Forum Home Your IP: 54.162.159.33

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 69

Chủ đề: Giúp đỡ sách tập đệm piano, cách đệm piano

Tiểu học
    Đang ở
    CT
    Thanks
    0

Giúp đỡ sách tập đệm piano, cách đệm piano

Các anh có sách, ebook hay kỹ thuật nào để đệm đàn piano như người chuyên nghiệp không? Giống như mấy người đàn chuyên nghiệp trên Youtube mà mấy anh post lên diễn đàn ấy. Giúp em với. Cảm ơn vô cùng.

2. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới trunglucky2k8 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    VIETNAM_HCM
    Thanks
    14
    Được THANKS 50 lần
    LINK Ở ĐÂY

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

ENJOY

4. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới kientrungvu cho bài viết hữu ích này:

Đại Học

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    108
    Được THANKS 510 lần
    chủ topic có thể share lại link của tài liệu này ko. hình như link đã bị die rồi

PTTH

Đang ở
    ở Mỹ
    Thanks
    1,260
    Được THANKS 86 lần
    Gởi anh Quaiy, cám ơn anh , tôi đã tải về được bộ sách "Piano For All" theo link Torent mà anh đã cho.
    Tất cả nội dung tải về có trong thư mục "PFA_Complete" Tôi so sanh với bài giới thiệu của anh cuongorgan thì thấy thiếu các tập tin AUDIO.
    Mong anh và các bạn giúp.
    Chân thành cám ơn.

7. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Minh An cho bài viết hữu ích này:

THCS Đông Tà's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    16
    nút Thanks ở đâu nhỉ... cảm ơn các bác!.

PTTH

Đang ở
    ở Mỹ
    Thanks
    1,260
    Được THANKS 86 lần
    Trích dẫn Gửi bởi kientrungvu [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    LINK Ở ĐÂY

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

ENJOY
    Cám ơn bạn LINK bạn cho chỉ có những tập tin PDF, anh em cho xin LINK có cả Video , cả Audio files. Chân thành cám ơn anh em.

10. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Minh An cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    ở Mỹ
    Thanks
    1,260
    Được THANKS 86 lần
    Trích dẫn Gửi bởi cuongorgan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Theo mình thấy tài liệu (TL) 10 quyển mình post ở trên rất hay, chỉ dạy về cách đệm piano thôi chính vì vậy rất phù hợp cho những ai muốn học đệm-hát piano. TL còn kèm theo đoạn mp3 cho mình nghe và những đoạn video cho mình xem nên tuy bằng tiếng anh nhưng chỉ cần nhìn nhạc, nghe, xem nhưng đoạn video thì các bạn có thể đoán dc người ta muốn dạy mình cái gì rồi. Nếu các bạn có thêm một số vốn từ vựng nữa thì quá tốt, nó sẽ giúp bạn hiểu sâu hơn về bài học.

Trong quá trình học TL trên, nếu kết hợp luyện ngón 30p mỗi ngày theo GT Hanon (đã thấy post trong diễn đàn) thì mình nghĩ trong vòng 1 năm siêng năng, chắc chắn trình độ đệm hát sẽ được cải thiện rất nhiều.

TL piano mình thấy trên mạng rất nhiều và TL nào cũng hay, nhưng theo mình thấy chỉ nên đi theo 1 giao trình thôi, học xong giáo trình này rồi tới giáo trình khác. Nếu đọc GT này 1 ít, rồi GT kia 1 ít thì chỉ phù hợp cho những bạn pro và muốn tìm tinh hoa trong mỗi quyển sách, còn lại tốt hơn hết nên theo 1 GT tới cùng.

Vài lời chia sẻ, có gì sai sót mong các bạn bỏ qua.

Thân.
    Gởi anh CUONGORGAN, tôi dơn dược PFA theo link torent anh QUAIY cho . Nhưng không có AUDIO mp3, anh có những tập tin audio này không ,mong anh giúp.Chân thành cáo ơn anh trước.

Đại Học

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    108
    Được THANKS 510 lần
    Trích dẫn Gửi bởi trunglucky2k8 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Các anh có sách, ebook hay kỹ thuật nào để đệm đàn piano như người chuyên nghiệp không? Giống như mấy người đàn chuyên nghiệp trên Youtube mà mấy anh post lên diễn đàn ấy. Giúp em với. Cảm ơn vô cùng.
    Mình có cuốn này, bạn có thể liên lạc với mình, để mình phôt cho bạn 1 quyển

Tiểu học
    Đang ở
    hồ chí minh
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Chienbinhvutru nói rất đúng ... cố gắng thôi!

Tiểu học
    Đang ở
    tp hcm
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    em k tìm được số đt của huynh .. cũng cùng 1 vấn đề trên

Tiểu học
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Bạn ơi, có đường link nào cho mình download bộ sách này với. Nghe mô tả thấy hấp dẫn quá.

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối