Forum Home Your IP: 54.80.247.119

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 56

Chủ đề: 450 sheet music band show

Trung cấp

Đang ở
    Vietnam
    Thanks
    157
    Được THANKS 1,312 lần

450 sheet music band show

Link 450 sheet music band show

link download nè:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chúc bà con vui vẻ.
    Mai Tiểu Minh:
    yahoo: tm4ever2006

Em không biết thì chỉ em, sao lại cười em. Người gì mà ích kỹ.

2. 137 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới mymeocon cho bài viết hữu ích này:

alien8x01, Andrew Tran, Anhchu89, anhtuaudio, antinhdayvoi, apple123, attilas900, balacopy, baophumusic, bass_cliff, bataulai, bigboysssus, blackcode, blueblue, bsbau, BuiDoi_Conan, BVKpro, cathanhnghia, cauut, cocviet, cong trinh, congan2, congdac, cudien44, cunghoang, Cuongctkeyboard, cuty1402, daibangxamxanh, dakorg, dameamnhac, diem_qnam, Doan Guitare, donggiang, duy2pop, dvgiau88, elarryho, ghitahata, giangitpianist, Haoorg, hiendola, hoangkhanh75, HocTap, hong_danh, hstuthanh, httan, hung organ, HungMusic_NT, hungtyros5, huyho, huynhfaber, ilmvmvm77, ilovebentre, Inhaxiophuocthien, johnpi, keyboardstuan, Khanh Phung, khanh99, khanhminh283, khanjobs, koroyaca, Lamminhkorg, lazycattom, lecao339, Manh85, menhac, mimivan, Minh An, minhkhueaudio, minhnhut_dang2003, mjnhhjeust, moitoeamnhac, nanovietnam, ngoclanpiano, ngocly0910, nguyenductho, nguyenhuu, nguyenthainhatthinh, nguyenxuanphoCAMAU, nhatngo80, nsnguyendai, Oldman, papoya, quangha77qh77, quy me, RockyThai, roland, rosyrain, rs5557, skfu8x, sodo919191, SolodeChrissy, SongLam, Sonkeyboard, sonythanlong, spamno1, SuVu56, taivetaive, tan_bich, Tôi viết, tạ thị phương hà, thachlamkeyboard, thanhphatnguyen, Thanhyen, thaycai, theanhroland, thehuyentc, TheThuongNT, tholamnd, thuguidanh, ThuyLeQuang, ThuyTien, tien110076, tienduy113, tino1, toanthangdat, trangfasi, tranhungdt19, tranphatdat, trantienbl, truckamico, TUAN 45, tuananmy, tuhuy999, tungdajza, tuoitrecuongngao, Tyros_2011, VietHongStudio, vietstaraudio, vuorgan, willyquan, Xp50tyros3, Đông Tà

THCS
    Đang ở
    Long An
    Thanks
    765
    Được THANKS 102 lần
    "N.C." có nghĩa là No chord ,không hợp âm .Ở đây chỉ còn giọng hát hoặc một nhạc cụ diễn kèm với drum.

Đại Học
    hoangminhtrung's Avatar
    Đang ở
    Thất Sơn
    Thanks
    1,181
    Được THANKS 2,134 lần
    Bổ sung thêm N.C: Viết tắt chữ "No Chord" nghĩa là không đệm trên các nốt này nó giống với ký hiệu Tacet Ngưng đệm tay trái trên những nốt này
    Một đời người - một dòng sông...
    Mấy ai làm kẻ đứng trông bến bờ,
    "Muốn qua sông phải lụy đò"
    Đường đời muôn bước cậy nhờ người đưa ...

5. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangminhtrung cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    nguoiduatin's Avatar
    Đang ở
    vn
    Thanks
    274
    Được THANKS 275 lần
    Trích dẫn Gửi bởi zico_vn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bác anhtien xem lại dùm chổ sheet của bác với nha, không thể làm gì được với cái link ấy
    Có 2 link, link 1 không được nhưng link 2 vẫn ok ! Bạn xem lại nhé !

7. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nguoiduatin cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    trieuencore's Avatar
    Đang ở
    Học Viện Âm Nhạc Huế
    Thanks
    1,987
    Được THANKS 2,308 lần
    Ký hiệu này thường thì có ở đầu bài nhạc, bạn không đánh tay trái hoặc có thể mở phần solo của drum lên và đàn tay phải sau đó vô ACMP.
    Còn chữ tacet thì không có ở đầu bài nhạc. Thường là ngắt luôn phần tay trái( dừng nhạc) khi đoạn nhạc nào cần thiết theo ý đồ của người viết.
    Trích dẫn Gửi bởi hunghunghung82 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Trong những sheet nhạc có 1 số thuật ngữ thường xuất hiện: "N.C", có ý nghĩa là gì các bác nhỉ?
    "Sống là không chờ đợi"

[IMG][/IMG]

9. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới trieuencore cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    tay ninh
    Thanks
    746
    Được THANKS 330 lần
    Xin cảm ơn bác Tiến rất nhiều, một kho sheet vô cùng quý giá. Tiện thể cho em hỏi có ai có sheeet bài "Cô gái đến từ hôm qua" ko, em tìm hòai mà không thấy sheet phối cho band nhạc . Ai có shere cho em với, em cám ơn nhiều lắm

THCS
    Đang ở
    vung tau
    Thanks
    10
    Được THANKS 22 lần
    Nhiều ý kiến về pass quá, anhtien này muốn cố tình đùa anh em thì phải

THCS
    Đang ở
    Nhạc
    Thanks
    17
    Được THANKS 8 lần
    Thật là bộ sưu tập đồ sộ, còn nữa không up tiếp cho anh em học hỏi với, thanks

PTTH
    matngau's Avatar
    Đang ở
    Cổng Trời
    Thanks
    223
    Được THANKS 391 lần
    Trích dẫn Gửi bởi khanh8x1411 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Xin cảm ơn bác Tiến rất nhiều, một kho sheet vô cùng quý giá. Tiện thể cho em hỏi có ai có sheeet bài "Cô gái đến từ hôm qua" ko, em tìm hòai mà không thấy sheet phối cho band nhạc . Ai có shere cho em với, em cám ơn nhiều lắm
    ĐỞ GHIỀN ĐI

Và rồi ta hứa sẽ quay trở lại
    Vào một ngày mai như hai người bạn
    Một ngày để quên tất cả lại nhớ về nhau
    Cùng năm tháng còn ấu thơ

Và ngày hôm nay anh như đứa trẻ
    Của ngày hôm qua xa xôi tìm về
    Lời thề tựa như ánh lửa sưởi ấm lòng anh
    Như chính em, cô gái đến từ hôm qua

Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại

"Chân ta bước lòng ung dung tự hào, kìa "nòng súng" vẫn vươn lên trời cao"

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới matngau cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    USA
    Thanks
    5
    Được THANKS 5 lần

Tiểu học
    Đang ở
    Ho Chi Minh
    Thanks
    2
    Được THANKS 0 lần