Forum Home Your IP: 54.144.16.135

Trang 3 của 29 Đầu tiênĐầu tiên 12345671323 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 281

Chủ đề: Nơi yêu cầu STYLE (mọi yêu cầu style đăng tại đây)

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,950 lần

Nơi yêu cầu STYLE (mọi yêu cầu style đăng tại đây)

Để việc phân loại, tìm kiếm style được dễ dàng và nhanh chóng, tránh các tình huống mở topic xin style mà không được giải quyết, ban quản trị vianhem.com mở topic xin style, tất cả mọi yêu cầu xin style đề nghị các thành viên đăng vào topic này, không mở topic mới, các yêu cầu style sau khi được đáp ứng sẽ được mở thành topic riêng trong box [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] để thuận tiện cho việc tìm kiếm và sắp xếp một cách khoa học.

2. 142 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

anhhailúa, Ao_ngan_tay, aqtran2000, attilas900, Bangviet1982, BAOTHOORGAN2@COM, BeatNhacMienPhi, Beby_tv, bibibi, BVKpro, chilualamhuyhoang, chithien, choinhac, chuyen75, conan83, congdac, cuchicuong, cuibapmusic_88, dailoi70, Dalkeyboard, dancer1221, dangkhoatdk, dhn46, dominico_phucnguyen, dona ji, dong cute, donkihote, Ducangio79, Ducthay, dungha22, duongtuanvu1002, duy7761, halimdai, hatcungtoi, hoangminhtrung, hoangngocct, HoangNguyenCD, hoangphi30, HongDiep*, hovit90, hp.korg, Hs700, hung nu trang, hunghunghung82, hungkuter, HungMusic_NT, huongcau_69, jos_khanh, keybroadthanh90, khanhly93, khanhmusis, Khánh Hoàng, kiencangxanh, kimloc21, konami241295, Kyorgan, legia2083, Longnhac8688, LongSad, luongkho, maikeyboar, manhhungmusic, matxau, Midi2657, minhkhueaudio, minhtinh2011, ngoclanpiano, NgocSinh80, NgocTinh81, nguyễn trí tín, nguyen.hoc18, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenlq, nguyenquithinh123, ngvha, nhatquang, NTP, oldguitar, Oldman, Organ_LV, pé_mận, phamdinh, phantu1962, Phong_Lead, phucnguyen, Phuonggia, phuong_piano212, pss51, quanorgan1986, quocdungmailaanh, quythiensu, raining123, RockyThai, seputson, sonloan, studio.tuandat, tangchung72, TanThinhMusic, thangkaka, thangkhoso1, thanhle_hp86, thanhnam_gv, Thanhorg, thehungytdp, TheThuongNT, thidangki, THIENTAM, thienthanchet_vangem, thuongbass, ThuyLeQuang, Thuynga-s910, tienocganhl, toanbong123, toanthangdat, tranchuyen77, trian01, trieuencore, trieukhaitran, triorgan, trucan, trungkien900, truongroland, Truong_yamaha, ts_910, tuancn37, Tuankiet, vanninh123, Vincent713, vinhtri, vuongle, Vuti84, yamaha tuyen, yamahanguyencuong, Yamaha_910, YeunhacNB, Yizkly, Đào Tiến Sơn_HY, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    Q7.TP.HCM
    Thanks
    11
    Được THANKS 21 lần

Mong AE giúp đở

Chào các Anh em trong diển đàn vianhem.com...mình đang học organ cũng gần sắp đi làm rùi mà mình chưa co' một style nào hêt' nên mình muốn xin mấy anh một số style để đi làm đám cưới hay hát cho mình xin với....vi' zu. như ..tình xót xa thôi...tình yêu của tôi..60 năm làm hồ ...với nhạc sến và trử tình nửa chứ...noi' chung là mình đang rất cần mog anh em giúp đở... Co' cái nào thì mình xào cai' đó' luôn hehehe

Cáo lão về quê rùi!
    Ao_ngan_tay's Avatar
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống
    Thanks
    14,042
    Được THANKS 4,585 lần
    Trích dẫn Gửi bởi buiminhhienhcm [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chào các Anh em trong diển đàn vianhem.com...mình đang học organ cũng gần sắp đi làm rùi mà mình chưa co' một style nào hêt' nên mình muốn xin mấy anh một số style để đi làm đám cưới hay hát cho mình xin với....vi' zu. như ..tình xót xa thôi...tình yêu của tôi..60 năm làm hồ ...với nhạc sến và trử tình nửa chứ...noi' chung là mình đang rất cần mog anh em giúp đở... Co' cái nào thì mình xào cai' đó' luôn hehehe
    Đề nghị bạn viết ngôn ngữ cho lịch sự và chính xác. Thứ nữa là tất cả những gì bạn cần từ A-Z đều đã có trong diễn đàn hết rồi, đủ để bạn có thể làm từ Hà Giang tới Cà Mau, từ nhạc của người Tày cho tới nhạc của người Chăm... Bạn chịu khó lục lọi và down những thứ bạn cần về rùi đi làm nhé, đừng có ngồi đợi người ta post lên cho bạn như thế, ráng chịu khó chút đi bạn.
    Thân!
    Yêu là cho đi tất cả, chỉ trừ cây đàn!

5. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Ao_ngan_tay cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    653
    Được THANKS 709 lần
    Theo mình biết thì trong diễn đàn này có rất nhiều style( hàng ngàn style chứ không ít đâu- Kho Style) đủ cả thể loại, bạn xem lại nếu cần mọi người giúp thêm một số bài cụ thể nào thì bạn hãy yêu cầu. Thân!!!!!
    Chúc bạn thành công trong mọi lĩnh vực.

7. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Ducthay cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Q7.TP.HCM
    Thanks
    11
    Được THANKS 21 lần
    Huhu mình là thành viên mới chưa đủ 3 bài viêt' chư' mình mà tải đc thí noi' gì nửa hix

Cao Đẳng

Đang ở
    Sơn Động-Bắc Giang
    Thanks
    725
    Được THANKS 1,362 lần
    Huhu mình là thành viên mới chưa đủ 3 bài viêt' chư' mình mà tải đc thí noi' gì nửa hix
    Câu nói này của bác cũng góp phần nói lên cái "ý chí" của bác đó
    Biết chưa đủ 3 bài rồi thì còn chờ gì nữa/

10. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ViHuynh_BG cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Q7.TP.HCM
    Thanks
    11
    Được THANKS 21 lần
    Ủa ông nói vậy là sao ...web vianhem là một mái nhà là một đại gia đình để giao lưu và chia sẻ mà...

12. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới buiminhhienhcm cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThuyLeQuang's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    4,669
    Được THANKS 4,567 lần
    Bạn nên tham khảo cách viết chữ có dấu để viết bài nhé. Chứ viết thế này ăn thẻ suốt thôi
    Lê Quang Thụy - Hải Dương Phone: 0983.566.389
    Email: Lequangthuy2412@gmail.com YH: Suotmotdoidihoc_qt@yahoo.com

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThuyLeQuang cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tannhan17 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    ae oi........ pay cho minh cach tai sty voi................
    Cả 3 bài viết của bạn đều không bỏ dấu. (may là chưa ăn thẻ)
    Bạn xem trên này có bài viết nào không bỏ dấu giống bạn hay ko ?
    Vì thế nên bạn chưa thể dow style.
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

16. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng

Đang ở
    Sơn Động-Bắc Giang
    Thanks
    725
    Được THANKS 1,362 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Bachkhoa09 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    **Chú ý không post file đính kèm ở đây, chỉ đưa Link dẫn đến bài cần giúp đỡ.
    VD: "Đây là bài: “
    Sinh nhật Vianhem” của bạn: Link= http://vianhem.com
    Ý BQT là không đính kèm bài yêu cầu mà chỉ đưa link nhạc thôi à
    Vẫn được đính kèm style lên diễn đàn để down ?

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,242 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ViHuynh_BG [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ý BQT là không đính kèm bài yêu cầu mà chỉ đưa link nhạc thôi à
    Vẫn được đính kèm style lên diễn đàn để down ?
    Cứ đăng đi, tội vạ đâu tính sau, ông nói gà bà hiểu vịt rồi

Trang 3 của 29 Đầu tiênĐầu tiên 12345671323 ... CuốiCuối