Forum Home Your IP: 54.80.247.119

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23

Chủ đề: Xin sheet piano bài Những ánh sao đêm, Người Hà Nội, Tình ca

THCS
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    2
    Được THANKS 12 lần

Xin sheet piano bài Những ánh sao đêm, Người Hà Nội, Tình ca

Mình mới tập piano bạn nào có bài người hà nội của nguyễn đình thi cho mình xin nhé.
    Bạn nào có bản nhạc piano Những ánh sao đêm (Nguyễn Đức Toàn) - Tình ca (Hoàng Việt) không cho xin nhé, chuẩn bị hội diễn rồi mà không không có bài, học rốt quá không tự soạn được hu hu

VAE TeamXin gì thì xin cả thể đi, không phải lập mỗi topic một bài đâu

2. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lytuanban cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    paris
    Thanks
    14
    Được THANKS 60 lần

Xin xóa bài dùm

Chào Bạn TTNT,oh vậy à,thì thôi Bạn có thể xóa dùm mình bài nhạc đó được không,mình không gữi bài nược ,cám ơn Bạn nhiều .

PTTH
    nguoiduatin's Avatar
    Đang ở
    vn
    Thanks
    274
    Được THANKS 275 lần
    Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bạn bexuan ơi, lần sau bạn vui lòng up ảnh lên host ngoài nhé, chẳng hạn imageshack.us hoặc upanh.com, đừng attact trực tiếp lên diễn đàn, mà người ta xin sheet tình ca của Hoàng Việt chứ không xin sheet tình ca của Phạm Duy đâu
    Không đúng cũng không sao ! người này không cần thì người khác cần cũng tốt thôi . Nói thế chẳng ai muốn gởi bài nữa !
    Trích dẫn Gửi bởi bexuan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chào Bạn TTNT,oh vậy à,thì thôi Bạn có thể xóa dùm mình bài nhạc đó được không,mình không gữi bài nược ,cám ơn Bạn nhiều .
    Bạn cứ up những gì mình có không đúng cũng chả sao, không có gì phải ngại, người này không cần nhưng sẽ có người khác cần.

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Trích dẫn Gửi bởi nguoiduatin [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Không đúng cũng không sao ! người này không cần thì người khác cần cũng tốt thôi . Nói thế chẳng ai muốn gởi bài nữa !

Bạn cứ up những gì mình có không đúng cũng chả sao, không có gì phải ngại, người này không cần nhưng sẽ có người khác cần.
    Bạn nói thế là sai rồi, mình nhắc bạn ấy để lưu ý bạn ấy và người khác bài đó là bài của Phạm Duy, không phải bài của Hoàng Việt, nếu bạn ấy ghi rõ bài Tình ca Hoàng Việt mình không có, chỉ có bài Tình ca của Phạm Duy tuyệt nhiên mình sẽ không có ý kiến gì. Học sinh vào thi bảo đánh Etude Fm mà học sinh chơi edute Am bạn là giám khảo bạn có chấp nhận rằng đó cũng là edute chopin không?
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

THCS
    Đang ở
    paris
    Thanks
    14
    Được THANKS 60 lần

Nhờ xoá bài dùm

Chào Bạn TTNT,nhờ Bạn xóa dùm bài của tôi đăng ,để khổi phải làm phiền ai hết,còn bây giờ Bạn nào có tìm bài hát nào thì cứ gữi Email đến mình nhé ,nếu mình có sẻ gữi lại cho .OK. đây Email cuả mình đây : [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] .Xin chào .

THCS
    Đang ở
    paris
    Thanks
    14
    Được THANKS 60 lần
    Chào Bạb,mình gữi lại bài " Tình Ca " nè,sorry cho lần trước nhé .[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    VAE TeamGửi lại đi bạn, lấy link ở chỗ mã diễn đàn nhé

8. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bexuan cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    5
    Cho minh xin sheet piano bài Người Hà Nội của Nguyễn Đình Thi và bài Hà Nội ngày tháng cũ. Bạn nào có thì Mail cho mình nhé: Mail của minh là: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

THCS
    Đang ở
    hanoi
    Thanks
    4
    cảm ơn ban! hay quá hihi.. lần sau cho mình xinn bài những ánh sao đêm bạn nhé !

THCS thien91qb's Avatar
    Đang ở
    Thanh thuy le thuy quang binh
    Thanks
    13
    Được THANKS 5 lần
    ai có bài Những ÁNh Sao Đêm thì cho mình với.....mail của mình.....romeositinh91qb@gmail.com............... .mình cám ơn !

THCS
    Đang ở
    quang nam
    Thanks
    2
    Được THANKS 0 lần
    cho mình xin 3 bài này với.
    Những ánh sao đêm, Người Hà Nội, Tình ca ,kèm lời thì tốt biết mấy
    mail: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] (vianhem)

Tiểu học
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Các bạn gửi mình Piano Sheet cả ba bài ấy luôn vào [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] nhé, cảm ơn trước

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối