Forum Home Your IP: 54.198.3.15

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32

Chủ đề: Tài liệu nhạc Jazz rất hay

THCS
    Đang ở
    Viêt Nam
    Thanks
    140
    Được THANKS 203 lần

Tài liệu nhạc Jazz rất hay

Mình xin chia sẽ với các bạn tài liệu nhạc Jazz sưu tầm được, hy vọng sẽ góp phần bổ sung vào kho dữ liệu của các bạn. Chúc vui.
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

2. 160 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bsbau cho bài viết hữu ích này:

abcroland, agkeyboard, Anhchu89, anhsao81, annaanh, antongiao, Ao_ngan_tay, Bachkhoa09, balacopy, baunhac, bibibi, bigboysssus, BinhOrgan, binh_phoma, BuiDoi_Conan, canbass, cao.hongphuc, cauut, choinhac, congdanhg, cudien44, cunghoang, cuongkorg_camau, dancer1221, davidnobita, Doan Guitare, doanh5107, DoanHan, doanhdoanh, dung1, dungmusic, dungsi, Duongcam_90, duongtuan, duyvuthanh, dvtmusic2008, flymusic, giangmosschino, giangvtchd3, haha50, hanbass25, hiendang, hikaru2002, HoaiPhuong_kb63, hoamusic, hoangminh_76, hoangphat1007, hong_danh, hotungpianist, hovit90, httan, hunghunghung82, huunhan2000, j.bach.nokia, johnpi, kazihaha, khanh8x1411, khong_dau_hp, kidx5452, kiencangxanh, Kimluu_PRo, kimthang, koheart, lai55, LanBui, lazycattom, legia2083, lehuuphuc, lenghiacomposer, lethien994, levanthuong, Lexuanoanh, LongSad, loyals, lytuanban, maintenance, maytrang2512, McCyan, Midi2657, mimosa84, Minh An, Minh hố chuối, minhphamf5, mjnhhjeust, mocuran, moitoeamnhac, n0t-[bAd], ngochungphat_studio, nguyen.ntp, nguyenhongthai, nguyentrongduy, ngvha, nh0k_113.0rg, NhatMinh, Oldman, pé_mận, phamdinh, PhamDzuMinhAn, Phong_Lead, piano80, qcuong114, quocdai1900, quy me, robung, RockyThai, shuichiakai_1995, singoclour82, SongLam, Sonkeyboard, sonloan, SonThieu, sound_lines, StudioVn, SuVu56, taodung, tapchoijazz, thanhdrum, ThanhHai_hb70, thanhnam_gv, theanhroland, thebao1982, theduchuy, thehuyentc, TheThuongNT, thidangki, thuguidanh, ThuyLeQuang, Tiểu Bảo, tien110076, toanthangdat, Tra Anh, tranhoang, tranvanvipk, trieuencore, trongmidi, trongminh22, trucchipro, trung, TrườngChinh, tuansoc, tuht1, tuoitrecuongngao, Tyros2013, Tĩnh Lặng, vantq, vietstaraudio, vinhtri, Violet, VuongMinh2006, xrocku, xuantungdnh1081, xuanvu_nhutnhat, Yenkeyboard, zkai_hv, đểgiócuốnđi, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    Mountains, Equorhi
    Thanks
    2
    Được THANKS 5 lần
    Cảm ơn bạn, tài liệu mình đang cần

4. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới shuichiakai_1995 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    0
    Muốn cảm ơn thật nhiều, nhưng topic chỉ cho ghi comment 1 vài lần để tránh spam lộ liễu sory nha

BQT: Cám ơn thì chỉ cần bấn THANKS là đủ rồi. Không spam bạn nhé!

THCS
    Đang ở
    Nghệ An
    Thanks
    7
    Được THANKS 29 lần
    Ban guoi qua email cho minh với,máy mình bị lỗi Window nên không tải về đc.giúp mình với nhé! [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Bạn tải đc không Shuichiakai,mình không tải đc

Ban guoi qua email cho minh với,máy mình bị lỗi Window nên không tải về đc.giúp mình với nhé! [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

THCS
    Đang ở
    viet nam
    Thanks
    2
    Được THANKS 2 lần
    Link vẫn tải rất tốt, làm gì có lỗi win nào mà lại không tải được?

Trung cấp

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    23
    Được THANKS 404 lần
    Cảm ơn bạn @[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ].
    Tôi cũng có một số tài liệu nhạc Jazz, Blues. Rock. bạn nào cần thì vào đây tải về
    Đây là những sách hướng dẫn
    Còn đây là bộ công cụ mà các Guitarist nên có. một dùng để tìm hợp âm, một để so dây đàn, và một để đếm nhịp. Cả ba đều thuộc dạng portable không cần cài đặt
    LƯU Ý: Khi mở trang web của 4shared, nhớ đừng click vào TẢI XUỐNG hoặc DOWNLOAD mà phải click vào thanh TẢI VỀ. Khi xuất hiện trang web tế tiếp thì click vào MIỄN PHÍ MIỀN PHỤ để tải
    Last edited by Lexuanoanh; 03/1/15 at 04:17 PM.

9. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Lexuanoanh cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    23
    Được THANKS 404 lần
    Đây là đường link đĩa nhạc Jazz Music legends
    Còn đây là sách nhạc Jazz của Pat Metheny

11. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Lexuanoanh cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    23
    Được THANKS 404 lần
    Tài liệu Jazz hoàn chỉnh dành cho guitarist từ cơ bản đến nâng cao (PDF+MP3)
    LƯU Ý: Khi mở trang web của 4shared, nhớ đừng click vào TẢI XUỐNG hoặc DOWNLOAD mà phải click vào thanh TẢI VỀ. Khi xuất hiện trang web tế tiếp thì click vào MIỄN PHÍ MIỀN PHỤ để tải

13. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Lexuanoanh cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    dinh quan
    Thanks
    611
    Được THANKS 543 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Lexuanoanh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Tài liệu Jazz hoàn chỉnh dành cho guitarist từ cơ bản đến nâng cao (PDF+MP3)
    Phải click vào TẢI XUỐNG nhé mới xuất hiện MIỄN PHÍ MIỀN PHỤ để tải . Thanhk các bác!!!!! Cái này em đang nghiên cứu đây mà chưa đạt được nội công như mong muốn. Mà công nhận càng nghiên cứu càng thấy hay và phiêu cũng sướng nữa!

Trung cấp

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    23
    Được THANKS 404 lần
    Đĩa nhạc Jazz với nhạc cụ chủ đạo là Saxophone giúp thư giãn

16. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Lexuanoanh cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    23
    Được THANKS 404 lần
    380 bản nhạc Jazz có lời

18. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Lexuanoanh cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối