Forum Home Your IP: 54.92.182.0

Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Ebook Phương pháp rèn luyện trí não Omizumi Kagayaki

THCS
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    5

Ebook Phương pháp rèn luyện trí não Omizumi Kagayaki

Tài liệu Phương pháp luyện trí não của tác giả Omizumi Kagayaki gồm 4 tập với mỗi tập có rất nhiều câu hỏi để vận dụng sự nhanh nhẹn, IQ rất hiệu quả ,giúp bạn nâng cao tư duy sáng tao....Các mem load về xem nhé!

Link download:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

2. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới congktnd cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    "Trước tiên, các bạn phải trả lời câu hỏi sau nhưng tối thiểu là trong 5 phút: "Có 1 chai rượu nho, nút bẩn trên miệng chai ko mở ra đc. Vậy làm cách nào để uống đc chai rươu nho ấy mà không cần đập vỡ chai, cũng ko mở nút chai?"
    Bạn có thể trả lời 1 cách dễ dàng ko, theo bạn câu trả lời là gì? Điều đó có thể dễ đối với người này nhưng lại khó với người khác, chỉ đơn giản là "ấn nút cho lọt vào trong chai".
    Thế nhưng cũng có nhiều người ko nghĩ ra, vì theo hiểu biết của chúng ta, cứ nghĩ rằng muốn uống rượu thì phải mở nút chai, nếu không mở nút chai sẽ ko uống đc...bản chất của câu hỏi trên là nhằm vào chỗ yếu trong suy nghĩ của con người, chỉ nghĩ theo cách thông thường của mình........."

Nói chung cuốn sách còn nói rất nhiều thứ khác, nói thật lần đầu tiên đọc những dòng này tôi đã bị cuốn hút và...........rất thích, cảm ơn bạn đã chia sẻ
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

4. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    Dong nai
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Sách rất hay, mong bạn phát huy nhé, đọc bộ sách này mình thấy như vào mê hồn trận vậy
    Tập 1 (168 trang)

Tập 2 (179 trang)

Tập 3 - Phần 1 (Trang 1 - 95)

Chủ đề của tập 3 - Phần 1 này là "Đi du lịch vòng quanh thế giới" từ ngày thứ nhất đến ngày thứ 45.

Tập 3 - Phần 2 (Trang 94 - 179)

Chủ đề của tập 3 - Phần 2 này là "Đi du lịch vòng quanh thế giới" từ ngày 46 đến ngày thứ 80. (trang 94- trang 179).

Tiểu học DJ Dino's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    3
    Được THANKS 0 lần
    Link die rồi, đây là link fshare thay thế đây trọn bộ 3 tập [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]