Forum Home Your IP: 54.196.5.6

Trang 1 của 9 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 86

Chủ đề: Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần

Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

Band sheet cho anh em dủng như đã hứa!
    Sau một thời gian gian lăn lộn mình có 1 tập hợp được một số band sheet cho anh em dùng. Một số của mình viết và 1 số mình sưu tầm lại của anh em đồng nghiệp. Rất mong là sẽ hữu ích cho các bạn.

Anh em down theo link này về và giải nén file ra nhé. Có khoảng gần 1000 bài!

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Hoặc:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thanks!

Mình up thử 5 bài nhé. File JPG

Thêm 20 bài nữa nè bà con:

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chúc mừng năm mới với 100 bài nhé anh em

Hình được đính kèm Hình được đính kèm

2. 495 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

3dngoc, agkeyboard, AH_Studio, alex44, alien8x01, Anhchu89, anhdung_vt81, anhduytb, anhthu82, anmayden, antongiao, Ao_ngan_tay, apple123, armada music, attilas900, Áo dài, Bachkhoa09, baduc, bamagachu, bamebin, banana, banbelatriki, Bangviet1982, baophumusic, baosonlg, bataulai, baunhac, bb1303_starlight, bebo666, Beby_tv, bexuan, BiaBia, bibibi, bigbird1920, binhmp3, BinhOrgan, blueblue, bmqdl, bozzy_phat, Braveman, bsbau, bui.tuan, BuiDoi_Conan, buivankhang, bumba, bun4484, canmotnguoihieu1984, canzona, cao.hongphuc, caonguyenxanh, cathanhnghia, cauut, cauut_anchoi, champa88, chauau20, chauquynh, chilachoithoi, chilualamhuyhoang, chinhtx7, chocha, choinhac, chomotnuayeuthuong, cocviet, conan83, cong trinh, cong252, congctct, congdac, congkeyboard, congthanh196, cucucu, cuibapmusic_88, cunghoang, cuocdoinghesi, cuongkorg_camau, cuongmt84, Cuongntqd, cuongorgan, cusibachvan, cuty1402, d2agon, daibangxamxanh, dailoi70, dancer1221, dangkhanh1970, dantoc, daovulinh, Darkhero, Doan Guitare, doanh5107, DoanHan, doanhdoanh, Dongiangsinh, DucAnh, dunganhuy, dungbetthoven, dungha22, dung_organ_kg, duongcamstudio, duongtuan, duyba, duyphong100, duy_keyboard, dvgiau88, dvtmusic2008, Easywater, elarryho, emgaitenthi, emyeu_piano, ewqasd, F#dim.E.Am, Fender, flamenco, GaCon, giaidieuviet, guitarphuc, h2.nhan, haha50, haiau77, haidu, haivn, hamhochoi01, HamVui, hanoinhokhongem, hatrongnhi, havanphung, Hồ Hiếu, hdcdmk, hellovit, heokom, hienbau82, HienRoland, HoaiPhuong_kb63, hoang tam, hoangbao, hoangkhanh75, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, hoangphat, hoangphi30, hoangtrang1008, hoanhac25, hocdan, HocTap, hongphuc11, HongThat, hongyang1232, hong_danh, hovit90, hstuthanh, htppsr3000, hung nu trang, hung organ, hungcuong_dr, hunghunghung82, HungMusic_NT, hungtyros5, hungxuanng, huucanh2004, huuphung, huuthanh, huybass, HuyThanhMusic, huytrung, Huyzend, ilmvmvm77, Inhaxiophuocthien, jenny, jennylee, jimmys, jizzjazzjozz, johnpi, kdoman, kennguyenpro, keyboard-giahan, keyboardstuan, Keyboard_KevinLong, keyboard_lynhan, keyboard_minh, khanhminh283, khiempt, kho_vi_yeu, Khuu1976, kimchi_2010, kitchen, KnmH_PR, koroyaca, KuKon H2N, Kyorgan, lachinhan, lai55, lamkeyboard, Lan75, langdu69, langtuvuitinhc2, laominhde, lazycattom, le duy, lequangshen, lethanhtien, lethien994, levuongle, linhphuong_doan, linhthuong, livanti, LongOrgan, longphi, LongSad, Luongdathtv, maihuongchau, maminhtuan, manhhungmusic, manhhuy2004, manhtuonge50, mecailuong, memory80, mengamgiam, menhac, Midi2657, mimosavi, minhbom, minhhuu2010666, minhphuongtaphan, minhthienvlg, misscheng, mitram, moitoeamnhac, MrCasanova, Muatuyet_162, mulanvu, muncamchia808, Mushroom, Musicfriend, myduyen201085, Mykinyeu, n0t-[bAd], nationwin, Nero 8, NgocHungPhat, ngochungphat_studio, NgocMNguyen, ngodaithanh, ngothanhphuc, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenduy_1811, nguyenhoangphong, nguyenhongthai, nguyenngoctu12a5, nguyenquynhgialai, nguyenthanhvan, nguyentruonghi2010, nguyenvansong86, NguyenVietPhu, nguyenxuanphoCAMAU, ngvha, nh0kpj, nhac619, nhacmithu, nhan2100, NhatMinh, nhatngo80, nhatson, nhung_kip, ninhnguyen, noisyconquer, nxlh2n, oceanvu, oldguitar, Oldman, ONION, panda22t, pat123, pé_mận, peter_dien, phambop, phamdinh, PhamDzuMinhAn, phamhachi, phamhuuthangqb, phamtung, phamvuongprokhiorgan, phannguyennhuquynh, phi2689, Phong_Lead, phuong_piano212, piano80, qcuong114, Quaiy, quanggovap, quangson_s910, quanorgan, quockhanhatt, quy me, quyettb, radi251, redbull100, riengmotgoctroi, Rita17643, RockyThai, Rock_bau, roland, rolandxp79, rosyrain, Samsonnguyen, sangorgan, santi, saobang, saobienorgan, seputson, sieuquaycamau1990, skfu8x, smallsand, snowwind_hf, sonhong54, Sonkeyboard, SonSon, sonthanhtran, SonThieu, sound_lines, spamno1, stran, sugia111, sunday, superxung, SuVu56, S_III, taivetaive, tam.organ, tangsang0708, tanpiano, TanThinhMusic, tan_bich, taodung, tauyen, thaihoc_0207, thangkhoso1, thanhhai64, ThanhHai_hb70, thanhle_hp86, thanhnam_gv, thanhphatnguyen, Thanhyen, thaycai, thay_dart, thíchđủthứ, theanhroland, thedemonofmusic, thehuyentc, TheThuongNT, thidangki, thienbk08, thientoan, thinhkpt, thitayson, Thivan681, thoigian01, Thu80, Thuan PTSC, thuguidanh, THUONG 710, thuongbass, ThuyLeQuang, thuymien, ThuyTien, tiengnhac, tienmusic, Tieutieuyen, timbui, titimo, toanld79, toanthangdat, Tocdai, tomchicuong, Tonyboy, trangfasi, trangkhuyet052, tranhungdt19, tranlamstudio, tranluyen90, tranngocdiepminh, tranquanganhtuan, tranvannam, Trịnh Ngọc Bảo, tremaugiao, trieuencore, trieukhaitran, trnguyen81, tronghoang69, trongmidi, Trongyen06, trstormvn, trung, Trung Tín, trung15000, trungdulich, trungqd, truongquy, TUAN 45, tuananmy, tuandatmusic, tuanhtri1, tuanlinh, tuanpham, tuantuhp, tuấn_nghệan, tungnghia, tuoitrecuongngao, tuongtonthat, tuong_s910, Tyros_2, Tyros_2011, uyvu_taman, vanhanh_audio, vanlang, vantoan55, VicOppa, VietHongStudio, VietLong12, vietquanglc, vietstaraudio, vietungntn, vincductai, Vincent713, vtv_3, vuorgan, vuthang310, Vuti84, westdie, willyquan, Xp50tyros3, xuanvu_nhutnhat, xunday, yeulam112005, yhuynie, yuhong, zkai_hv

THCS
    Đang ở
    thanh hoa
    Thanks
    423
    Được THANKS 37 lần
    những món này chắc anh em sẽ khoái lắm đây, thay mặt anh em mới vào nghề "bắt lợn" cảm ơn StudiôBlue

4. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới taodung cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Cảm ơn anh Studio blue vì những tài liệu cực kỳ có ích trong việc chơi band nhạc
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

6. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Ok. Thanks Admin. Mình mới tham gia diẽn đàn nên chưa rành lắm. để mai mốt mình up qua mediafire. Mình có gần 1000 bài lận. nhưng share từ từ cho anh em dùng. anh em nào có ji2 hay share lại cho mình nhé. Nhớ Thank! nhé. Hehe

Nghiên Cứu Sinh
    AH_Studio's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1,319
    Được THANKS 5,051 lần
    Bấm thank đi bạn, tôi là đao phủ đó nha :a: Tôi bấm thank cho bạn đó.
    ...ÂM NHẠC LÀ NHỮNG GÌ SỐNG TRONG TÔI...

9. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới AH_Studio cho bài viết hữu ích này:

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Thanks. Bro. Công Nhận Admin trang này tích cực thiệt.

11. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Trích dẫn Gửi bởi StudioBlue [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thanks. Bro. Công Nhận Admin trang này tích cực thiệt.
    Admin đâu có đùa thế đâu,chỉ là các bạn chọc ghẹo nhau.
    Đề nghị các bạn viết bài nghiêm túc nhé.

13. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Hôm nay mình pót tặng các bro 5 bài nữa nè. "Một thoáng hương tình - Áng mây buồn - Bóng cả - Anh đã hiểu tình em - Bỗng dưng muốn khóc"

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Down được bình thường mà bro. Cần bài gì các bro cứ nói nhé. có mình share cho

16. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Trích dẫn Gửi bởi StudioBlue [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Down được bình thường mà bro. Cần bài gì các bro cứ nói nhé. có mình share cho
    Bạn LONGPHI viết bài đó ở thời điểm chưa viết đủ 5 bài viết chính thức nên chưa down load được, chứ không phải link có vấn đề bạn ạ ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

18. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 9 12345 ... CuốiCuối