Forum Home Your IP: 54.81.105.205

Xem kết quả Bình chọn: Bạn đã đến với ViAnhEm.com như thế nào

Người bình chọn
440. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tìm kiếm Beat, style, midi

169 38.41%
  • Tìm kiếm bản nhạc, hợp âm

92 20.91%
  • Tìm VSTi, soft làm nhạc

109 24.77%
  • Bị bạn "dụ dỗ"

78 17.73%
  • Tình cờ lang thang Google

144 32.73%
  • Lý do khác (Đề nghị nêu rõ)

77 17.50%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 4 của 56 Đầu tiênĐầu tiên 12345678142454 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 552

Chủ đề: Bạn đã gặp và cảm nghĩ về ViAnhEm.com như thế nào

PTTH

Đang ở
    Tầng hai không cao không thấp
    Thanks
    177
    Được THANKS 802 lần

Bạn đã gặp và cảm nghĩ về ViAnhEm.com như thế nào

Tình yêu là giữa một biển người vẫn tìm thấy nhau, vậy [you] giữa một biển web bạn đã "tình cờ" gặp ViAnhEm.com như thế nào, hãy chia sẻ chuyện của [you] với ViAnhEm.com cho các mem khác biết với nhé [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    CÓ MỘT NGÀY, CÓ MỘT NGÀY , NGÀY RỰC RỠ VỀ TRONG ẤM ÁP...........GIA ĐÌNH.

2. 312 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới DieuLan cho bài viết hữu ích này:

1minh, AH_Studio, alo117, aloxinhworld, Anh Dung, anhduytb, anhhai-kts, anhhailúa, AnhTuan, Ao_ngan_tay, aqtran2000, ark117, Atruyen.keyboard, Áo Ba Lỗ, Áo dài, Bachkhoa09, Bangviet1982, Bé Con, BòSữa, Beby_tv, begung, bibibi, binhmp3, Black Eyes, bodninja, bommaroc, Bom_Organ, bui.tuan, BVKpro, canbass, canthouniversity, cAo_qBm, CasioCTK, cauut, cauut_anchoi, chaomaodo09, chienbinhvutru, chilualamhuyhoang, Chinhngungu, choinhac, cocviet, comnhom, conan, conan83, Cuongntqd, d2agon, dacsinh57, dahuca, danle, dannytoan83, dattatoo, deahnant, dhn46, diemle239, djs'hiennhox, dkcaothu92, dkrose113, DLmusic, Doan Guitare, dong cute, Dongiangsinh, Ducangio79, DucAnh, ducminh2100, Ducthay, dunganhuy, dunghanoi, Duongcam_90, duyloi86, duyvuthanh, dzungvt, Folklore, Gauconnhobe, Gà Mờ, Giangcoi90, giangmosschino, haidesign99, haimy, hainghean_02, HamVui, han s910, hanoinhokhongem, havanphung, Heineken, hiepnt272, HieuRoland, HL Studio, hmanh, hnu113, HoaiPhuong_kb63, hoanghaitihon, hoanghuunguyen, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, HoangPhat_organ, hoangphi30, hoathuca, hoa_luuly, HongPhuc, hotungpianist, hovit90, hstuthanh, huadangkhoa, huahaophong, humxam, hung la hung, hungberlin, hungduyen8082, hunghunghung82, HungMusic_NT, hungtc, huonggiang4784, huy-haugiang, HuyenPiano, Huynh_Nhu, huythoa37, ilovebentre, jerry_classic, jimmy, jinha2k1, Ken Lil, KENNYS-VŨ, keybroadthanh90, khanhmusis, khanh_ps2, Khánh Hoàng, khucthanhminh, khuebtx63, kiencangxanh, kieuanhcute102, kimchi_2010, KimDucThuan, Kimluu_PRo, kkk232, Komantire, koolpianist, korg2012, Kyorgan, lachinhan, LangDu, laplaya, laxanhclub, le duy, lekuong, lenghiacomposer, lesytx, Longnhac8688, LongOrgan, longphi, LongSad, lovemusic_dx, luongkho, lyhuudi, mactukhoa, Mai Hằng, maihuongchau, mandani, manharsenal550, MarieDominique, mctungson, mecailuong, Midi2657, Minh hố chuối, Muatuyet_162, musicalron, MYHAN, Mykinyeu, nbnserge, Ngọc Thắng_HB, NgocDuyAi, NgocMNguyen, NgocSinh80, NgocTinh81, ngoctuyenaudio9, nguyễn trí tín, nguyenductho, nguyenhoaiby, nguyenloi, nguyenmanhnam, nguyenmusic, nguyenquynhgialai, nguyentruonghi2010, ngvha, nhanphm, NhatMinh, nhatphuck, nhatquang, nlphucson, nouvo2129, NTP, Oldman, Pé Lùn, Pe_xiu, PhamDzuMinhAn, phamhuynhanhkhoa2010, phamngo2010, phankhanh162, phanthinh, phantu1962, Phong Vân, Phong_Lead, piano_281189, ping89, prosaker, PSR-S550B, pss51, Quaiy, QUANG HUY, QuangTeonghesi, quanorgan1986, quan_studio, quocog_hanoi, raivor, Rita17643, Rock_bau, Romantic_Man, rs5557, ruslan, saobienorgan, saothuy264, savico6789, sodo919191, SongLam, songuitare, Sonkeyboard, sonloan, SonSon, SyHungorg, S_III, tam.organ, tangchung72, TanThinhMusic, ThaiAnBand, ThanhHai_hb70, thanhnam_gv, thanhnientu, thanhnt9x, Thanhorg, thanhphonglt, thanhthanh249, Thao_Pink_Rabbit, thíchđủthứ, theanhroland, thehungytdp, TheThuongNT, thientuanbp, thuannhi, THUONG 710, thuongbass, ThuyHanh, ThuyLeQuang, ThuyTien, Tiểu Phương, TienManh Musical, tienocganhl, tiotls, TM2017, to.artist, toanthangdat, tocata, Tocdai, tommy0936, tonbao, Tonyboy, totroitotroi, Tra Anh, tranchjdung, TranCuong, tranhoang, tranngocdiepminh, trantamdn, trantienbl, Trần_Cường, tremaugiao, trieuencore, trieukhaitran, triorgan, trongminh22, trucchipro, truonghien.dha, truongquy, truongroland, Truong_yamaha, Tuankiet, tuantuhp, Tyros_2, tzl024, Tĩnh Lặng, vanletran, vanlydochanh, vanninh123, vanphung, vantq, videochau, VietHongStudio, vietstaraudio, Violet, vipcokhac, vipQS, vitocoleone, vothanhquang91, vtv_3, vuanhthang, vukhanh18, We Are Music, yamaha_tyros4, yeucuocsong, YeunhacNB, zkai_hv, đểgiócuốnđi, _Điệp_

PTTH
    Bé Con's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn city
    Thanks
    303
    Được THANKS 397 lần
    Bé thì chỉ tình cơ lang thang Google thôi, nhưng cũng chỉ tham gia xem thế nào? Thấy các Anh Chị ở đây ngoài chuyên môn về Đàn keyboard và âm nhạc ra thì các Anh Chị ở đây cũng tâm giao rất hài hước và thân thiện với nhau hihihi... Đặc biệt, hôm nay Bé có đọc bài viết nói về anh bachkhoa09 gì đó bị bệnh. Thấy các Anh Chị viết bài động viên, an ủi thì Bé mới hiểu được ý nghĩa đẹp của chữ Vianhem! Bé rất xúc động và vui lắm hihihih... Có lẽ Bé sẽ cố gắng thường xuyên ghé thăm Diễn đàn này để được làm quen với các Anh các Chị ạh.

Cho Bé cảm ơn Ban quản trị ở đây! Bé nghĩ Ban quản trị đã rất tuyệt vời khi lập ra Diễn đàn này. Bé xin hết ạh
    Bé thích người nghiêm túc và sống lành mạnh hihihi

4. 23 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bé Con cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    Thao_Pink_Rabbit's Avatar
    Đang ở
    TP Hồ Chí Minh
    Thanks
    263
    Được THANKS 601 lần
    Tích chọn ngay vào phần bị dụ dỗ, ai dụ người ấy tự biết @.@, chúc diễn đàn ngày càng phát triển ha

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Thao_Pink_Rabbit [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Tích chọn ngay vào phần bị dụ dỗ, ai dụ người ấy tự biết @.@, chúc diễn đàn ngày càng phát triển ha
    Em không nói câu bôi đỏ cũng đầy người biết
    Hôm nay mới kể mình thì không có lí do kể trên. Đầu tiên mình sinh hoạt tại VKB vì máu giao lưu với anh em thôi. Quãng thời gian đó có đọc một bài không nhớ là bài gì có đưa link của vianhem thế là nhảy qua coi và đăng kí thành viên từ lúc đó nhưng chưa viết bài vì nhìn VAE không quen mắt. Cho tới hôm VKB bị lỗi mấy ngày thế là buồn quá nhảy qua tám. Sau khi poss vài bài thấy anh em chém nhiệt tình quá nên nghiện và ở lại luôn không đi đâu nữa!
    Không lâu sau mình đi thử tửu lượng với anh em tại SG và say tại chỗ có lẽ ấn tượng về cái trận say ấy mà mình lên chức.
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

7. 26 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

~~> [RoYa]-Domino <~~ MarieDominique's Avatar
    Đang ở
    Biên Hòa City
    Thanks
    7,418
    Được THANKS 5,040 lần
    Trích dẫn Gửi bởi AnPham1993 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thật ra là mới đầu em bị ông Sinh dụ dỗ qua đây, mà chỉ vào xem qua loa thôi, nhưng mà thấy mến anh ác min Thế Thương nên qua hoạt động thử xem sao, ai ngờ luôn từ đó ^^ và kết quả cũng như anh NTP...mất chức .
    Thế rút cục là chú em mê forum Vianhem hay mê anh ác min Thế Thương thế!?

Yamaha Upright UX 3115281 - NIPPON GAKKI, LTD - Japan.

Roland GW-8 Workstation A

9. 23 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới MarieDominique cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Trấn Yên - Yên Bái
    Thanks
    2,518
    Được THANKS 1,244 lần
    Còn chuyện của mình cũng đầy bất ngờ. Một buổi mình lên mạng tìm mua đàn cũ. Lang thang mãi chưa chọn được cái nào ưng ý. Đang thất vọng thì đây rồi có một chiếc 1100 đã qua sử dụng giá phù hợp. Mình cầm điện thoại và alo. Trả lời mình là một giọng đàn ông ... mình hí hửng bày tỏ nguyện vọng và nhận được một tiếng cười ấm áp " Anh bán nó một năm rồi em ạ". Mình ỉu xìu ...Nhưng bù lại các bạn biết không mình được anh giới thiệu vào diễn đàn Vianhem.com. Mình đã vào diễn đàn này và đăng kí là thành viên. Từ hôm ấy ngày nào mình cũng vào diễn đàn tìm kiếm thông tin cần thiết. Mình còn nhiều bỡ ngỡ lắm thế nhưng các bạn ở diễn đàn đã giúp đỡ mình rất nhiệt tình, nhất là cái anh đã giới thiệu mình về diễn đàn. Đó chính là anh Kyorgan. Cảm ơn anh ! Cảm ơn các bạn ở diễn đàn. Mong diễn đàn ngày càng có nhiều thành viên, càng lớn mạnh xứng đáng là diễn đàn Organ - Keyboard Việt Nam.
    He he ! Vì được anh Kỳ giới thiệu nên tick luôn ô dụ dỗ!
    *** Sống trên đời sống cần có một tấm lòng ***

11. 25 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Muatuyet_162 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Tancasmen's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    485
    Được THANKS 620 lần
    Chọn 1 cái lang than trên Google. Thấy 1 cái tên miền ngộ ngộ "vianhem.com" mình tò mò ko bít đây là web gì. Nhấn vào, ấy chà, đọc 1 vài topic mình biết đây là 1 trang web nói về nhạc cụ. Mới đầu vào đâu biết gì >"<. Bị Admin TheThuong xém xíu phạt thẻ cứ toàn đăng topic mới mà ko chịu seart . Thời gian trôi nhanh thật, mới đây cũng gần 1 năm rồi. Cũng quen được vài anh em rất nhiệt tình như TheThuong, T2, anh Cùi, NTP, AnhTan.....nhiều nhiều anh em khác nữa mà nhớ hok nỗi. Theo mình đánh giá, đây là 1 trang web rất hay, muốn gì có đó chỉ cần seart là có. Chúc vianhem.com mãi mãi đi lên .

13. 26 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Tancasmen cho bài viết hữu ích này:

Subscriber
    Boycool's Avatar
    Đang ở
    THIÊN ĐÌNH
    Thanks
    1,085
    Được THANKS 2,084 lần
    Mình thực ra bị bác kỳ (kyorgan) dụ dỗ , ngày đầu tiên đánh địa chỉ vietkeyboard.tk gì đó là tên của vianhem ngay nay , bác ấy nói, qua đây đi chú năm ơi bên này nhiều ''GÁI''hơn mấy trang kia nghe lời bác ấy chuyển hộ khẩu sang đây ở lun
    TRUNG TÂM BẢO HÀNH YAMAHA VIỆT NAM
    32 Bắc Hải , Phường 6, Quận Tân Bình , TP HCM
    Điện thoại: 01686622784- 08.39700641
    stk : agribank chi nhánh thành đô 6223205047373 nguyễn đình năm

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,747 lần
    Trích dẫn Gửi bởi boycool [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình thực ra bị bác kỳ (kyorgan) dụ dỗ , ngày đầu tiên đánh địa chỉ vietkeyboard.tk gì đó là tên của vianhem ngay nay , bác ấy nói, qua đây đi chú năm ơi bên này nhiều ''GÁI''hơn mấy trang kia nghe lời bác ấy chuyển hộ khẩu sang đây ở lun
    Nói cho nhanh là vianhem nhiều em nữ đẹp như Pé nùn nùn thaopink,maiphuong v,.vvvvv. nên bố boy mới ở hẳn đây

Đao Phủ

16. 26 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Tầng hai không cao không thấp
    Thanks
    177
    Được THANKS 802 lần
    Tới em khai...
    _ Cách đây gần 3 năm, em lần đầu tiên biết đên mạng internet là gì. Ngay lúc đó, muốn mở lại cái đàn mua thì lâu mà chưa biết đánh gì của mình nên đi lục trên mạng và tìm ra một cái trang mang tên hocnhac.net
    Được ba bữa, mình bị một lão ông với nick TheThuong dụ. Thế là em gắn bó cũng lâu với hocnhac.Dù rằng em không biết gì về nhạc hết. Ở đây, em quen anh Hoàng Sơn, có gặp chị tóc dài và mí lần đọc bài của pé lùn......và nhiều anh chị em khác nữa.Công nhận hồi đó gan bự ghê......
    _Sau gần một năm, có sự cố, thế là bị lão ông cùng với bạn Bửu dụ......>tiếp tục tham gia VKB. Lúc này, em tham gia cho vui, vì em còn bận thi đại học. kà kà, thấy có tội với anh TT vì mang danh mà ko làm được cái gì hết. hịt
    _Lại gặp sự cố, và cuối cùng bị anh TT bắt bỏ qua VAE. Lúc đầu cũng đâu đầu, sau hồi lâu em quyết định: tập trung cho chuyện học, và xem VAE cũng như VKB, điều là sân chơi vui vẻ cho em giải trí. Em không hoạt động nhiều, nhưng lại có một thú vui là mỗi lần onl, ghé thăm VAE lại thấy thật sự là phát triển hơn. Đối với em, thế là vui rồi.
    Ba năm, không phải là một đoạn đường dài, cũng không hẳn là ngắn. Vui nhiều, buồn cũng không ít. Em được quen nhiều bạn mới, nhiều anh chị em mới _đó là niềm vui lớn nhất. Và em cũng muốn cảm ơn anh chị em nhà mình thật nhiều. Cảm ơn mọi người.
    CÓ MỘT NGÀY, CÓ MỘT NGÀY , NGÀY RỰC RỠ VỀ TRONG ẤM ÁP...........GIA ĐÌNH.

Manager
    Gà Mờ's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,029
    Được THANKS 3,315 lần

Ơ-Rê-Ka

Ơ-rê-ka
    Chắc Bác nào cũng biết câu này gắn với cái việc gì rồi đúng không ạ? Nó là 1 sự biểu hiện của con người khi đang cố gắng tìm kiếm trong vô vọng mà bỗng nhiên lại nhận ra nó ngay sát bên mình. Với Em, sống đã nửa đời người đầu 3 thứ tóc thì việc lang thang tìm kiếm trên mạng cho mình một vài tài liệu cần thiết là việc gần như hàng ngày. Có cả một thời gian dài Em có mặt ở tất cả các diễn đàn về công nghệ nói chung và vianhem.com nói riêng, đọc...đọc và đọc. Em chẳng bao giờ quan tâm là Mình có nên đăng ký tài khoản vào một diễn đàn nào cả vì thấy không hợp lắm với thứ ngôn ngữ mà giới trẻ hiện nay đang dùng, hơn nữa rất nhiều chủ đề Em đọc trên mạng có nội dung rất nhạt và nhiều khi rất thô tục. Nhiều Bác đọc đến đây chắc nghĩ Em khó tính lắm đúng không ạ? Xin thưa rằng, hoàn toàn không, tuy nhiên sống ở trên đời cần có cho Mình một quy tắc đạo đức nhất định chứ không thể "Cá Mè một lứa", nói năng bốp chát, ký tự thì khó hiểu vv...Đấy là Em nói về một bộ phận thôi chứ không phải tất cả nhé, may mà không phải là tất cả.
    Trong muôn vàn diễn đàn của Việt Nam thì cuối cùng Em cũng thấy có cảm tình với một trang, có vào đọc và nghiên cứu vài ba lần cũng có cái hiểu cũng có cái chẳng hiểu lắm. Nhưng, có một cái mà Em hiểu ngay. Admin rất chỉn chu và nghiêm khắc về nội dung cũng như chính tả mà các thành viên bình luận trong diễn đàn, mọi người trong diễn đàn có vẻ cũng rất nghiêm túc và một lòng xây dựng cho ngôi nhà của mình nên thấy không có ai tỏ thái độ hay cố tình quậy phá. Mọi thành viên rất có trách nhiệm với bài viết của mình nên hầu như chủ đề nào đưa ra cũng được mọi người xem và bình luận khá sôi nổi, và rất khác so với những diễn đàn khác. Mọi thành viên đều có ý thức rất cao chứ không hề có thái độ là trên mạng thì sẽ không ai biết mình là ai (cái này Em thực sự kết nhất và thấy là cái mà hầu như tất cả các diễn đàn Việt Nam hiện nay đều chưa làm được). Từng đó lý do thôi cũng đã đủ để đăng ký thành viên rồi đúng không các Bác, nói đến đây thì các các cũng hết sức thông cảm cho Em về cái bệnh hay trình bày nhé. Nói thì nói thế thôi chứ Em biết các bác cũng đều có suy nghĩ như Em cả thôi mà, chỉ khác là mỗi người thể hiện ra ngoài bằng một cách khác nhau thôi.
    Chốt lại là hôm nay Em ngồi đây, viết vài dòng cảm nghĩ của Em và cũng là của mọi người đang là thành viên của vianhem.com. Em mong rằng diễn đàn của chúng ta sẽ luôn được biết tới không những vì nội dung phong phú, có chiều sâu mà bên cạnh đó là một diễn đàn rất văn hóa và thân thiện.
    Nguyễn Lâm Tùng
    Diamond Sound and Light
    Add: Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội
    Phone number: +84912094568
    Email:amthanhkimcuong@gmail.com
    Website:www.amthanhanhsang.com.vn