Forum Home Your IP: 54.80.102.170

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 86

Chủ đề: Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần

Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

Band sheet cho anh em dủng như đã hứa!
    Sau một thời gian gian lăn lộn mình có 1 tập hợp được một số band sheet cho anh em dùng. Một số của mình viết và 1 số mình sưu tầm lại của anh em đồng nghiệp. Rất mong là sẽ hữu ích cho các bạn.

Anh em down theo link này về và giải nén file ra nhé. Có khoảng gần 1000 bài!

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Hoặc:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thanks!

Mình up thử 5 bài nhé. File JPG

Thêm 20 bài nữa nè bà con:

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chúc mừng năm mới với 100 bài nhé anh em

2. 495 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

3dngoc, agkeyboard, AH_Studio, alex44, alien8x01, Anhchu89, anhdung_vt81, anhduytb, anhthu82, anmayden, antongiao, Ao_ngan_tay, apple123, armada music, attilas900, Áo dài, Bachkhoa09, baduc, bamagachu, bamebin, banana, banbelatriki, Bangviet1982, baophumusic, baosonlg, bataulai, baunhac, bb1303_starlight, bebo666, Beby_tv, bexuan, BiaBia, bibibi, bigbird1920, binhmp3, BinhOrgan, blueblue, bmqdl, bozzy_phat, Braveman, bsbau, bui.tuan, BuiDoi_Conan, buivankhang, bumba, bun4484, canmotnguoihieu1984, canzona, cao.hongphuc, caonguyenxanh, cathanhnghia, cauut, cauut_anchoi, champa88, chauau20, chauquynh, chilachoithoi, chilualamhuyhoang, chinhtx7, chocha, choinhac, chomotnuayeuthuong, cocviet, conan83, cong trinh, cong252, congctct, congdac, congkeyboard, congthanh196, cucucu, cuibapmusic_88, cunghoang, cuocdoinghesi, cuongkorg_camau, cuongmt84, Cuongntqd, cuongorgan, cusibachvan, cuty1402, d2agon, daibangxamxanh, dailoi70, dancer1221, dangkhanh1970, dantoc, daovulinh, Darkhero, Doan Guitare, doanh5107, DoanHan, doanhdoanh, Dongiangsinh, DucAnh, dunganhuy, dungbetthoven, dungha22, dung_organ_kg, duongcamstudio, duongtuan, duyba, duyphong100, duy_keyboard, dvgiau88, dvtmusic2008, Easywater, elarryho, emgaitenthi, emyeu_piano, ewqasd, F#dim.E.Am, Fender, flamenco, GaCon, giaidieuviet, guitarphuc, h2.nhan, haha50, haiau77, haidu, haivn, hamhochoi01, HamVui, hanoinhokhongem, hatrongnhi, havanphung, Hồ Hiếu, hdcdmk, hellovit, heokom, hienbau82, HienRoland, HoaiPhuong_kb63, hoang tam, hoangbao, hoangkhanh75, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, hoangphat, hoangphi30, hoangtrang1008, hoanhac25, hocdan, HocTap, hongphuc11, HongThat, hongyang1232, hong_danh, hovit90, hstuthanh, htppsr3000, hung nu trang, hung organ, hungcuong_dr, hunghunghung82, HungMusic_NT, hungtyros5, hungxuanng, huucanh2004, huuphung, huuthanh, huybass, HuyThanhMusic, huytrung, Huyzend, ilmvmvm77, Inhaxiophuocthien, jenny, jennylee, jimmys, jizzjazzjozz, johnpi, kdoman, kennguyenpro, keyboard-giahan, keyboardstuan, Keyboard_KevinLong, keyboard_lynhan, keyboard_minh, khanhminh283, khiempt, kho_vi_yeu, Khuu1976, kimchi_2010, kitchen, KnmH_PR, koroyaca, KuKon H2N, Kyorgan, lachinhan, lai55, lamkeyboard, Lan75, langdu69, langtuvuitinhc2, laominhde, lazycattom, le duy, lequangshen, lethanhtien, lethien994, levuongle, linhphuong_doan, linhthuong, livanti, LongOrgan, longphi, LongSad, Luongdathtv, maihuongchau, maminhtuan, manhhungmusic, manhhuy2004, manhtuonge50, mecailuong, memory80, mengamgiam, menhac, Midi2657, mimosavi, minhbom, minhhuu2010666, minhphuongtaphan, minhthienvlg, misscheng, mitram, moitoeamnhac, MrCasanova, Muatuyet_162, mulanvu, muncamchia808, Mushroom, Musicfriend, myduyen201085, Mykinyeu, n0t-[bAd], nationwin, Nero 8, NgocHungPhat, ngochungphat_studio, NgocMNguyen, ngodaithanh, ngothanhphuc, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenduy_1811, nguyenhoangphong, nguyenhongthai, nguyenngoctu12a5, nguyenquynhgialai, nguyenthanhvan, nguyentruonghi2010, nguyenvansong86, NguyenVietPhu, nguyenxuanphoCAMAU, ngvha, nh0kpj, nhac619, nhacmithu, nhan2100, NhatMinh, nhatngo80, nhatson, nhung_kip, ninhnguyen, noisyconquer, nxlh2n, oceanvu, oldguitar, Oldman, ONION, panda22t, pat123, pé_mận, peter_dien, phambop, phamdinh, PhamDzuMinhAn, phamhachi, phamhuuthangqb, phamtung, phamvuongprokhiorgan, phannguyennhuquynh, phi2689, Phong_Lead, phuong_piano212, piano80, qcuong114, Quaiy, quanggovap, quangson_s910, quanorgan, quockhanhatt, quy me, quyettb, radi251, redbull100, riengmotgoctroi, Rita17643, RockyThai, Rock_bau, roland, rolandxp79, rosyrain, Samsonnguyen, sangorgan, santi, saobang, saobienorgan, seputson, sieuquaycamau1990, skfu8x, smallsand, snowwind_hf, sonhong54, Sonkeyboard, SonSon, sonthanhtran, SonThieu, sound_lines, spamno1, stran, sugia111, sunday, superxung, SuVu56, S_III, taivetaive, tam.organ, tangsang0708, tanpiano, TanThinhMusic, tan_bich, taodung, tauyen, thaihoc_0207, thangkhoso1, thanhhai64, ThanhHai_hb70, thanhle_hp86, thanhnam_gv, thanhphatnguyen, Thanhyen, thaycai, thay_dart, thíchđủthứ, theanhroland, thedemonofmusic, thehuyentc, TheThuongNT, thidangki, thienbk08, thientoan, thinhkpt, thitayson, Thivan681, thoigian01, Thu80, Thuan PTSC, thuguidanh, THUONG 710, thuongbass, ThuyLeQuang, thuymien, ThuyTien, tiengnhac, tienmusic, Tieutieuyen, timbui, titimo, toanld79, toanthangdat, Tocdai, tomchicuong, Tonyboy, trangfasi, trangkhuyet052, tranhungdt19, tranlamstudio, tranluyen90, tranngocdiepminh, tranquanganhtuan, tranvannam, Trịnh Ngọc Bảo, tremaugiao, trieuencore, trieukhaitran, trnguyen81, tronghoang69, trongmidi, Trongyen06, trstormvn, trung, Trung Tín, trung15000, trungdulich, trungqd, truongquy, TUAN 45, tuananmy, tuandatmusic, tuanhtri1, tuanlinh, tuanpham, tuantuhp, tuấn_nghệan, tungnghia, tuoitrecuongngao, tuongtonthat, tuong_s910, Tyros_2, Tyros_2011, uyvu_taman, vanhanh_audio, vanlang, vantoan55, VicOppa, VietHongStudio, VietLong12, vietquanglc, vietstaraudio, vietungntn, vincductai, Vincent713, vtv_3, vuorgan, vuthang310, Vuti84, westdie, willyquan, Xp50tyros3, xuanvu_nhutnhat, xunday, yeulam112005, yhuynie, yuhong, zkai_hv

PTTH

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    477
    Được THANKS 84 lần
    OK, mình sẽ cố gắng bắt bài và tập đàn . cám ơn anh đã chia sẽ và cho lời khuyên thật bổ ích.

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới longphi cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hatinh
    Thanks
    105
    Được THANKS 8 lần

Xin các bản nhạc trẻ có vòng hòa thanh

Cho mình xin các bản nhạc trẻ đã có sẵn vòng hòa thanh,để mình học hỏi thêm các anh em nhé! thank..!

Bạn nhớ viết Hoa đầu câu

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hatinh9x cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    HCMC
    Thanks
    2
    Được THANKS 62 lần
    Bạn ơi, có bài "Xuân này con không về" kèm hợp âm cho đàn Organ không bạn ? Thanks !

8. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Anti-Plus cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Thanks
    2
    Được THANKS 7 lần
    Cảm ơn bạn về tài liệu hữu ích này, mình đang tập Piano nhưng không có sheet (đặc biệt là sheet nhạc việt-khó kiếm) vì mình ko có khiếu nên không thể nghe nhạc và diễn lại được.

10. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _phuocthien_150 cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    mỹ tho
    Thanks
    6
    Cám ơn anh trai nhiều nha, anh nhớ up thêm nhiều bản nhạc mới nha anh.

12. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới cuongmt84 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    10
    Được THANKS 5 lần
    Anh ơi,anh có bài "chuyện tình của Mỹ linh không
    VAE TeamViết hoa đầu dòng bạn nhé

14. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tomoo cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    an phú - an giang
    Thanks
    853
    Được THANKS 623 lần
    Mình mới trở lại diễn đàn sau thời gian hơn nữa năm. Mình rất thích các bài nhạc được kí âm intro + HÂ. Bởi vì thứ này đánh nhạc xem mới thiệt. chứ sài usb ? Ôi sao mà thấy hơi quê quê làm sao. Rất cám ơn các ae

16. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nguyenductho cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    5
    Ui,thật là nhiệt tình,ACE rat can nhung ng như anh .hihi

VAE Team:
    - Lần đầu chỉ nhắc nhở bạn không post bài như thế này, chỉ cầm bấm thanks.
    - Viết bài có dấu theo ngôn ngữ Việt

18. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới snowwind_hf cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    nero
    Thanks
    32
    Được THANKS 142 lần
    Trích dẫn Gửi bởi snowwind_hf [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ui,thật là nhiệt tình,ACE rat can nhung ng như anh .hihi
    Nhắc vậy mới thấy mà đọc lại....viết cho cẩn thận chút bạn nhé, đừng vội vàng như vậy viết bài phải có nội dung, chữ việt rõ ràng.

20. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Nero 8 cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Thanks
    41
    Được THANKS 0 lần
    Chào các bạn, mình có đưa em tập văn nghệ đang tìm sheet nhạc và hợp âm bài Quê hương ba miền. Các bạn có sheet nhạc này cho mình xin nhé, tất nhiên là rất cảm ơn các bạn nhiều lắm.

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 ... CuốiCuối