Forum Home Your IP: 54.80.247.119

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789
Kết quả 81 đến 86 của 86

Chủ đề: Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần

Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

Band sheet cho anh em dủng như đã hứa!
    Sau một thời gian gian lăn lộn mình có 1 tập hợp được một số band sheet cho anh em dùng. Một số của mình viết và 1 số mình sưu tầm lại của anh em đồng nghiệp. Rất mong là sẽ hữu ích cho các bạn.

Anh em down theo link này về và giải nén file ra nhé. Có khoảng gần 1000 bài!

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Hoặc:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thanks!

Mình up thử 5 bài nhé. File JPG

Thêm 20 bài nữa nè bà con:

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chúc mừng năm mới với 100 bài nhé anh em

2. 495 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

3dngoc, agkeyboard, AH_Studio, alex44, alien8x01, Anhchu89, anhdung_vt81, anhduytb, anhthu82, anmayden, antongiao, Ao_ngan_tay, apple123, armada music, attilas900, Áo dài, Bachkhoa09, baduc, bamagachu, bamebin, banana, banbelatriki, Bangviet1982, baophumusic, baosonlg, bataulai, baunhac, bb1303_starlight, bebo666, Beby_tv, bexuan, BiaBia, bibibi, bigbird1920, binhmp3, BinhOrgan, blueblue, bmqdl, bozzy_phat, Braveman, bsbau, bui.tuan, BuiDoi_Conan, buivankhang, bumba, bun4484, canmotnguoihieu1984, canzona, cao.hongphuc, caonguyenxanh, cathanhnghia, cauut, cauut_anchoi, champa88, chauau20, chauquynh, chilachoithoi, chilualamhuyhoang, chinhtx7, chocha, choinhac, chomotnuayeuthuong, cocviet, conan83, cong trinh, cong252, congctct, congdac, congkeyboard, congthanh196, cucucu, cuibapmusic_88, cunghoang, cuocdoinghesi, cuongkorg_camau, cuongmt84, Cuongntqd, cuongorgan, cusibachvan, cuty1402, d2agon, daibangxamxanh, dailoi70, dancer1221, dangkhanh1970, dantoc, daovulinh, Darkhero, Doan Guitare, doanh5107, DoanHan, doanhdoanh, Dongiangsinh, DucAnh, dunganhuy, dungbetthoven, dungha22, dung_organ_kg, duongcamstudio, duongtuan, duyba, duyphong100, duy_keyboard, dvgiau88, dvtmusic2008, Easywater, elarryho, emgaitenthi, emyeu_piano, ewqasd, F#dim.E.Am, Fender, flamenco, GaCon, giaidieuviet, guitarphuc, h2.nhan, haha50, haiau77, haidu, haivn, hamhochoi01, HamVui, hanoinhokhongem, hatrongnhi, havanphung, Hồ Hiếu, hdcdmk, hellovit, heokom, hienbau82, HienRoland, HoaiPhuong_kb63, hoang tam, hoangbao, hoangkhanh75, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, hoangphat, hoangphi30, hoangtrang1008, hoanhac25, hocdan, HocTap, hongphuc11, HongThat, hongyang1232, hong_danh, hovit90, hstuthanh, htppsr3000, hung nu trang, hung organ, hungcuong_dr, hunghunghung82, HungMusic_NT, hungtyros5, hungxuanng, huucanh2004, huuphung, huuthanh, huybass, HuyThanhMusic, huytrung, Huyzend, ilmvmvm77, Inhaxiophuocthien, jenny, jennylee, jimmys, jizzjazzjozz, johnpi, kdoman, kennguyenpro, keyboard-giahan, keyboardstuan, Keyboard_KevinLong, keyboard_lynhan, keyboard_minh, khanhminh283, khiempt, kho_vi_yeu, Khuu1976, kimchi_2010, kitchen, KnmH_PR, koroyaca, KuKon H2N, Kyorgan, lachinhan, lai55, lamkeyboard, Lan75, langdu69, langtuvuitinhc2, laominhde, lazycattom, le duy, lequangshen, lethanhtien, lethien994, levuongle, linhphuong_doan, linhthuong, livanti, LongOrgan, longphi, LongSad, Luongdathtv, maihuongchau, maminhtuan, manhhungmusic, manhhuy2004, manhtuonge50, mecailuong, memory80, mengamgiam, menhac, Midi2657, mimosavi, minhbom, minhhuu2010666, minhphuongtaphan, minhthienvlg, misscheng, mitram, moitoeamnhac, MrCasanova, Muatuyet_162, mulanvu, muncamchia808, Mushroom, Musicfriend, myduyen201085, Mykinyeu, n0t-[bAd], nationwin, Nero 8, NgocHungPhat, ngochungphat_studio, NgocMNguyen, ngodaithanh, ngothanhphuc, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenduy_1811, nguyenhoangphong, nguyenhongthai, nguyenngoctu12a5, nguyenquynhgialai, nguyenthanhvan, nguyentruonghi2010, nguyenvansong86, NguyenVietPhu, nguyenxuanphoCAMAU, ngvha, nh0kpj, nhac619, nhacmithu, nhan2100, NhatMinh, nhatngo80, nhatson, nhung_kip, ninhnguyen, noisyconquer, nxlh2n, oceanvu, oldguitar, Oldman, ONION, panda22t, pat123, pé_mận, peter_dien, phambop, phamdinh, PhamDzuMinhAn, phamhachi, phamhuuthangqb, phamtung, phamvuongprokhiorgan, phannguyennhuquynh, phi2689, Phong_Lead, phuong_piano212, piano80, qcuong114, Quaiy, quanggovap, quangson_s910, quanorgan, quockhanhatt, quy me, quyettb, radi251, redbull100, riengmotgoctroi, Rita17643, RockyThai, Rock_bau, roland, rolandxp79, rosyrain, Samsonnguyen, sangorgan, santi, saobang, saobienorgan, seputson, sieuquaycamau1990, skfu8x, smallsand, snowwind_hf, sonhong54, Sonkeyboard, SonSon, sonthanhtran, SonThieu, sound_lines, spamno1, stran, sugia111, sunday, superxung, SuVu56, S_III, taivetaive, tam.organ, tangsang0708, tanpiano, TanThinhMusic, tan_bich, taodung, tauyen, thaihoc_0207, thangkhoso1, thanhhai64, ThanhHai_hb70, thanhle_hp86, thanhnam_gv, thanhphatnguyen, Thanhyen, thaycai, thay_dart, thíchđủthứ, theanhroland, thedemonofmusic, thehuyentc, TheThuongNT, thidangki, thienbk08, thientoan, thinhkpt, thitayson, Thivan681, thoigian01, Thu80, Thuan PTSC, thuguidanh, THUONG 710, thuongbass, ThuyLeQuang, thuymien, ThuyTien, tiengnhac, tienmusic, Tieutieuyen, timbui, titimo, toanld79, toanthangdat, Tocdai, tomchicuong, Tonyboy, trangfasi, trangkhuyet052, tranhungdt19, tranlamstudio, tranluyen90, tranngocdiepminh, tranquanganhtuan, tranvannam, Trịnh Ngọc Bảo, tremaugiao, trieuencore, trieukhaitran, trnguyen81, tronghoang69, trongmidi, Trongyen06, trstormvn, trung, Trung Tín, trung15000, trungdulich, trungqd, truongquy, TUAN 45, tuananmy, tuandatmusic, tuanhtri1, tuanlinh, tuanpham, tuantuhp, tuấn_nghệan, tungnghia, tuoitrecuongngao, tuongtonthat, tuong_s910, Tyros_2, Tyros_2011, uyvu_taman, vanhanh_audio, vanlang, vantoan55, VicOppa, VietHongStudio, VietLong12, vietquanglc, vietstaraudio, vietungntn, vincductai, Vincent713, vtv_3, vuorgan, vuthang310, Vuti84, westdie, willyquan, Xp50tyros3, xuanvu_nhutnhat, xunday, yeulam112005, yhuynie, yuhong, zkai_hv

THCS
    Đang ở
    paris
    Thanks
    9
    Được THANKS 0 lần
    xin Cảm ơn anh Studio blue nhieu

Tiểu học
    Đang ở
    tay ninh
    Thanks
    1
    [QUOTE=StudioBlue;22377]Band sheet cho anh em dủng như đã hứa!
    Sau một thời gian gian lăn lộn mình có 1 tập hợp được một số band sheet cho anh em dùng. Một số của mình viết và 1 số mình sưu tầm lại của anh em đồng nghiệp. Rất mong là sẽ hữu ích cho các bạn.

Anh em down theo link này về và giải nén file ra nhé. Có khoảng gần 1000 bài!

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Hoặc:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thanks!

Mình up thử 5 bài nhé. File JPG

Thêm 20 bài nữa nè bà con:

Xin cam on anh rat nhieu!!!

5. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới huuroland cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    tphcm
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    thanks bạn nhiều nhé. tài liệu hay

Tiểu học
    Đang ở
    hai phong
    Thanks
    0