Forum Home Your IP: 54.156.85.167

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 78

Chủ đề: Ảnh Thành Viên - VyPhuongTan

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần

Ảnh Thành Viên - VyPhuongTan

Xin chào thăm và ra mắt Diễn đàn ViAnhEm.com nhé!

Nick: VyPhuongTan
    Nghề nghiệp: VP

P/S: Electon EL-900 & Yamaha DGX520

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ao_ngan_tay [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chịu các cụ, người ta đưa hình lên thì hum chịu bình luận nhân vật chính, toàn đi bình loạn pà xã của họ vậy..
    Chính vì diễn đàn bày toàn Dê, nên hồi mới vào diễn đàn tôi pots anh vợ chồng mình lên nhưng khi thất diễn đàn toàn Dê (trong đó có tui) Nên xoá ngay ảnh đi.... Mà nhìn thấy avata của chú Manhduc thì bố ai dám pots ảnh Bà Xã mình lên.Chỉ có mấy anh Hùng là Bác Kỳ,son son dám bản lãnh thôi.haaaaaaaa

Đao Phủ

3. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Chào mừng AnhTan tham gia Forum Vianhem. Nếu không xem lí lịch trích ngang của bạn thì tôi phải gọi bạn bằng vai các tiền bối rồi , vì dung nhan của bạn tôi đoán cũng gần "ngũ tuần". "Note" bà xã của bạn dung mạo phi phàm, phát tướng đấy, (Gia đình bạn không không giàu sang thì cô ấy cũng có địa vị khá...). Chúc bạn có nhiều niềm vui trong Forum này ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

5. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng

Đang ở
    Sơn Động-Bắc Giang
    Thanks
    725
    Được THANKS 1,362 lần
    Ự, ờ ờ.....À vâng
    Lại có bác Kỳ phán tướng số.
    Hay là bác làm ăn phát quá, bắt hết lợn rừng rồi. Giờ chuyển sang nghề xem số

7. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ViHuynh_BG cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Kyorgan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chào mừng AnhTan tham gia Forum Vianhem. Nếu không xem lí lịch trích ngang của bạn thì tôi phải gọi bạn bằng vai các tiền bối rồi , vì dung nhan của bạn tôi đoán cũng gần "ngũ tuần". "Note" bà xã của bạn dung mạo phi phàm, phát tướng đấy, (Gia đình bạn không không giàu sang thì cô ấy cũng có địa vị khá...). Chúc bạn có nhiều niềm vui trong Forum này ./.
    Chào anh Kyorgan, anh đoán em già vậy sao?! hic (nhiều người cũng nhận xét thế)

Trích dẫn Gửi bởi ao_ngan_tay [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chịu các cụ, người ta đưa hình lên thì hum chịu bình luận nhân vật chính, toàn đi bình loạn pà xã của họ vậy..
    Vợ em là người con gái ưu tuyển mà! hehehe cảm ơn anh Kỳ. Ủa mà anh Kỳ biết xem tướng số sao?!! tài thật!

Chúc anh và gia đình một mùa Giáng Sinh An Lành
    Trân trọng,
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

9. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Vietnam
    Thanks
    30
    Được THANKS 63 lần
    Nhìn ảnh tưởng cao tuổi vậy mà lấy được vợ trẻ đẹp ấy mới là cái tài của người đàn ông, chúc mừng bác Tân

11. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Choisongjong cho bài viết hữu ích này:

V.I.P Girl Pé Lùn's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    6,132
    Được THANKS 3,720 lần
    Woa woa woa em bé kìa dễ thương wá xá. Em bé ham ăn gê, cầm tới 2 trái bắp lận kìa.... Cám ơn bác đã sinh em bé... Ờ wên chào bác.. cùng ở Đồng Nai...
    Đơ cảm xúc - Bơ luôn hạnh phúc

13. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pé Lùn cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Chia sẻ cùng AE chút ảnh cưới chụp cách đây 3 năm rồi hehehe.... hồi đó anhtan cân nặng có 4........mươi........5....... kg! chiều cao thì khỏi phải bàn vì chỉ đứng ở mức 1m58 thôi hahahhaha

Từ sau khi lấy vợ, "Vợ" chăm sóc giữ lắm, hiện tại cân nặng của anhtan là.....5....... mươi.........5...... kg hehehhe.....

Mục tiêu phấn đấu: Phấn đấu bằng bác Hoài về cân nặng (không biết khi nào bằng!)
    Nhắn nhủ mấy chú ao_ngan_tay / phivu-dt / dongiangsinh / Jekky / Lazy_cattom / MarieDominico.... yên tâm và đừng "sợ" lấy vợ nha! hahahha

tanthinhmusic@gmail.com

15. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Ai mua trăng, tôi bán trăng cho. Trăng nằm yên trên cành liễu đợi chờ. Ai mua trăng, tôi bán trăng cho. Chẳng bán tình duyên ước hẹn hò...
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

17. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần
    Nhắn nhủ mấy chú ao_ngan_tay / phivu-dt / dongiangsinh / Jekky / Lazy_cattom / MarieDominico.... yên tâm và cứ lấy vợ đi rồi sẽ biết thế nào là nếm mùi đau khổ
    Anhtan :Bác tuổi con gì mà ảnh cưới thì trông bác trẻ thế,còn ảnh bây giờ thì bác nhừ thế

Đao Phủ

19. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anhtan :Bác tuổi con gì mà ảnh cưới thì trông bác trẻ thế,còn ảnh bây giờ thì bác nhừ thế

Anhtan tuổi con Ngựa 1978.

Hồi đó đúng trông trẻ thật hahahhaha!!!
    tanthinhmusic@gmail.com

21. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối