Forum Home Your IP: 54.81.105.205

Xem kết quả Bình chọn: Bạn đã đến với ViAnhEm.com như thế nào

Người bình chọn
440. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tìm kiếm Beat, style, midi

169 38.41%
  • Tìm kiếm bản nhạc, hợp âm

92 20.91%
  • Tìm VSTi, soft làm nhạc

109 24.77%
  • Bị bạn "dụ dỗ"

78 17.73%
  • Tình cờ lang thang Google

144 32.73%
  • Lý do khác (Đề nghị nêu rõ)

77 17.50%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 3 của 56 Đầu tiênĐầu tiên 1234567132353 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 552

Chủ đề: Bạn đã gặp và cảm nghĩ về ViAnhEm.com như thế nào

PTTH

Đang ở
    Tầng hai không cao không thấp
    Thanks
    177
    Được THANKS 802 lần

Bạn đã gặp và cảm nghĩ về ViAnhEm.com như thế nào

Tình yêu là giữa một biển người vẫn tìm thấy nhau, vậy [you] giữa một biển web bạn đã "tình cờ" gặp ViAnhEm.com như thế nào, hãy chia sẻ chuyện của [you] với ViAnhEm.com cho các mem khác biết với nhé [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    CÓ MỘT NGÀY, CÓ MỘT NGÀY , NGÀY RỰC RỠ VỀ TRONG ẤM ÁP...........GIA ĐÌNH.

2. 312 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới DieuLan cho bài viết hữu ích này:

1minh, AH_Studio, alo117, aloxinhworld, Anh Dung, anhduytb, anhhai-kts, anhhailúa, AnhTuan, Ao_ngan_tay, aqtran2000, ark117, Atruyen.keyboard, Áo Ba Lỗ, Áo dài, Bachkhoa09, Bangviet1982, Bé Con, BòSữa, Beby_tv, begung, bibibi, binhmp3, Black Eyes, bodninja, bommaroc, Bom_Organ, bui.tuan, BVKpro, canbass, canthouniversity, cAo_qBm, CasioCTK, cauut, cauut_anchoi, chaomaodo09, chienbinhvutru, chilualamhuyhoang, Chinhngungu, choinhac, cocviet, comnhom, conan, conan83, Cuongntqd, d2agon, dacsinh57, dahuca, danle, dannytoan83, dattatoo, deahnant, dhn46, diemle239, djs'hiennhox, dkcaothu92, dkrose113, DLmusic, Doan Guitare, dong cute, Dongiangsinh, Ducangio79, DucAnh, ducminh2100, Ducthay, dunganhuy, dunghanoi, Duongcam_90, duyloi86, duyvuthanh, dzungvt, Folklore, Gauconnhobe, Gà Mờ, Giangcoi90, giangmosschino, haidesign99, haimy, hainghean_02, HamVui, han s910, hanoinhokhongem, havanphung, Heineken, hiepnt272, HieuRoland, HL Studio, hmanh, hnu113, HoaiPhuong_kb63, hoanghaitihon, hoanghuunguyen, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, HoangPhat_organ, hoangphi30, hoathuca, hoa_luuly, HongPhuc, hotungpianist, hovit90, hstuthanh, huadangkhoa, huahaophong, humxam, hung la hung, hungberlin, hungduyen8082, hunghunghung82, HungMusic_NT, hungtc, huonggiang4784, huy-haugiang, HuyenPiano, Huynh_Nhu, huythoa37, ilovebentre, jerry_classic, jimmy, jinha2k1, Ken Lil, KENNYS-VŨ, keybroadthanh90, khanhmusis, khanh_ps2, Khánh Hoàng, khucthanhminh, khuebtx63, kiencangxanh, kieuanhcute102, kimchi_2010, KimDucThuan, Kimluu_PRo, kkk232, Komantire, koolpianist, korg2012, Kyorgan, lachinhan, LangDu, laplaya, laxanhclub, le duy, lekuong, lenghiacomposer, lesytx, Longnhac8688, LongOrgan, longphi, LongSad, lovemusic_dx, luongkho, lyhuudi, mactukhoa, Mai Hằng, maihuongchau, mandani, manharsenal550, MarieDominique, mctungson, mecailuong, Midi2657, Minh hố chuối, Muatuyet_162, musicalron, MYHAN, Mykinyeu, nbnserge, Ngọc Thắng_HB, NgocDuyAi, NgocMNguyen, NgocSinh80, NgocTinh81, ngoctuyenaudio9, nguyễn trí tín, nguyenductho, nguyenhoaiby, nguyenloi, nguyenmanhnam, nguyenmusic, nguyenquynhgialai, nguyentruonghi2010, ngvha, nhanphm, NhatMinh, nhatphuck, nhatquang, nlphucson, nouvo2129, NTP, Oldman, Pé Lùn, Pe_xiu, PhamDzuMinhAn, phamhuynhanhkhoa2010, phamngo2010, phankhanh162, phanthinh, phantu1962, Phong Vân, Phong_Lead, piano_281189, ping89, prosaker, PSR-S550B, pss51, Quaiy, QUANG HUY, QuangTeonghesi, quanorgan1986, quan_studio, quocog_hanoi, raivor, Rita17643, Rock_bau, Romantic_Man, rs5557, ruslan, saobienorgan, saothuy264, savico6789, sodo919191, SongLam, songuitare, Sonkeyboard, sonloan, SonSon, SyHungorg, S_III, tam.organ, tangchung72, TanThinhMusic, ThaiAnBand, ThanhHai_hb70, thanhnam_gv, thanhnientu, thanhnt9x, Thanhorg, thanhphonglt, thanhthanh249, Thao_Pink_Rabbit, thíchđủthứ, theanhroland, thehungytdp, TheThuongNT, thientuanbp, thuannhi, THUONG 710, thuongbass, ThuyHanh, ThuyLeQuang, ThuyTien, Tiểu Phương, TienManh Musical, tienocganhl, tiotls, TM2017, to.artist, toanthangdat, tocata, Tocdai, tommy0936, tonbao, Tonyboy, totroitotroi, Tra Anh, tranchjdung, TranCuong, tranhoang, tranngocdiepminh, trantamdn, trantienbl, Trần_Cường, tremaugiao, trieuencore, trieukhaitran, triorgan, trongminh22, trucchipro, truonghien.dha, truongquy, truongroland, Truong_yamaha, Tuankiet, tuantuhp, Tyros_2, tzl024, Tĩnh Lặng, vanletran, vanlydochanh, vanninh123, vanphung, vantq, videochau, VietHongStudio, vietstaraudio, Violet, vipcokhac, vipQS, vitocoleone, vothanhquang91, vtv_3, vuanhthang, vukhanh18, We Are Music, yamaha_tyros4, yeucuocsong, YeunhacNB, zkai_hv, đểgiócuốnđi, _Điệp_

Nghiên Cứu Sinh
    hunghunghung82's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    5,638
    Được THANKS 3,650 lần
    Mình thì không bị dụ dỗ mà được dẫn dắt bởi đại ca Hamvui, vào đây thấy nhiều người nhiệt tình quá, ở lại luôn, không muốn đi. Giống Rock_bau, sau khi bật máy tính lên là phải vào VAE cái đã, rồi sau đó muốn làm gì thì làm... Nghiện mất rồi.

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,242 lần
    Một lần không biết mình tìm kiếm phần mềm hay tài liệu gì gì đó không nhớ nữa , thế là anh bạn Google dắt mình đến gặp Vianhem.com, nhưng vào rồi lại không nhìn thấy link và tiến hành đăng ký đại (mới đầu không biết đây là một 4rum về âm nhạc). Thường những 4rum khác khi đăng ký thành viên là thấy link down ngay, riêng Vianhem phải có 5 bài viết có ý nghĩa nên lúc đầu Spam và ăn thẻ liên tục. Cảm ơn BQT và các ae đã xây dựng một 4rum tuyệt vời, nơi để các ae chia sẻ giúp đỡ nhau và hết mình về niềm đam mê âm nhạc.( Cũng giống bác Hưng82: Nghiện mất rồi.)

Cao Đẳng

Đang ở
    Sơn Động-Bắc Giang
    Thanks
    725
    Được THANKS 1,362 lần
    Vào để học cách gõ style thế là gừ gồ đưa đến đây
    Cám ơn, cám ơn tất cả các ae

6. 26 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ViHuynh_BG cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    TPHCM-Vietnam
    Thanks
    204
    Được THANKS 357 lần
    Chào cả nhà,

Con đường đến với VAE của em thật tình cờ. Trước đây em hay lên mạng tìm style mà toàn các trang web nước ngoài không hà. Style của họ nghe cũng được nhưng sao em thấy không phù hợp cho lắm với music của VN mình. Sau đó em có tham gia trang web VKB nhưng vẫn còn nhát lắm nên chưa học hỏi gì nhiều. Một hôm, đang lang thang trên net tình cờ thấy một trang web tên khá ngộ VAE, do đó em nhảy vào xem và bất ngờ phát hiện ra ở đây có rất nhiều thứ mà mình đang tìm. nên em xin đăng ký làm thành viên luôn. Từ khi tham gia VAE, em cũng đã mạnh dạn hơn nhiều, bắt đầu viết bài trao đổi với anh chị em trên này (trước đây em chưa có bài nào bên VKB cả, Hic). Nói thiệt, hiện nay các style và cải tiến kỹ thuật mà em có được cũng là nhờ vào công sức chia sẽ của anh chị em VAE rất nhiều !
    Hiện nay Tết đã qua rồi nhưng em cũng xin chúc lại: Nhân dịp xuân Tân Mão và cũng gần một năm sinh nhật của VAE, em xin chúc cả nhà luôn an khang thịnh vượng, vạn sự như ý. Gặt hái nhiều thành công và có nhiều show mới hơn (Hi, theo em đây là lời chúc thiết thực nhất !)
    THÂN CHÀO CẢ NHÀ !

8. 26 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới phamngo2010 cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    PhamDzuMinhAn's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    730
    Được THANKS 1,622 lần
    Thật ra là mới đầu em bị ông Sinh dụ dỗ qua đây, mà chỉ vào xem qua loa thôi, nhưng mà thấy mến anh ác min Thế Thương nên qua hoạt động thử xem sao, ai ngờ luôn từ đó ^^ và kết quả cũng như anh NTP...mất chức .

10. 27 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới PhamDzuMinhAn cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    107
    Được THANKS 293 lần
    Diễn đàn vianhem.com bản chất là để học hỏi, trao đổi kinh nghiệm là công cụ để học tập chủ động. rất hay

12. 22 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoathuca cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    moicainghien's Avatar
    Đang ở
    Người về từ lòng đất
    Thanks
    264
    Được THANKS 534 lần
    Em thì là dân ngoại đạo không biết hát mà cũng chẳng biết đàn.Chỉ là thích âm nhạc thôi,nhưng từ khi vào đây như có 1 sức hút,mỗi ngày cứ lang thang ra hàng net mất mấy tiếng để đọc bài.Từ khi vào đây bớt chơi bời lêu lổng và tránh xa bọn bạn xấu rủ rê ngựa quen đường cũ,cám ơn acmin đã cho em vào đây dù chỉ là để tán phét
    Đời tôi cô đơn nên yêu ai cũng vô duyên
    Đời tôi cô đơn nên yêu ai cũng điên khùng

PTTH

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    107
    Được THANKS 293 lần
    Ấy chít vậy tóm lại ý bác moicainghien nói Vianhem cuối cùng chỉ để tán phét chít chít tôi không tán phét đâu

15. 16 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoathuca cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Trích dẫn Gửi bởi hoathuca [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    ấy chít vậy tóm lại ý bác moicainghien nói Vianhem cuối cùng chỉ để tán phét chít chít tôi không tán phét đâu
    Hoathuca hiểu sai ý của moicainghien rồi. Xin giải thích giúp moicainghien, nếu không phải thì đính chính lại với Hoathuca nhé!

Theo bài chia sẻ của moicainghien, nên hiểu theo nghĩa sau:
    Em thì là dân ngoại đạo không biết hát mà cũng chẳng biết đàn.Chỉ là thích âm nhạc thôi,nhưng từ khi vào đây như có 1 sức hút,mỗi ngày cứ lang thang ra hàng net mất mấy tiếng để đọc bài.Từ khi vào đây bớt chơi bời lêu lổng và tránh xa bọn bạn xấu rủ rê ngựa quen đường cũ, cám ơn acmin đã cho em vào đây dù chỉ là để tán phét
    câu bôi đỏ thứ nhất: không chung ngón nghề keyboard như các AE
    Câu bôi đỏ thứ hai: Nhưng cùng đam mê Âm Nhạc
    Câu bôi đỏ thứ ba: Tránh được các môi trường xấu
    Câu bôi đỏ thứ tư: Một lối nói bình dân không cầu kỳ nhưng mang cái tâm của sự "hài lòng", vui thích vì được tham gia chia sẻ cùng ngôi nhà ViAnhEm.com

Mỗi Thành viên Anh em đều có tính cách và lối hành văn khác nhau, nhưng nhận thấy Thành viên moicainghien hầu hết đều viết bài rất mộc mạc pha chút hài hước, không phạm qui trong Diễn đàn chúng ta.

Thân,
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

17. 23 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    107
    Được THANKS 293 lần
    Đùa thôi mà làm gì phân tích kỹ vậy hihihi

19. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoathuca cho bài viết hữu ích này: