Forum Home Your IP: 54.198.103.13

Trang 1 của 9 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 81

Chủ đề: Style Roland

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,732 lần

Style Roland

Style roland dành cho dòng đàn GW7&GW8,E............... xin mời mời mọi người [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    * STYLE DÙNG CHO ĐÀN GW-7 GW-8
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    FILE STL & VOICE DÙNG CHO ĐÀN E50 & E60
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui...

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,732 lần
    thêm nữa mời bà con
    * FILE SAMPLER & VOICE DÙNG CHO ĐÀN JUNO G [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

3. 27 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Dongiangsinh cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,732 lần
    STYLE DÙNG CHO ĐÀN E50,E80 & G70
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]l:/

THCS
    Đang ở
    My Tho - TG
    Thanks
    157
    Được THANKS 96 lần
    Trích dẫn Gửi bởi dongiangsinh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    STYLE DÙNG CHO ĐÀN E50,E80 & G70
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]l:/
    Bộ stlye này GW8 đọc được, trừ một số stlye nặng wá chịu kg nổi. Kg dấu gì các bác, mình là người đầu tiên sở hửu bộ style này (do anh Hùng Việt Thương cung cấp, khi mua GW8) nhưng về xả ra oải wá. Một folder cả trăm điệu, nghe rồi chọn lựa muốn bị khùng luôn. Được cái là nghe rất OK

6. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới pihipihi cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,856 lần
    Tiết tấu e-50 anh em dùng...................:

---•°°•-----•°°•- "...Lặng yên nghe mùa về trên từng ngón tay..." -•°°•-----•°°•---
    ••°----°••°,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸ - - ,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸°••°----°••

.................................................. ..................................

8. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _Điệp_ cho bài viết hữu ích này:

~~> [RoYa]-Domino <~~ MarieDominique's Avatar
    Đang ở
    Biên Hòa City
    Thanks
    7,418
    Được THANKS 5,040 lần
    Trích dẫn Gửi bởi pihipihi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bộ stlye này GW8 đọc được, trừ một số stlye nặng wá chịu kg nổi. Kg dấu gì các bác, mình là người đầu tiên sở hửu bộ style này (do anh Hùng Việt Thương cung cấp, khi mua GW8) nhưng về xả ra oải wá. Một folder cả trăm điệu, nghe rồi chọn lựa muốn bị khùng luôn. Được cái là nghe rất OK
    Điệu tây có nhiều ko ta? Để về lọc ra thử, chắc cũng đủ xài

Yamaha Upright UX 3115281 - NIPPON GAKKI, LTD - Japan.

Roland GW-8 Workstation A

10. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới MarieDominique cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    My Tho - TG
    Thanks
    157
    Được THANKS 96 lần
    Trích dẫn Gửi bởi MarieDominique [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Điệu tây có nhiều ko ta? Để về lọc ra thử, chắc cũng đủ xài
    dư xài, nhưng ab5n mà lọc thì chắc bạn có lòng kiên nhẫn cao lắm. 10 000 style, chia gần 100 folder, mỗi folder gồm khoảng hơn 100 style. GW8 mỗi lần load vào 100. Hihi. Bạn sẽ nghe, sửa, lưu, xóa cái bỏ đi, load....hihi, dài cổ luôn.
    Mình chỉ vào load 1 folder vào rồi, cũng như thế và thấy rằng ôii, vì sao tui điên. và kết luận : chịu khó làm style mà khỏe hơn
    Chưa kể là có một số style load vào thế là .... treo vì nặng wá (style G70) .mà kg biết đó là style nào. hihi. Cả mùa hè này mà soạn hết 100 style thì cả là một vấn đề

12. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới pihipihi cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,856 lần
    Trích dẫn Gửi bởi pihipihi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    dư xài, nhưng ab5n mà lọc thì chắc bạn có lòng kiên nhẫn cao lắm. 10 000 style, chia gần 100 folder, mỗi folder gồm khoảng hơn 100 style. GW8 mỗi lần load vào 100. Hihi. Bạn sẽ nghe, sửa, lưu, xóa cái bỏ đi, load....hihi, dài cổ luôn.
    Mình chỉ vào load 1 folder vào rồi, cũng như thế và thấy rằng ôii, vì sao tui điên. và kết luận : chịu khó làm style mà khỏe hơn
    Chưa kể là có một số style load vào thế là .... treo vì nặng wá (style G70) .mà kg biết đó là style nào. hihi. Cả mùa hè này mà soạn hết 100 style thì cả là một vấn đề
    GW-8 bất tiện nhất chỗ đó, không như E-50 sài trực tiếp. Nên cần gì phải load, imput làm gì mất thời gian. Tốt nhất thời gian để làm mấy sty thông dụng đã, Vd: Slowrock, baladd, cha cha, rumba, dân ca, disco - techno... mỗi thứ mấy cái đủ sài, rồi những bài mấy tiết tấu như Tình ca TB, Sông đakrong... thì nếu ngại làm imput vào sửa dùng. Êm chưa

---•°°•-----•°°•- "...Lặng yên nghe mùa về trên từng ngón tay..." -•°°•-----•°°•---

.................................................. ..................................

14. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _Điệp_ cho bài viết hữu ích này:

THCS minhtri2582's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0
    Được THANKS 92 lần

Roland GW8

Mình mới mua con Roland GW8, k biết bạn nào có style cho nó k nhỉ? Mình dùng style của Yamha nhưng k xài dc . mong các bạn chia sẽ

Code:
    Đã chuyển đến box phù hợp

16. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới minhtri2582 cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,856 lần
    Ở ngay đây rồi mà không biết bạn này nhìn thấy chưa? Roland chạy đuôi .stl - Yamaha là đuôi .sty thì chạy sao được. Nếu muốn dùng thì phải đổi đuôi bằng Stylework, nhưng bạn ơi chất lượng không tốt đâu. Phải chỉnh sửa lại rất nhiều và cũng mất time, tốt nhất biết làm Sty thì tự làm cho hay và theo ý mình.

18. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _Điệp_ cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 9 12345 ... CuốiCuối