em đang chơi cái này.
    FACEBOOK giao lưu của nhà cháu đây ạ.
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100003199555148

21. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pro_Spk cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối