Forum Home Your IP: 54.156.85.167

Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: KJUYNH chào toàn thể VAE

THCS
    Đang ở
    tp hcm
    Thanks
    29
    Được THANKS 7 lần

KJUYNH chào toàn thể VAE

- em xin chào mọi người. em tên là Juynh. là thành viên mới của diễn đàn mình. mới gia nhập vào diễn đàn em còn nhiều điều chưa hiểu mong mọi người thông cảm và chỉ bảo em. em cảm ơn nhiều.

- xem các bài post của anh em trong diễn đàn em thấy hay và ý nghĩa thật đó. mọi người điều vìanhem mà trao đổi cho nhau về lĩnh vực âm nhạc. tham gia diễn đàn mình em cũng rất muốn được học hỏi ở anh em về nhiều điều.... nhất là về văn hóa âm nhạc.

- nhân đây em cũng xin giới thiệu về mình: hiện tại em đang là một sinh viên ở TP HCM cũng rất yêu âm nhạc, cũng biết đàn hát sơ sơ rất mong anh em tạo điều kiện cho em được học hỏi thêm.

- đã lâu rồi em có suy nghĩ rằng mình sẽ hòa âm phối khí cho một bài hát nào đó theo ý mình rồi tự thu âm để cho mình nghe và đem làm quà cho gia đình nghe mõi lần về tham nhà... nhưng khổ là khả năng chơi đàn hạn chế quá, lại không có phần mềm để hổ trợ niềm đam mê đó. em cung biết vài phần mềm như Nuendo, Sonar, cubase,... nhưng thử down mãi mà chẳng được gì. chắn quá...

- anh em trong diễn đàn mình có ai cho em xin một số phần mềm nào đó cho em học hỏi và thăm khảo cách sử dụng với. em xin chân thành cảm ơn. chúc mọi người luôn vui khỏe, may mắn và thành công.

2. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới KJUYNH cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    Tyros_2's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    3,574
    Được THANKS 14,157 lần
    Từ sau em chịu khó viết hoa đầu câu nhé. Anh thấy bài viết này ko hợp với chủ đề em đưa ra nên đã chuyển vào mục giới thiệu thành viên. Do đó em cần giới thiệu bản thân nhiều hơn 1 chút nữa.
    Còn về vấn đề làm nhạc với VSTi thì em đã tìm đúng chỗ rồi đó. Chúc em có nhiều bài viết mới & làm quen dần với VAE.
    Nick : Harylama_1984@yahoo.com
    Email : Tyros21984@gmail.com
    Phone : 0974.1.2.1984
    Music Arranger :
    Tyros-2 & UF-80 Classic & M-Key_V2

4. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Tyros_2 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    tp hcm
    Thanks
    29
    Được THANKS 7 lần

Korg Pa600

Hi mọi người. Lâu lắm rồi giờ em mới lại tham gia vào diễn đàn. Cảm ơn anh Tyros_2 đã hồi âm lại cho em.
    Hôm nay em cũng có điều muốn nhờ anh em trong diễn đàn giúp đỡ. Sau một thời gian tiết kiệm cách đây hơn 2 tuần em đã mua được cho mình một cây đàn Korg Pa600. Trước đây em đã từng xài kế dòng nàn Yamaha từ thế hệ s700 đến s910 nhưng lúc quyết định mua riêng cho mình thì em lại mua dòng Korg Pa. Hiện tại đàn chưa có gì hết, xài chua rành cũng chưa dám đi đâu cả. Anh em tiền bối trong diễn đàn có nhiều Style và Sound cho Korg Pa600 chia sẽ cho em với. Em cảm ơn nhiều nhiều. Ah Style thì em chỉ hay dùng Style dùng chung thôi Vídụ: Slowrock, Rock, Slowshuf, Rumba, Disco,Twis, Tango, Suol....

6. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới KJUYNH cho bài viết hữu ích này: