Forum Home Your IP: 54.163.39.19

Trang 1 của 4 1234 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Chủ đề: Tài liệu nhạc Jazz rất hay

THCS
    Đang ở
    Viêt Nam
    Thanks
    140
    Được THANKS 203 lần

Tài liệu nhạc Jazz rất hay

Mình xin chia sẽ với các bạn tài liệu nhạc Jazz sưu tầm được, hy vọng sẽ góp phần bổ sung vào kho dữ liệu của các bạn. Chúc vui.
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

2. 160 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bsbau cho bài viết hữu ích này:

abcroland, agkeyboard, Anhchu89, anhsao81, annaanh, antongiao, Ao_ngan_tay, Bachkhoa09, balacopy, baunhac, bibibi, bigboysssus, BinhOrgan, binh_phoma, BuiDoi_Conan, canbass, cao.hongphuc, cauut, choinhac, congdanhg, cudien44, cunghoang, cuongkorg_camau, dancer1221, davidnobita, Doan Guitare, doanh5107, DoanHan, doanhdoanh, dung1, dungmusic, dungsi, Duongcam_90, duongtuan, duyvuthanh, dvtmusic2008, flymusic, giangmosschino, giangvtchd3, haha50, hanbass25, hiendang, hikaru2002, HoaiPhuong_kb63, hoamusic, hoangminh_76, hoangphat1007, hong_danh, hotungpianist, hovit90, httan, hunghunghung82, huunhan2000, j.bach.nokia, johnpi, kazihaha, khanh8x1411, khong_dau_hp, kidx5452, kiencangxanh, Kimluu_PRo, kimthang, koheart, lai55, LanBui, lazycattom, legia2083, lehuuphuc, lenghiacomposer, lethien994, levanthuong, Lexuanoanh, LongSad, loyals, lytuanban, maintenance, maytrang2512, McCyan, Midi2657, mimosa84, Minh An, Minh hố chuối, minhphamf5, mjnhhjeust, mocuran, moitoeamnhac, n0t-[bAd], ngochungphat_studio, nguyen.ntp, nguyenhongthai, nguyentrongduy, ngvha, nh0k_113.0rg, NhatMinh, Oldman, pé_mận, phamdinh, PhamDzuMinhAn, Phong_Lead, piano80, qcuong114, quocdai1900, quy me, robung, RockyThai, shuichiakai_1995, singoclour82, SongLam, Sonkeyboard, sonloan, SonThieu, sound_lines, StudioVn, SuVu56, taodung, tapchoijazz, thanhdrum, ThanhHai_hb70, thanhnam_gv, theanhroland, thebao1982, theduchuy, thehuyentc, TheThuongNT, thidangki, thuguidanh, ThuyLeQuang, Tiểu Bảo, tien110076, toanthangdat, Tra Anh, tranhoang, tranvanvipk, trieuencore, trongmidi, trongminh22, trucchipro, trung, TrườngChinh, tuansoc, tuht1, tuoitrecuongngao, Tyros2013, Tĩnh Lặng, vantq, vietstaraudio, vinhtri, Violet, VuongMinh2006, xrocku, xuantungdnh1081, xuanvu_nhutnhat, Yenkeyboard, zkai_hv, đểgiócuốnđi, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    2
    Được THANKS 12 lần
    Rất cảm ơn bbbau , mình tập saxo phone và piano nên tài liệu này thật là quý. Rất cảm ơn bạn!

4. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lytuanban cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    phamkhuong
    Thanks
    1,978
    Được THANKS 138 lần
    Thank nhìu nha.M mê piano lắm nên nó là 1gia phả quý cho mình đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thidangki cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    10
    Cá m ơ n bạ n đã chia sẻ .............................................. ...........

THCS chuyen75's Avatar
    Đang ở
    bac giang
    Thanks
    24
    Được THANKS 15 lần

Hòa thanh đệm hát

Đây là điều mình tự tim tòi khám phá cho riêng bản thân. mình cũng mạnh dạn xin pos lên cho mọi người cùng tham khảo xem sao nhe. Thưa các anh em. Mình cũng làm nghề Làm dâu trăm họ này cũng khá lâu rồi. Nhưng vừa dạy học lại lo toan gia đình nên chăng mấy lúc có thời gian và điều kiện tập tành nhiều, nên chơi mãi vẫn chẳng tiến bộ được, hòa thanh thì lủng củng,chẳng có khuôn khổ gì. thấy mấy bác có tên tuổi trong làng nghề thì mất hết cả nhuệ khi. Buồn và nhiều khi thấy chán nghề quá các bạn ak. Gần đây mình cũng ổn định về cuộc sống hơn đôi chút, năm trước khi lang thang đi chơi ở Hà Nội mình tìm mua được mấy cuốn Jazz căn bản về tập tành cho vui, nhưng thật kì diệu các bạn ak,không chỉ vui đâu, mình thật sự bất ngờ khi trong Jazz là cả một kho tàng huyền bí về hòa thanh. Các bạn nào mà còn hạn chế về hòa thanh khi đệm hãy nên tim mua mấy cuốn Jazz căn bản và tập thật nghiêm túc. Mình chắc chắn sẽ mang lại hiệu quả rất tốt cho các bạn. Giờ thì do nhờ tìm hiểu mấy cuốn đó mà mình thấy tự tin thêm nhiều rồi, không phải chui xuống cống khi gặp lão làng nữa rồi. Mà cũng nhờ đó mà mình cũng đang tập phối trên Cubase được kha khá rồi đó các bạn ak..hjjj. Các bạn tham khảo thử nha. Chúc Anh chị em thành công!!!

9. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới chuyen75 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Trà Vinh
    Thanks
    4,090
    Được THANKS 451 lần
    Trích dẫn Gửi bởi chuyen75 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đây là điều mình tự tim tòi khám phá cho riêng bản thân. mình cũng mạnh dạn xin pos lên cho mọi người cùng tham khảo xem sao nhe. Thưa các anh em. Mình cũng làm nghề Làm dâu trăm họ này cũng khá lâu rồi. Nhưng vừa dạy học lại lo toan gia đình nên chăng mấy lúc có thời gian và điều kiện tập tành nhiều, nên chơi mãi vẫn chẳng tiến bộ được, hòa thanh thì lủng củng,chẳng có khuôn khổ gì. thấy mấy bác có tên tuổi trong làng nghề thì mất hết cả nhuệ khi. Buồn và nhiều khi thấy chán nghề quá các bạn ak. Gần đây mình cũng ổn định về cuộc sống hơn đôi chút, năm trước khi lang thang đi chơi ở Hà Nội mình tìm mua được mấy cuốn Jazz căn bản về tập tành cho vui, nhưng thật kì diệu các bạn ak,không chỉ vui đâu, mình thật sự bất ngờ khi trong Jazz là cả một kho tàng huyền bí về hòa thanh. Các bạn nào mà còn hạn chế về hòa thanh khi đệm hãy nên tim mua mấy cuốn Jazz căn bản và tập thật nghiêm túc. Mình chắc chắn sẽ mang lại hiệu quả rất tốt cho các bạn. Giờ thì do nhờ tìm hiểu mấy cuốn đó mà mình thấy tự tin thêm nhiều rồi, không phải chui xuống cống khi gặp lão làng nữa rồi. Mà cũng nhờ đó mà mình cũng đang tập phối trên Cubase được kha khá rồi đó các bạn ak..hjjj. Các bạn tham khảo thử nha. Chúc Anh chị em thành công!!!
    Cuốn sách đó tên sách là gì vậy bạn? Ở nhà sách có bán không?

11. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Beby_tv cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    qwe
    Thanks
    4
    Được THANKS 7 lần
    Tài liệu hay!!! mình sẽ gửi cho bạn 500 song jazz loại nặng. thanks bạn!

ViAnhEm.com Supporter
    LongSad's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    7,139
    Được THANKS 8,131 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tranvanvipk [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Tài liệu hay!!! mình sẽ gửi cho bạn 500 song jazz loại nặng. thanks bạn!
    Gửi cho mình với, nếu có thể thì public luôn càng tốt
    Name:LongSad™
    Yahoo: nguyenlong_evn
    Sdt: 0988.12.85.86

Đại Học

Đang ở
    Phú Yên
    Thanks
    950
    Được THANKS 448 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bsbau [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình xin chia sẽ với các bạn tài liệu nhạc Jazz sưu tầm được, hy vọng sẽ góp phần bổ sung vào kho dữ liệu của các bạn. Chúc vui.
    Xin cám ơn bsbau . Mình vẫn chưa download được Link về tài liệu nhạc Jazz của bạn cho .Ban cho xin lại link khác nhá .

15. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới sonloan cho bài viết hữu ích này:

Lấy chồng xứ lạ kimchi_2010's Avatar
    Đang ở
    ĐIẾU NGƯ CẦY
    Thanks
    1,325
    Được THANKS 3,084 lần
    Trích dẫn Gửi bởi sonloan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Xin cám ơn bsbau . Mình vẫn chưa download được Link về tài liệu nhạc Jazz của bạn cho .Ban cho xin lại link khác nhá .
    557 JAZZ STANDARDS SWING TO BOP

Tiếc gì một cái Click tay
    Xem xong không bấm Thank khìu đi Anhem !

Trang 1 của 4 1234 CuốiCuối