Forum Home Your IP: 54.144.16.135

Trang 2 của 29 Đầu tiênĐầu tiên 1234561222 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 281

Chủ đề: Nơi yêu cầu STYLE (mọi yêu cầu style đăng tại đây)

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,950 lần

Nơi yêu cầu STYLE (mọi yêu cầu style đăng tại đây)

Để việc phân loại, tìm kiếm style được dễ dàng và nhanh chóng, tránh các tình huống mở topic xin style mà không được giải quyết, ban quản trị vianhem.com mở topic xin style, tất cả mọi yêu cầu xin style đề nghị các thành viên đăng vào topic này, không mở topic mới, các yêu cầu style sau khi được đáp ứng sẽ được mở thành topic riêng trong box [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] để thuận tiện cho việc tìm kiếm và sắp xếp một cách khoa học.

2. 142 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

anhhailúa, Ao_ngan_tay, aqtran2000, attilas900, Bangviet1982, BAOTHOORGAN2@COM, BeatNhacMienPhi, Beby_tv, bibibi, BVKpro, chilualamhuyhoang, chithien, choinhac, chuyen75, conan83, congdac, cuchicuong, cuibapmusic_88, dailoi70, Dalkeyboard, dancer1221, dangkhoatdk, dhn46, dominico_phucnguyen, dona ji, dong cute, donkihote, Ducangio79, Ducthay, dungha22, duongtuanvu1002, duy7761, halimdai, hatcungtoi, hoangminhtrung, hoangngocct, HoangNguyenCD, hoangphi30, HongDiep*, hovit90, hp.korg, Hs700, hung nu trang, hunghunghung82, hungkuter, HungMusic_NT, huongcau_69, jos_khanh, keybroadthanh90, khanhly93, khanhmusis, Khánh Hoàng, kiencangxanh, kimloc21, konami241295, Kyorgan, legia2083, Longnhac8688, LongSad, luongkho, maikeyboar, manhhungmusic, matxau, Midi2657, minhkhueaudio, minhtinh2011, ngoclanpiano, NgocSinh80, NgocTinh81, nguyễn trí tín, nguyen.hoc18, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenlq, nguyenquithinh123, ngvha, nhatquang, NTP, oldguitar, Oldman, Organ_LV, pé_mận, phamdinh, phantu1962, Phong_Lead, phucnguyen, Phuonggia, phuong_piano212, pss51, quanorgan1986, quocdungmailaanh, quythiensu, raining123, RockyThai, seputson, sonloan, studio.tuandat, tangchung72, TanThinhMusic, thangkaka, thangkhoso1, thanhle_hp86, thanhnam_gv, Thanhorg, thehungytdp, TheThuongNT, thidangki, THIENTAM, thienthanchet_vangem, thuongbass, ThuyLeQuang, Thuynga-s910, tienocganhl, toanbong123, toanthangdat, tranchuyen77, trian01, trieuencore, trieukhaitran, triorgan, trucan, trungkien900, truongroland, Truong_yamaha, ts_910, tuancn37, Tuankiet, vanninh123, Vincent713, vinhtri, vuongle, Vuti84, yamaha tuyen, yamahanguyencuong, Yamaha_910, YeunhacNB, Yizkly, Đào Tiến Sơn_HY, _Điệp_

Âm nhạc và đam mê Longnhac8688's Avatar
    Đang ở
    Lào Cai Citi
    Thanks
    1,444
    Được THANKS 3,613 lần
    Anh em có style ( nếu nhạc nền thì tốt quá ) các bài : Tình ca mùa xuân của Cẩm Ly và Quốc Đại, Chúng tôi là người lính Bác Hồ do tốp ca nam quân khu 7 hát ( đủ intro 1,2 ) cho mình xin với. Thanks trước nhé
    Đem niềm vui đến với mọi người là đem đến cho chính mình những niềm vui
    Niềm vui của tôi là tất cả mọi người đang ở chung quanh tôi
    -
    CTy TNHH MTV Hải Phượng nhận tổ chức các sự kiện, đạo diễn, sáng tác kịch bản, dàn dựng các chương trình ca - múa - nhạc - Kịch , hòa âm phối khí, thu âm .....
    - CLB Nghệ Thuật Hải Phượng chuyên đào tạo MC, Hát, Múa dân gian cơ bản và nâng cao, khiêu vũ thể thao cho mọi lứa tuổi.....
    - longnhac@gmail.com
    - Phone: 0914640456

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Longnhac8688 cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    Rock Trẻ's Avatar
    Đang ở
    CuChi TPHCM
    Thanks
    665
    Được THANKS 1,363 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Longnhac8688 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh em có style ( nếu nhạc nền thì tốt quá ) các bài : Tình ca mùa xuân của Cẩm Ly và Quốc Đại, Chúng tôi là người lính Bác Hồ do tốp ca nam quân khu 7 hát ( đủ intro 1,2 ) cho mình xin với. Thanks trước nhé
    Trong Wer này có 1 số beat Tình Ca Mùa Xuân của cẩm ly.Bạn vào xem thủ xem có vừa ý không [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    ]»————»•«™†ïñh…£ä…çhï… »•«(""Ñgûyễñ Đạt"")™«—————«[

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Rock Trẻ cho bài viết hữu ích này:

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,242 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Rock Trẻ [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Trong Wer này có 1 số beat Tình Ca Mùa Xuân của cẩm ly.Bạn vào xem thủ xem có vừa ý không [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Link bạn gửi là trang kiếm tiền, phải trả phí là 1.82$ mới có thể download được, số tiền này thực tế thì không quá lớn nhưng chắc longnhac không có điều kiện tham gia đâu vì không có tài khoản nước ngoài hoặc credit card.
    Trong [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] có một số beat Tình ca mùa xuân của các anh em vianhem.com làm đấy, bạn thử xem sao, tại bạn longnhac xin nhiều thứ quá nên không chuyển bài của bạn qua bển được

8. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Q7.TP.HCM
    Thanks
    11
    Được THANKS 21 lần

Mong ae giúp đở

Em là thành viên mới mong mấy anh giúp đở em...hiện tại em đang học organ củng sâp' sữa đi làm ùi nên em muốn xin mây' anh một vài style.Mấy anh nào có cho em em rất biết ơn. Hiện thể em đang sống ở Q7 TP.HCM...mấy anh chị nào ở chung quận với em thì rất muốn làm wen và giao lưu. có gì mây' anh chị alo cho em wa số 0984560473 cám ơn

10. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới buiminhhienhcm cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    NgocTinh81's Avatar
    Đang ở
    V.A.E@Kiên Giang
    Thanks
    5,808
    Được THANKS 3,332 lần
    Xin Style gì thì bạn cũng phải nói rõ ra thì AE mới biết bạn cần gì chư, xin chung chung thì bạn qua bên này tìm vậy cái nào ưng ý thì dùng nhé...Thân
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    “Âm nhạc làm thăng hoa niềm vui sướng, làm vơi bớt nỗi sầu khổ, xua đi mọi bệnh tật, xoa dịu những cơn đau và đẩy lùi mọi sự phẩn uất”.
    Tôi yêu vianhem.com

12. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NgocTinh81 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    vandien_s9's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    355
    Được THANKS 614 lần
    Trong kho style của diễn đàn vianhem cũng có rất nhiều rồi mà bạn! Trước hết bạn lấy các điệu thông dụng theo từng thể loại: dance, balat, rumba, cha cha cha... sau đó là lấy tiết tấu từng bài rồi cho vào theo từng vần, nữa là lấy bank tiếng...vân vân. Rùi coi nó có phù hợp với model đàn bạn đang dùng không nữa. Vân vân, nói chung để có bộ style và tiếng đi làm cũng còn đúc rút nhiều năm mà có. Đôi khi nhiều style quá cũng khổ đấy, tìm vất vả mà mất công nghe, sửa. Chúc bạn sớm có được "bộ đồ nghề" như ý. Thân!

14. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới vandien_s9 cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Trích dẫn Gửi bởi buiminhhienhcm [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em là thành viên mới mong mấy anh giúp đở em...hiện tại em đang học organ củng sâp' sữa đi làm ùi nên em muốn xin mây' anh một vài style.Mấy anh nào có cho em em rất biết ơn. Hiện thể em đang sống ở Q7 TP.HCM...mấy anh chị nào ở chung quận với em thì rất muốn làm wen và giao lưu. có gì mây' anh chị alo cho em wa số 0984560473 cám ơn
    Bạn này cần có ít vốn liếng đi làm đây mà. Style thì trên diễn đàn có khá nhiều đấy, rất phù hợp cho những người hành nghề bắt lợn. Nhưng với bạn thì chưa thể down về đâu, bạn cần có trên 3 bài viết không phạm quy,mới có thể thấy link down để tài nguyên trên này nhé. Cố lên nào !
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

16. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Q7.TP.HCM
    Thanks
    11
    Được THANKS 21 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ngoctinh81 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Xin Style gì thì bạn cũng phải nói rõ ra thì AE mới biết bạn cần gì chư, xin chung chung thì bạn qua bên này tìm vậy cái nào ưng ý thì dùng nhé...Thân
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh ơi em cũng muốn tải lắm mà sao em tải hok dc.Em cũng hok hiểu vì sao luôn.Mong anh chỉ giúp em.Cám ơn anh trước nha hihi

Anh ơi vậy cho enm hỏi viết bài là viết thế nào và làm sao dô đâu ??

18. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới buiminhhienhcm cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    vandien_s9's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    355
    Được THANKS 614 lần
    Trích dẫn Gửi bởi buiminhhienhcm [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh ơi em cũng muốn tải lắm mà sao em tải hok dc.Em cũng hok hiểu vì sao luôn.Mong anh chỉ giúp em.Cám ơn anh trước nha hihi

Anh ơi vậy cho enm hỏi viết bài là viết thế nào và làm sao dô đâu ??
    Để có thể thấy link load và trở thành thành viên chính thức bạn phải có 3 bài viết trở lên. Bạn có 2 rùi đó. Cẩn thận không spam đâu nhé! Tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi bạn nhé!

20. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới vandien_s9 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThuyLeQuang's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    4,669
    Được THANKS 4,567 lần
    Trích dẫn Gửi bởi toanbong123 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    co chu mi,neu ai do ma co nhung cai ma minh can thi chac chan nguoi ta se chia se thoi, tau la Huu Toan o Ha Tinh,huutoan_music@yahoo.com.vn la email cua Toan co gj bon minh chia se hi, 0973805188 la so cua minh
    Bạn phải viết chữ có dấu nhé không là Mod chuyển bài của bạn vào thùng rác đấy
    Lê Quang Thụy - Hải Dương Phone: 0983.566.389
    Email: Lequangthuy2412@gmail.com YH: Suotmotdoidihoc_qt@yahoo.com

22. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThuyLeQuang cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 29 Đầu tiênĐầu tiên 1234561222 ... CuốiCuối