Forum Home Your IP: 54.162.171.242

Trang 1 của 29 123451121 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 281

Chủ đề: Nơi yêu cầu STYLE (mọi yêu cầu style đăng tại đây)

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,954 lần

Nơi yêu cầu STYLE (mọi yêu cầu style đăng tại đây)

Để việc phân loại, tìm kiếm style được dễ dàng và nhanh chóng, tránh các tình huống mở topic xin style mà không được giải quyết, ban quản trị vianhem.com mở topic xin style, tất cả mọi yêu cầu xin style đề nghị các thành viên đăng vào topic này, không mở topic mới, các yêu cầu style sau khi được đáp ứng sẽ được mở thành topic riêng trong box [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] để thuận tiện cho việc tìm kiếm và sắp xếp một cách khoa học.

2. 142 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

anhhailúa, Ao_ngan_tay, aqtran2000, attilas900, Bangviet1982, BAOTHOORGAN2@COM, BeatNhacMienPhi, Beby_tv, bibibi, BVKpro, chilualamhuyhoang, chithien, choinhac, chuyen75, conan83, congdac, cuchicuong, cuibapmusic_88, dailoi70, Dalkeyboard, dancer1221, dangkhoatdk, dhn46, dominico_phucnguyen, dona ji, dong cute, donkihote, Ducangio79, Ducthay, dungha22, duongtuanvu1002, duy7761, halimdai, hatcungtoi, hoangminhtrung, hoangngocct, HoangNguyenCD, hoangphi30, HongDiep*, hovit90, hp.korg, Hs700, hung nu trang, hunghunghung82, hungkuter, HungMusic_NT, huongcau_69, jos_khanh, keybroadthanh90, khanhly93, khanhmusis, Khánh Hoàng, kiencangxanh, kimloc21, konami241295, Kyorgan, legia2083, Longnhac8688, LongSad, luongkho, maikeyboar, manhhungmusic, matxau, Midi2657, minhkhueaudio, minhtinh2011, ngoclanpiano, NgocSinh80, NgocTinh81, nguyễn trí tín, nguyen.hoc18, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenlq, nguyenquithinh123, ngvha, nhatquang, NTP, oldguitar, Oldman, Organ_LV, pé_mận, phamdinh, phantu1962, Phong_Lead, phucnguyen, Phuonggia, phuong_piano212, pss51, quanorgan1986, quocdungmailaanh, quythiensu, raining123, RockyThai, seputson, sonloan, studio.tuandat, tangchung72, TanThinhMusic, thangkaka, thangkhoso1, thanhle_hp86, thanhnam_gv, Thanhorg, thehungytdp, TheThuongNT, thidangki, THIENTAM, thienthanchet_vangem, thuongbass, ThuyLeQuang, Thuynga-s910, tienocganhl, toanbong123, toanthangdat, tranchuyen77, trian01, trieuencore, trieukhaitran, triorgan, trucan, trungkien900, truongroland, Truong_yamaha, ts_910, tuancn37, Tuankiet, vanninh123, Vincent713, vinhtri, vuongle, Vuti84, yamaha tuyen, yamahanguyencuong, Yamaha_910, YeunhacNB, Yizkly, Đào Tiến Sơn_HY, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    Xom ga
    Thanks
    419
    Được THANKS 105 lần
    Xin Style bài Chạy trốn tình yêu

Mong các bạn tìm (hoặc làm dùm) bài Style Chạy trốn tình yêuu do ca sỉ Hồng Ngọc trinh bày

link: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Xin cám ơn trước

S910

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới haha50 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    lap vo- dong thap
    Thanks
    1,000
    Được THANKS 560 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tuanhoang [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Minh mua cay dan s900...can chacha style...co ban nao co giup minh vai style dung...cam on tat ca nhieu
    Bạn chịu khó tìm đi nhá, trong các topic có nhìu lắm đấy bạn, bạn chọn cái nào ưng ý rùi xài!
    ( Và bạn nên viết chữ có dấu nhá )
    Nếu 1 ngày bạn muốn nhậu!!!!
    Hãy gọi cho tôi
    Tôi không hứa sẽ trã tiền cho bạn
    Nhưng tôi sẽ cùng bạn nhậu đến sáng mai!

6. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hongphuc11 cho bài viết hữu ích này:

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,792
    Được THANKS 24,250 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tdxuantuong07 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thanks 4 share!!!!, cảm ơn nhiều, chân thành cảm ơn, bài hay lắm

xin chia se cung anh e chut xui styel nhe[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

VAE Team1.Chỉ cần nhấn Thank ở góc trái bài viết
    2.Nhớ viết hoa đầu dòng
    Topic này là topic xin style, nên không có style nào hay lắm ở trong này để bạn nhìn thấy, đây cũng không phải topic tự chia sẻ style.
    Trích dẫn Gửi bởi tuanhoang [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    VAE TeamNhớ viết có dấu nha bạn, nhắc nhở lần đầu
    Minh mua cay dan s900...can chacha style...co ban nao co giup minh vai style dung...cam on tat ca nhieu
    Bài viết trong diễn đàn phải được viết Tiếng Việt có dấu, kính chuyển cả hai bài sang thùng rác, lần sau nếu vẫn tiếp tục viết bài không dấu sẽ có thẻ

8. 19 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    bigboysssus's Avatar
    Đang ở
    America
    Thanks
    266
    Được THANKS 909 lần
    Em đang cần bài Căn gác trống nếu ai có cho em xin.

10. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bigboysssus cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    tangchung72's Avatar
    Đang ở
    Nghệ An
    Thanks
    1,706
    Được THANKS 3,387 lần
    Xin bài kiểu này liệu có ai Up không nhỉ? Có thì sao? mà không thì cũng sao..........?
    Âm nhạc là món ăn TINH THẦN không thể thiếu!

12. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tangchung72 cho bài viết hữu ích này:

THCS hongthien68's Avatar
    Đang ở
    da bong
    Thanks
    10
    Được THANKS 12 lần
    Spam nhiều quá!
    sao mình download mài mà không được nhỉ?
    mình đã vào mail kích hoạt rồi mà? nó cứ ra trang này mới oái ăm chứ:

hongthien68, bạn không có quyền truy cập trang này. Điều này có thể là do một trong những lý do sau:

1. Tài khoản của bạn không đủ quyền truy cập trang này. Có phải bạn đang cố gắng sửa bài người khác, hay truy cập một số đặc quyền khác của hệ thống?
    2. Nếu bạn đang cố gắng đăng bài, Admin đã giới hạn quyền của bạn, hoặc đang chờ kích hoạt.

14. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hongthien68 cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Tuyên Quang
    Thanks
    4,602
    Được THANKS 3,479 lần

Style Cầu kiều + mãi không quên

Giúp đỡ Style Cầu kiều + Mãi không quên. Để em làm cho bọn hs mà, bác nào có cho em xin và chia sẻ cùng anh em, bây giờ em mà làm Sty chắc không kịp mất. Thanhk các bác n lần.
    Phối mới, phối lại, cover các thể loại nhạc ...theo yêu cầu.
    Mail:Phongthuanhvan@gmail.com
    DĐ: 0984 961 181
    FB: 0942 961 181

16. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới vantq cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    ho chi minh
    Thanks
    96
    Được THANKS 143 lần
    Cho em hỏi có anh chị nào đang sử dụng style này không, share cùng mọi người, thấy style này cũng hay lắm, nhìn cô gái nhảy mà thích chơi bài này luôn. Đây là link bài hát It's ok [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

18. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lehuuphuc cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    Rock Trẻ's Avatar
    Đang ở
    CuChi TPHCM
    Thanks
    665
    Được THANKS 1,364 lần
    Rock trẻ xin gốp ý kiến.
    Khi yêu cầu style mong anh em thêm tên ca sỹ vào bênh cạnh tên bài hát vì 1 bài hát thường có nhiều ca sỹ khác nhau và cách phối khác nhau nên khi thêm tên ca sỹ vào bênh cạnh tên bài hát sẻ giúp việc yêu cầu style của anh em dễ dàng và chính xác hơn.
    ]»————»•«™†ïñh…£ä…çhï… »•«(""Ñgûyễñ Đạt"")™«—————«[

20. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Rock Trẻ cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 29 123451121 ... CuốiCuối