Forum Home Your IP: 54.81.195.140

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 66

Chủ đề: Midi nhạc đỏ, nhạc cách mạng

Nghiên Cứu Sinh
    HoaiPhuong_kb63's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    9,686
    Được THANKS 12,444 lần

Midi nhạc đỏ, nhạc cách mạng

Một ít Midi truyền thống gởi tặng các bạn,chúc diễn đàn ngày càng phát triển
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    0944.999160 - 01999.557.559 - 01999.88.90.90

Tiểu học
    Đang ở
    Kiên Giang
    Thanks
    3
    Thks nhìu nha! ban có thể tìm giúp mình bài Chiến Thắng Phủ Thông dc k?

Tự động gộp bài viết:

o` wen mình cũng nhờ tìm giúp bài Chiến thắng điện biên lun he hihihihi! thks !

ViAnhEm.com Supporter
    Rita17643's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    519
    Được THANKS 1,666 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Dongiangsinh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    MIDI CÁCH MẠNG.:f::i:
    MIDI NHẠC ĐỎ:g::j:
    Em phải dùng chương trình gì thì mới mở được file nhạc đỏ hả anh! e dùng máy tính thôi, em không biết kết nối đàn với máy tính (đàn của e là yamaha psr 530)

4. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Rita17643 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Trích dẫn Gửi bởi rita17643 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em phải dùng chương trình gì thì mới mở được file nhạc đỏ hả anh! e dùng máy tính thôi, em không biết kết nối đàn với máy tính (đàn của e là yamaha psr 530)
    Em phải dùng chương trình giải nén winrar, download và hướng dẫn sử dụng Winrar [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] để giải nén các file midi ra một thư mục nào đó, rồi bấm đúp vào các file midi để chạy, đàn PSR-530 của em thì không thể load midi vào đàn được rồi
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

6. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    Rita17643's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    519
    Được THANKS 1,666 lần
    Em cám ơn, giải nén thì em biết rồi nhưng file NHẠC ĐỎ CỦA anh DongGiangSinh có định dạng đuôi là .STY không phải là đuôi .MID nên máy tính e không đọc được! maý em có cài XGPLAYER để nghe nhạc. Với định dạng file là .STY thì cần chương trình nào để đọc (trên máy tính) ạ?

8. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Rita17643 cho bài viết hữu ích này:

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,244 lần
    Góp vốn với anh em 70 MIDI nhạc đỏ hay gặp, kèm theo ít Style nhạc đỏ. Chúc các bác vui vẻ

Em cám ơn, giải nén thì em biết rồi nhưng file NHẠC ĐỎ CỦA anh DongGiangSinh có định dạng đuôi là .STY không phải là đuôi .MID nên máy tính e không đọc được! maý em có cài XGPLAYER để nghe nhạc. Với định dạng file là .STY thì cần chương trình nào để đọc (trên máy tính) ạ?
    Đúng là của bác Dongiangsinh là đuôi STY, đây là Style cho đàn nên không mở được bằng máy tính đâu, down của mình về xem nào, link 1 là Style, link 2 là Song MIDI

10. 22 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    cuong_911's Avatar
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    2,101
    Được THANKS 652 lần
    Bác dùng chương trình media player là có thể chạy được, bản 10 hoặc 11, ngoài ra cài đặt chương trình Gom player là cũng đọc được, em dùng máy tính ở công ty và ở nhà đều OK, có điều là nghe không được hay cho lắm, nhưng vẫn nghe ra đó là tiết tấu gì và bài gì.Chúc bác thành công.
    ÂM THANH - ÁNH SÁNG
    Email: Cuong_911@yahoo.com - CuongS910@gmail.com
    Mobile: 0129.388.5868
    Add: Gia Lâm - Hà Nội

12. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới cuong_911 cho bài viết hữu ích này:

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,244 lần
    Trích dẫn Gửi bởi cuong_911 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bác dùng chương trình media player là có thể chạy được, bản 10 hoặc 11, ngoài ra cài đặt chương trình Gom player là cũng đọc được, em dùng máy tính ở công ty và ở nhà đều OK, có điều là nghe không được hay cho lắm, nhưng vẫn nghe ra đó là tiết tấu gì và bài gì.Chúc bác thành công.
    Em cũng biết vậy bác ợ , em chỉ sợ các bạn ấy đang dùng các Soft cơ bản thui! Nên không dám nói dùng các soft nào để chạy File STY! Cám ơn bác đã hướng dẫn ae . Các bạn có thể làm theo cách của A cuong_911 nhé

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Dùng đàn 530 thì nghe midi (nghe mp3 chắc chắn hay hơn) và cố tìm cách đọc .sty làm gì nhỉ
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

16. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Bình Phước
    Thanks
    399
    Được THANKS 405 lần
    Các anh em giúp cho tôi bài : Bài Ca Thống Nhất. xin cảm ơn anh em trước !

18. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nguyenductien cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    tran lam
    Thanks
    262
    Được THANKS 169 lần

Đất nước trọn niềm vui

Một số midi nhạc đỏ nghe ổn chia xẻ cùng anh em

Đất nước trọn niềm vui
    Gửi em ở cuối sông hồng
    Màu hoa đỏ

Download [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

20. 16 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tuanlinh cho bài viết hữu ích này:

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối