Forum Home Your IP: 54.80.83.123

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32

Chủ đề: Tặng thêm các bác bank tiếng PSR-3000

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,750 lần

Tặng thêm các bác bank tiếng PSR-3000

Đây là mấy bank tiếng em tâm huyết nhất,có thể mỗi người căn 1 kiểu nhưng bác nào thich nghiên cứu thì down về mà sài thửa:/ [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    (Đã sửa link)

Đao Phủ

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Còn ai xài 3000 không nhỉ? đây là băng tiếng 3000 của mình!
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

PTTH

Đang ở
    vung tau
    Thanks
    364
    Được THANKS 319 lần
    mấy BANK tiếg này bỏ vô xài nó bị lổi rùi.khi mà bỏ hợp âm nó ko có chính xác nếu bỏ hợp âm trưởg thì nó ra chuẩn còn bỏ thứ thì l:i:úc nào củng kèm theo C khó nge lắm. ví dụ khi ta bỏ hợp âm Dm thì nó sẻ ra là Dm/C và mọi hợp am thừ đều như vậy hết :b:

4. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới langtu_amnhac87 cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,973
    Được THANKS 14,333 lần
    Trích dẫn Gửi bởi langtu_amnhac87 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    mấy BANK tiếg này bỏ vô xài nó bị lổi rùi.khi mà bỏ hợp âm nó ko có chính xác nếu bỏ hợp âm trưởg thì nó ra chuẩn còn bỏ thứ thì l:i:úc nào củng kèm theo C khó nge lắm. ví dụ khi ta bỏ hợp âm Dm thì nó sẻ ra là Dm/C và mọi hợp am thừ đều như vậy hết :b:
    Bạn này nói tôi nghe lạ quá, Bank tiếng nào mà lại bị thế vậy ?
    Có thể do đàn của bạn bị lỗi chức năng Finger chăng ?
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

6. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,029 lần
    Do thiết lập của đàn - không phải do bank tiếng
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

8. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Bạn đang để chế độ finger on bass, bạn để lại chế độ Multi finger xem, bank tiếng nếu đàn đã đọc được thì ko bao giờ lỗi, hoặc người trước save tiếng kèm finger on bass và bạn chơi chưa bật free

10. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,856 lần
    Cái ông này không vào chỉnh chót gì cả, cái vấn đề dễ như thế mà lại bảo Lỗi bank. Trời đất! Ấn Direcss + Acomp sau đó dữ đồng thời 2 nút 1up+dow là nó về trạng thái bình thường.

---•°°•-----•°°•- "...Lặng yên nghe mùa về trên từng ngón tay..." -•°°•-----•°°•---
    ••°----°••°,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸ - - ,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸°••°----°••

.................................................. ..................................

12. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _Điệp_ cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,856 lần
    Voice Vip đây, ủng hộ bác Vuongminh2006 bộ Sythn .
    Bank Rock voice lead hay hơn của Cùi bắp .
    Và 1 bank nhạc nhẹ tặng anh em.
    Dùng chuẩn cho 3000 nhé, EQ của bác Tyros_2. Không có nó ko hay đâu . chém tý
    File được đính kèm File được đính kèm

---•°°•-----•°°•- "...Lặng yên nghe mùa về trên từng ngón tay..." -•°°•-----•°°•---

.................................................. ..................................

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,954 lần
    Cái này đơn giản thôi hãy tắt nguồn của đàn đi.Trước lúc mỡ nguồn lên lại nhớ ấn nốt Đô (ấn 2 nút 1 lần đó).Đàn bạn bị lỗi phần mền thôi làm như vậy sẽ hết ngay.

15. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,856 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bachkhoa09 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Cái này đơn giản thôi hãy tắt nguồn của đàn đi.Trước lúc mỡ nguồn lên lại nhớ ấn nốt Đô (ấn 2 nút 1 lần đó).Đàn bạn bị lỗi phần mền thôi làm như vậy sẽ hết ngay.
    Nói lại ý bác Bachkhoa cho dễ hiểu nhé : Giữ nốt Đô(C5) trên cùng, và bật đàn lên rồi bỏ ra. Đàn sẽ hiện dòng Interesting..hay intere...istem gì đó. Song là đàn khỏi ngay. OK

17. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _Điệp_ cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    dong nai
    Thanks
    1
    Cho mình tham gia với nha,mình cũng từng có kinh nghiệm trong keyboard khôg nhìu lắm nhưng cũng sài được.nếu ai muốn chia sẻ thì PM mình nha
    .mình thì chuyên guitar nhưng đang trog giai đoạn chuyển nhạc cụ.mong anh em chỉ giáo nha.guitarsolo

19. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới guitarsolo cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối