Forum Home Your IP: 54.156.85.167

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 78

Chủ đề: Ảnh Thành Viên - VyPhuongTan

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần

Ảnh Thành Viên - VyPhuongTan

Xin chào thăm và ra mắt Diễn đàn ViAnhEm.com nhé!

Nick: VyPhuongTan
    Nghề nghiệp: VP

P/S: Electon EL-900 & Yamaha DGX520

Trung cấp

Đang ở
    Thái Nguyên
    Thanks
    4,720
    Được THANKS 669 lần
    Hi hi. Trông đôi này lệch nhau quá ( chồng thì đẹp đẹp 1 tý- còn chị vợ nhà anh thì đẹp). Em thik nhất mấy cái ảnh nhóc nhà anh và ảnh ngồi ở bờ tường.hihi. Anh Tân là người đáng học hỏi về cách sống đó nha các bạn ạ.( anh ý sống rất nghiêm túc- thương yêu vợ con- có trách nhiệm với gia đình).

3. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới havanphung cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    Áo dài's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên
    Thanks
    4,068
    Được THANKS 2,181 lần
    Trích dẫn Gửi bởi havanphung [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Hi hi. Trông đôi này lệch nhau quá ( chồng thì đẹp đẹp 1 tý- còn chị vợ nhà anh thì đẹp). Em thik nhất mấy cái ảnh nhóc nhà anh và ảnh ngồi ở bờ tường.hihi. Anh Tân là người đáng học hỏi về cách sống đó nha các bạn ạ.( anh ý sống rất nghiêm túc- thương yêu vợ con- có trách nhiệm với gia đình).
    Cho em bổ sung với: ...và ổng ...Chỉ online trong giờ hành chính. hýhý
    BLUE!

5. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Áo dài cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    nam dinh
    Thanks
    689
    Được THANKS 179 lần
    Chào bạn VyPhuongTan ! thế là mình đã có thêm người bạn cùng diễn đàn, cùng niềm đam mê, cùng tôn giáo và cùng chung mục đích là phung vụ Thiên Chúa.
    Nghe bạn giới thiệu mà mình rất cảm phục một người trẻ như bạn mà đã có thâm niên trong công việc có thể nói vất vả nhất GX.
    Nói đến 2 chữ Ca đoàn thì mình cũng được sinh ra trong gd cũng có truyền thống phục vụ : bố mình làm ca trưởng từ lúc chưa có mình và cho tới nay 65t vẫn đam mê với chức ca trưởng. Mình thì đệm đàn cùng ca đoàn từ hồi 7 tuổi ( nghe bố kể lại) và cho tới nay vẫn đồng hành cùng ca đoàn với các loại nhạc cụ theo thời gian.
    Công việc tuy vất vả nhưng mình vẫn thấy vui và mình tự nhủ đó là khả năng Chúa đã ban và mình sẽ làm việc theo khả năng của mình để đáp lại.
    Phần bạn với trọng trách thâm niên ca trưởng chắc bạn hiểu được sự vất vả, ràng buộc như thế nào phải không ? Nguyện xin Chúa thêm sức cho gd bạn để đáp lai hồng ân Chúa đã xuống trên gd bạn. Hy vọng mỗi khi có nỗi ưu tư ae mình cùng nhau trao đổi và mong sẽ có ngày ae gặp nhau để cùng học hỏi trao đổi nhé.

7. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới mntmnt cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    LongSad's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    7,141
    Được THANKS 8,134 lần
    Chà cứ nghĩ khi nói chuyện thì anh Tân Tân nhà mình trẻ lắm cơ, hóa ra nhiều tuổi hơn đệ đệ longsad rồi , anh chị đẹp đôi quá.... em cũng muốn lấy vợ mà chưa có ma nào thèm để ý nữa ,
    Name:LongSad™
    Yahoo: nguyenlong_evn
    Sdt: 0988.12.85.86

9. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới LongSad cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,327 lần
    Chú tưởng lấy vợ nó sung sướng lắm sao? Còn tự do ngày nào hãy trân trọng ngày ấy, chớ có mà dại!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

11. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Manager
    ThuyTien's Avatar
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    13,112
    Được THANKS 10,927 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Quaiy [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chú tưởng lấy vợ nó sung sướng lắm sao? Còn tự do ngày nào hãy trân trọng ngày ấy, chớ có mà dại!
    Cái gì cũng có được và mất cả. Bác nói thế thì sao các em dám lấy vợ nữa? Hay là bác muốn hưởng ....một mình đấy
    DÙ CÓ ĐI BỐN PHƯƠNG TRỜI, LÒNG VẪN NHỚ VỀ HÀ NỘI...

13. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThuyTien cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Trích dẫn Gửi bởi mntmnt [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chào bạn VyPhuongTan ! thế là mình đã có thêm người bạn cùng diễn đàn, cùng niềm đam mê, cùng tôn giáo và cùng chung mục đích là phung vụ Thiên Chúa.
    Nghe bạn giới thiệu mà mình rất cảm phục một người trẻ như bạn mà đã có thâm niên trong công việc có thể nói vất vả nhất GX.
    Nói đến 2 chữ Ca đoàn thì mình cũng được sinh ra trong gd cũng có truyền thống phục vụ : bố mình làm ca trưởng từ lúc chưa có mình và cho tới nay 65t vẫn đam mê với chức ca trưởng. Mình thì đệm đàn cùng ca đoàn từ hồi 7 tuổi ( nghe bố kể lại) và cho tới nay vẫn đồng hành cùng ca đoàn với các loại nhạc cụ theo thời gian.
    Công việc tuy vất vả nhưng mình vẫn thấy vui và mình tự nhủ đó là khả năng Chúa đã ban và mình sẽ làm việc theo khả năng của mình để đáp lại.
    Phần bạn với trọng trách thâm niên ca trưởng chắc bạn hiểu được sự vất vả, ràng buộc như thế nào phải không ? Nguyện xin Chúa thêm sức cho gd bạn để đáp lai hồng ân Chúa đã xuống trên gd bạn. Hy vọng mỗi khi có nỗi ưu tư ae mình cùng nhau trao đổi và mong sẽ có ngày ae gặp nhau để cùng học hỏi trao đổi nhé.
    Chào anh mnt,
    Thật vui vì mới biết qua chân dung của anh trong mục giới thiệu ảnh thành viên. Nhìn ảnh và so với tuổi thì anh rất trẻ. Tuy nhiên gương mặt phản chiếu nét phong trần từng trải lắm! Đó chính nét đẹp và phong độ thực của một người đàn ông
    Cũng được biết AE cùng chí hướng & đồng đạo Cảm ơn những lời nguyện chúc tốt lành anh. Xin kính chúc anh và gia đình luôn tràn ngập Thánh ân trong tình yêu của Đấng luôn ở cùng chúng ta "Emmanuel".
    Trên diễn đàn ViAnhEm có Box "[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]" rất mong sự quan tâm, chia sẻ và xây dựng của anh cho chuyên mục của Box Thánh Nhạc thêm phát triển và mang tầm ảnh hưởng có giá trị anh nhé!
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

15. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    hoa_luuly's Avatar
    Đang ở
    Biên Hòa Đồng Nai
    Thanks
    534
    Được THANKS 384 lần
    Anh Tân có cô con gái dễ thương quá đi .."Bé ơi ..cho cô một trái ..ngô ..đi nào..",
    Nhìn bé giống Bố quá .Con gái mà giống Bố thì giầu lắm đây...

17. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoa_luuly cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    1,146
    Được THANKS 406 lần
    Cháu bé thật rễ thương ,cho bác 1 bắp nhé .để bác đi cho người khác

19. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Phong_Lead cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Gia Đình VyPhuongTan du lịch Thành Phố Biển Vũng Tàu

Sau chuyến du lịch đầy ắp niềm vui của gia đình bé nhỏ VyPhuongTan, xin đăng lại một số tấm ảnh rất ý nghĩa chia sẻ cùng VAE

(Ngày 02/9)

Thời gian xuất phát 8h.30 a.m sau khi gia đình đã dùng bữa sáng và chuẩn bị đầy đủ hành lý

Chạy xe được 50km thì dừng nghỉ lại trạm đầu tiên là quán lá để nghỉ ngơi chút ít, uống cafe và cho bé Vy ăn xế.

Tiếp tục hành trình. Đến thành phố Vũng tàu vào khoảng 11h p.m, ăn bữa trưa tại quán phở sau đó đi thuê khách sạn. Nghỉ trưa xong thì chuẩn bị tìm quán cafe nào đẹp để liên lạc cùng uống cafe với anh Midi2657 cùng gia đình bác Oldman.

5h p.m có mặt tại quán cafe Ben (ngã tư giếng nước)

Bác Midi2657 và gia đình bác Oldman đã đến

6h.30 AE tạm chia tay và hẹn gặp lại vào trưa hôm sau để offline đặc sản biển

Tối, VyPhuongTan dạo quanh phố biển

Hết 1 ngày.

https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

21. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này: