Forum Home Your IP: 54.80.208.105

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 56

Chủ đề: 450 sheet music band show

Trung cấp

Đang ở
    Vietnam
    Thanks
    157
    Được THANKS 1,313 lần

450 sheet music band show

Link 450 sheet music band show

link download nè:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chúc bà con vui vẻ.
    Mai Tiểu Minh:
    yahoo: tm4ever2006

Em không biết thì chỉ em, sao lại cười em. Người gì mà ích kỹ.

2. 138 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới mymeocon cho bài viết hữu ích này:

alien8x01, Andrew Tran, Anhchu89, anhtuaudio, antinhdayvoi, apple123, attilas900, balacopy, baophumusic, bass_cliff, bataulai, bigboysssus, blackcode, blueblue, bsbau, BuiDoi_Conan, BVKpro, cathanhnghia, cauut, cocviet, cong trinh, congan2, congdac, cudien44, cunghoang, Cuongctkeyboard, cuty1402, daibangxamxanh, dakorg, dameamnhac, diem_qnam, Doan Guitare, donggiang, duy2pop, dvgiau88, elarryho, ghitahata, giangitpianist, Haoorg, hiendola, hoangkhanh75, HocTap, hong_danh, hstuthanh, httan, hung organ, HungMusic_NT, hungtyros5, huutruongmusic, huyho, huynhfaber, ilmvmvm77, ilovebentre, Inhaxiophuocthien, johnpi, keyboardstuan, Khanh Phung, khanh99, khanhminh283, khanjobs, koroyaca, Lamminhkorg, lazycattom, lecao339, Manh85, menhac, mimivan, Minh An, minhkhueaudio, minhnhut_dang2003, mjnhhjeust, moitoeamnhac, nanovietnam, ngoclanpiano, ngocly0910, nguyenductho, nguyenhuu, nguyenthainhatthinh, nguyenxuanphoCAMAU, nhatngo80, nsnguyendai, Oldman, papoya, quangha77qh77, quy me, RockyThai, roland, rosyrain, rs5557, skfu8x, sodo919191, SolodeChrissy, SongLam, Sonkeyboard, sonythanlong, spamno1, SuVu56, taivetaive, tan_bich, Tôi viết, tạ thị phương hà, thachlamkeyboard, thanhphatnguyen, Thanhyen, thaycai, theanhroland, thehuyentc, TheThuongNT, tholamnd, thuguidanh, ThuyLeQuang, ThuyTien, tien110076, tienduy113, tino1, toanthangdat, trangfasi, tranhungdt19, tranphatdat, trantienbl, truckamico, TUAN 45, tuananmy, tuhuy999, tungdajza, tuoitrecuongngao, Tyros_2011, VietHongStudio, vietstaraudio, vuorgan, willyquan, Xp50tyros3, Đông Tà

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Đôrêmi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Các anh chị thân mến!em mở topic này mong các anh chị đóng góp nhưng câu intro mà mình biết!em chân thành cám ơn!
    Em thân mến, em cần phân biệt cái Giúp đỡ, và Chia sẻ nó khác nhau như thế nào nhé, vì mục đích của em là xin sheet các intro mà, đâu có dùng tiền tố Chia sẻ được.

Anh chuyển bài viết của em vào topic 450 sheet music band show, trong các sheet music band show chắc chắn có câu dạo để em có thể học tập, nếu cần nhiều hơn nữa thì em qua topic [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] của anh Studio Blue

Cuối cùng, trong một lần online mà em xin nhiều quá (1sheet, 1 style, 1 xin tất cả các bài intro) thế em có nhằn được không với một lượng kiến thức lớn như vậy?
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

4. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    saigon
    Thanks
    1
    Được THANKS 15 lần
    Cám ơn bác Tiến đã chia sẻ. Chỉ bấm thanks thôi không đủ để cảm ơn bác, phải viết ra thành lời cảm ơn mới được.

6. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới trungdulich cho bài viết hữu ích này:

THCS nguyenquynhgialai's Avatar
    Đang ở
    gialai
    Thanks
    48
    Được THANKS 23 lần
    Rất cám ơn nhiều nhé. mình thật cần những bản này.

8. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nguyenquynhgialai cho bài viết hữu ích này:

THCS nguyenquynhgialai's Avatar
    Đang ở
    gialai
    Thanks
    48
    Được THANKS 23 lần
    Rất cám ơn nhiều nhé. mình thật cần những bản này.

PTTH

Đang ở
    TpHCM
    Thanks
    185
    Được THANKS 140 lần
    Bác anhtien xem lại dùm chổ sheet của bác với nha, không thể làm gì được với cái link ấy

11. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới zico_vn cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    tp hcm
    Thanks
    36
    Được THANKS 47 lần
    Trích dẫn Gửi bởi zico_vn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bác anhtien xem lại dùm chổ sheet của bác với nha, không thể làm gì được với cái link ấy
    Đúng là không thể làm gì được với cái link ấy các Bác ạ ! Bác Anhtien vui lòng xem lại giúp nhé !...

PTTH

Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    78
    Được THANKS 372 lần
    Thanks Bác Tiến vì những chia sẻ rất hữu ích. Chúc các Bác luôn mạnh giỏi! thanks

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới kungfu_copper cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hcm, viet nam
    Thanks
    5
    Được THANKS 0 lần
    Rất cám ơn bác, đúng là vì anh em

Nghiên Cứu Sinh
    hunghunghung82's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    5,640
    Được THANKS 3,651 lần
    Trong những sheet nhạc có 1 số thuật ngữ thường xuất hiện: "N.C", có ý nghĩa là gì các bác nhỉ?

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Ký hiệu N.C trên bản nhạc nghĩa là No chord
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

18. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối