Forum Home Your IP: 54.166.203.17

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 94

Chủ đề: Phân biệt và chọn mua loa

Cao Đẳng

Đang ở
    Quảng Ngãi
    Thanks
    538
    Được THANKS 1,318 lần

Phân biệt và chọn mua loa

Biết là loa 40 rồi, nhưng quang trọng là hiệu nào, loa JBL hoặc back window là tui chơi luôn, rồi giá cả nhẹ nhàng là bao nhiêu. Bạn nói chung chung khó mà định đoạt. Tôi không đủ khả năng chơi đồ mới, nhưng loa cũ của tôi cũng như Mixer - EQ toàn tuyển là hàng xài rồi của mỹ người ta bán lại. Bạn chụp hình post lên xem sao.
    Loa mỹ back windowJBL thì bạn xem:
    Bạn post hình ảnh loa rõ ràng như thế

2. 19 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới phantu1962 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Gà Mờ's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,029
    Được THANKS 3,315 lần
    Trích dẫn Gửi bởi dominhduc [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    P/S: Em ở Thường Tín - Hà Tây. Mong được học hỏi ạ.
    0912357736
    Có phải Bác ở nơi cả làng làm âm thanh, ánh sáng không đấy? Khi nào ra Thanh Xuân alô Anh Em giao lưu tí đi. Nghe mấy sư huynh ngoài này nói làng nhà Bác toàn KS giá Anh Em ngoài HN thôi, thời buổi "người khôn của khó" Anh Em cùng nghề phải đoàn kết lại mà cùng tiến chứ. Mong gặp Bác sớm để Anh Em ta cùng ủ mưu nhé
    Nguyễn Lâm Tùng
    Diamond Sound and Light
    Add: Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội
    Phone number: +84912094568
    Email:amthanhkimcuong@gmail.com
    Website:www.amthanhanhsang.com.vn

4. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Gà Mờ cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    Pro_Spk's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2,201
    Được THANKS 4,297 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Gà Mờ [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Có phải Bác ở nơi cả làng làm âm thanh, ánh sáng không đấy? Khi nào ra Thanh Xuân alô Anh Em giao lưu tí đi. Nghe mấy sư huynh ngoài này nói làng nhà Bác toàn KS giá Anh Em ngoài HN thôi, thời buổi "người khôn của khó" Anh Em cùng nghề phải đoàn kết lại mà cùng tiến chứ. Mong gặp Bác sớm để Anh Em ta cùng ủ mưu nhé
    Dạ không ạ.
    Dưới Thường Tín nhà em ít ai làm mấy món này.
    Mà em cũng chỉ tập tọe đi làm cho vui thôi chứ cơm cháo thì em chưa nghĩ đến ạ.
    Thi thoảng em cũng lên Sở Điện Lực Hà Tây cũ để công tác, mong gặp bác học hỏi ạ
    FACEBOOK giao lưu của nhà cháu đây ạ.
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100003199555148

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pro_Spk cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    xuantinhs910's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    554
    Được THANKS 1,205 lần
    Hê bác GÀMờ và Đỗ Minh Đức hẹn nhau ở chỗ nào nháy em với
    EM ở Trôi , Phùng đây hôm nào có dịp mời 2 bác lên em uống cafe nhé
    Rượu không phải lúc nào khát ta mới uống:a:
    0987.265.017

8. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới xuantinhs910 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Gà Mờ's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,029
    Được THANKS 3,315 lần
    Trích dẫn Gửi bởi xuantinhs910 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Trôi-Phùng à? Hay rồi. Một ông có nem tai để ăn, một ông ở Thường Tín lo beer để uống, Mình lo chỗ chơi thế là off tốt rồi. Có Bác nào chung vui không đây?
    Nguyễn Lâm Tùng
    Diamond Sound and Light

10. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Gà Mờ cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,750 lần
    Trích dẫn Gửi bởi xuantinhs910 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Gặp ông xuân tình hơi khó đấy,hôm trước tui lên Hà nội điện cho ông 2 lần ông đều tắt máy,hình như nhìn số vuongminh sợ hay sao ấy nhỉ

Đao Phủ

12. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    BVKpro's Avatar
    Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    8,748
    Được THANKS 1,184 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Gặp ông xuân tình hơi khó đấy,hôm trước tui lên Hà nội điện cho ông 2 lần ông đều tắt máy,hình như nhìn số vuongminh sợ hay sao ấy nhỉ
    Có khi ông lên HN đúng hôm máy hết pin

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới BVKpro cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Gà Mờ's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,029
    Được THANKS 3,315 lần

Đã về chung một mái nhà

Hẹn hò, gặp gỡ thì tốt nhất nên hẹn trước. Anh Em trong diễn đàn cũng đều lớn tuổi và có gia đình rồi (buồn quá) nên thời gian rảnh cũng không có nhiều mặc dù vẫn chưa hết tính ham vui. Vì thế khi muốn gặp ai nhất là phải đi cả quãng đường xa thì Anh Em hãy điện thoại hỏi nhau 1 câu trước có mất gì đâu, tránh tình trạng vừa mất công đi thăm nhau vừa bực mình. Máy ĐT hết pin cũng chưa bực lắm đâu, gọi thấy đổ chuông mà không nghe mới sợ kia (đang làm âm thanh hoặc chơi đàn phục vụ người ta thì còn tay nào mà nghe ĐT nữa với lại cũng chẳng nghe thấy gì luôn). Mong tất cả Anh Em trong diễn đàn lưu ý vấn đề này một chút thôi thì chắc chắn tình cảm của tất cả mọi người dù rất xa nhau nhưng sẽ hiểu và thông cảm như người trong nhà. Riêng Em vì trong nhà ĐT hay mất sóng nên có Bác nào muốn riêng tư nếu gọi 1 lần không được xin gọi thêm vài lần nữa rồi hãy chửi Em cũng chưa muộn nhé (Em bỏ thói quen tắt ĐT đêm cách đây gần 10năm rồi)
    Đã là Anh Em 1 nhà, chẳng giúp nhau tiền bạc được thì thôi chứ tình cảm lúc nào mà chẳng chan hòa phải không các Bác
    Nguyễn Lâm Tùng
    Diamond Sound and Light

16. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Gà Mờ cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    Pro_Spk's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2,201
    Được THANKS 4,297 lần
    Mỗi tháng em lên Hà Đông một lần.
    Hẹn gặp các bác để em được mở rộng tầm mắt. Có gì các bác PM cho em cái số Alo nhé.
    Thân.
    FACEBOOK giao lưu của nhà cháu đây ạ.
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100003199555148

18. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pro_Spk cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    yamaha's Avatar
    Thanks
    651
    Được THANKS 5,404 lần
    Trong giàn máy thì cái loa là cái quan trọng nhất . Những caí khác có thể châm chước được .
    Thương nữ bất tri vong quốc hận.
    Cách giang do xướng Hậu đình hoa

Hận vong quốc gái buôn sao chẳng hổ
    Bên kia sông hát khúc Hậu Đình Hoa

20. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới yamaha cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    xuantinhs910's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    554
    Được THANKS 1,205 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Ah hóa ra hôm đấy là bác VuongMinh gọi ah
    Đúng lúc máy em hết pin thật đang làm chương trình văn nghệ thì có ssố của Bác gọi cứ Alô thì máy lại tụt nguồn
    Hôm sau thì máy bị rơi xuống nước thành ra mất hét cả số bác ah
    Mong bác thông cảm nhé vid bác lên mà ko báo trước để anh em sắp xếp........
    Rượu không phải lúc nào khát ta mới uống:a:
    0987.265.017

22. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới xuantinhs910 cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối