Forum Home Your IP: 54.80.247.119

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 86

Chủ đề: Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần

Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

Band sheet cho anh em dủng như đã hứa!
    Sau một thời gian gian lăn lộn mình có 1 tập hợp được một số band sheet cho anh em dùng. Một số của mình viết và 1 số mình sưu tầm lại của anh em đồng nghiệp. Rất mong là sẽ hữu ích cho các bạn.

Anh em down theo link này về và giải nén file ra nhé. Có khoảng gần 1000 bài!

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Hoặc:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thanks!

Mình up thử 5 bài nhé. File JPG

Thêm 20 bài nữa nè bà con:

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chúc mừng năm mới với 100 bài nhé anh em

2. 495 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

3dngoc, agkeyboard, AH_Studio, alex44, alien8x01, Anhchu89, anhdung_vt81, anhduytb, anhthu82, anmayden, antongiao, Ao_ngan_tay, apple123, armada music, attilas900, Áo dài, Bachkhoa09, baduc, bamagachu, bamebin, banana, banbelatriki, Bangviet1982, baophumusic, baosonlg, bataulai, baunhac, bb1303_starlight, bebo666, Beby_tv, bexuan, BiaBia, bibibi, bigbird1920, binhmp3, BinhOrgan, blueblue, bmqdl, bozzy_phat, Braveman, bsbau, bui.tuan, BuiDoi_Conan, buivankhang, bumba, bun4484, canmotnguoihieu1984, canzona, cao.hongphuc, caonguyenxanh, cathanhnghia, cauut, cauut_anchoi, champa88, chauau20, chauquynh, chilachoithoi, chilualamhuyhoang, chinhtx7, chocha, choinhac, chomotnuayeuthuong, cocviet, conan83, cong trinh, cong252, congctct, congdac, congkeyboard, congthanh196, cucucu, cuibapmusic_88, cunghoang, cuocdoinghesi, cuongkorg_camau, cuongmt84, Cuongntqd, cuongorgan, cusibachvan, cuty1402, d2agon, daibangxamxanh, dailoi70, dancer1221, dangkhanh1970, dantoc, daovulinh, Darkhero, Doan Guitare, doanh5107, DoanHan, doanhdoanh, Dongiangsinh, DucAnh, dunganhuy, dungbetthoven, dungha22, dung_organ_kg, duongcamstudio, duongtuan, duyba, duyphong100, duy_keyboard, dvgiau88, dvtmusic2008, Easywater, elarryho, emgaitenthi, emyeu_piano, ewqasd, F#dim.E.Am, Fender, flamenco, GaCon, giaidieuviet, guitarphuc, h2.nhan, haha50, haiau77, haidu, haivn, hamhochoi01, HamVui, hanoinhokhongem, hatrongnhi, havanphung, Hồ Hiếu, hdcdmk, hellovit, heokom, hienbau82, HienRoland, HoaiPhuong_kb63, hoang tam, hoangbao, hoangkhanh75, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, hoangphat, hoangphi30, hoangtrang1008, hoanhac25, hocdan, HocTap, hongphuc11, HongThat, hongyang1232, hong_danh, hovit90, hstuthanh, htppsr3000, hung nu trang, hung organ, hungcuong_dr, hunghunghung82, HungMusic_NT, hungtyros5, hungxuanng, huucanh2004, huuphung, huuthanh, huybass, HuyThanhMusic, huytrung, Huyzend, ilmvmvm77, Inhaxiophuocthien, jenny, jennylee, jimmys, jizzjazzjozz, johnpi, kdoman, kennguyenpro, keyboard-giahan, keyboardstuan, Keyboard_KevinLong, keyboard_lynhan, keyboard_minh, khanhminh283, khiempt, kho_vi_yeu, Khuu1976, kimchi_2010, kitchen, KnmH_PR, koroyaca, KuKon H2N, Kyorgan, lachinhan, lai55, lamkeyboard, Lan75, langdu69, langtuvuitinhc2, laominhde, lazycattom, le duy, lequangshen, lethanhtien, lethien994, levuongle, linhphuong_doan, linhthuong, livanti, LongOrgan, longphi, LongSad, Luongdathtv, maihuongchau, maminhtuan, manhhungmusic, manhhuy2004, manhtuonge50, mecailuong, memory80, mengamgiam, menhac, Midi2657, mimosavi, minhbom, minhhuu2010666, minhphuongtaphan, minhthienvlg, misscheng, mitram, moitoeamnhac, MrCasanova, Muatuyet_162, mulanvu, muncamchia808, Mushroom, Musicfriend, myduyen201085, Mykinyeu, n0t-[bAd], nationwin, Nero 8, NgocHungPhat, ngochungphat_studio, NgocMNguyen, ngodaithanh, ngothanhphuc, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenduy_1811, nguyenhoangphong, nguyenhongthai, nguyenngoctu12a5, nguyenquynhgialai, nguyenthanhvan, nguyentruonghi2010, nguyenvansong86, NguyenVietPhu, nguyenxuanphoCAMAU, ngvha, nh0kpj, nhac619, nhacmithu, nhan2100, NhatMinh, nhatngo80, nhatson, nhung_kip, ninhnguyen, noisyconquer, nxlh2n, oceanvu, oldguitar, Oldman, ONION, panda22t, pat123, pé_mận, peter_dien, phambop, phamdinh, PhamDzuMinhAn, phamhachi, phamhuuthangqb, phamtung, phamvuongprokhiorgan, phannguyennhuquynh, phi2689, Phong_Lead, phuong_piano212, piano80, qcuong114, Quaiy, quanggovap, quangson_s910, quanorgan, quockhanhatt, quy me, quyettb, radi251, redbull100, riengmotgoctroi, Rita17643, RockyThai, Rock_bau, roland, rolandxp79, rosyrain, Samsonnguyen, sangorgan, santi, saobang, saobienorgan, seputson, sieuquaycamau1990, skfu8x, smallsand, snowwind_hf, sonhong54, Sonkeyboard, SonSon, sonthanhtran, SonThieu, sound_lines, spamno1, stran, sugia111, sunday, superxung, SuVu56, S_III, taivetaive, tam.organ, tangsang0708, tanpiano, TanThinhMusic, tan_bich, taodung, tauyen, thaihoc_0207, thangkhoso1, thanhhai64, ThanhHai_hb70, thanhle_hp86, thanhnam_gv, thanhphatnguyen, Thanhyen, thaycai, thay_dart, thíchđủthứ, theanhroland, thedemonofmusic, thehuyentc, TheThuongNT, thidangki, thienbk08, thientoan, thinhkpt, thitayson, Thivan681, thoigian01, Thu80, Thuan PTSC, thuguidanh, THUONG 710, thuongbass, ThuyLeQuang, thuymien, ThuyTien, tiengnhac, tienmusic, Tieutieuyen, timbui, titimo, toanld79, toanthangdat, Tocdai, tomchicuong, Tonyboy, trangfasi, trangkhuyet052, tranhungdt19, tranlamstudio, tranluyen90, tranngocdiepminh, tranquanganhtuan, tranvannam, Trịnh Ngọc Bảo, tremaugiao, trieuencore, trieukhaitran, trnguyen81, tronghoang69, trongmidi, Trongyen06, trstormvn, trung, Trung Tín, trung15000, trungdulich, trungqd, truongquy, TUAN 45, tuananmy, tuandatmusic, tuanhtri1, tuanlinh, tuanpham, tuantuhp, tuấn_nghệan, tungnghia, tuoitrecuongngao, tuongtonthat, tuong_s910, Tyros_2, Tyros_2011, uyvu_taman, vanhanh_audio, vanlang, vantoan55, VicOppa, VietHongStudio, VietLong12, vietquanglc, vietstaraudio, vietungntn, vincductai, Vincent713, vtv_3, vuorgan, vuthang310, Vuti84, westdie, willyquan, Xp50tyros3, xuanvu_nhutnhat, xunday, yeulam112005, yhuynie, yuhong, zkai_hv

THCS
    Đang ở
    lam dong
    Thanks
    1,153
    Được THANKS 12 lần
    em phục bác voi thật đấy.em là dan mới vào nghề đươc khoảng 1 năm.kinh nghiem con non kém quá,e cung rat muốn dươc như bác đó.tự mình viết ra nhung bản phối tay này thì thất l2 đáng khâm phục đó.chuc bác luôn ui khỏe nhá:a:
    Bạn hãy viết hoa đầu câu nhé.Hãy bấm Thanks cho những gì mà bạn thấy là bổ ích. Nút Thanks nằm ở góc trái bên dưới mỗi bài viết.

4. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hatkeyboard cho bài viết hữu ích này:

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Thanks các bạn đã quan tâm. Những bài này mình viết cũng nhiều nhưng cũng có 1 số mình sưu tầm của anh em đồng nghiệp. Nói chung share cho anh em đồng nghiệp mình dùng thôi. Hôm nay mình pót thêm 5 bài thông dụng nhé. "tình yêu diệu kỳ - tình yêu & giọt nước mắt - Tình yêu còn đâu techno - tình yêu nào phải trò chơi - tình yêu lung linh"
    Nhớ Thanks nhé bà con

PTTH

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    477
    Được THANKS 84 lần
    Bài nhiều quá. đúng là mấy bài thông dụng rồi, mình đụng hoài khi đi bắt lợn đó. Kaka. Thanks. Mong up thêm mấy bài để học hỏi. Mới ra nghề. Mong được chỉ dạy. Thanks.

7. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới longphi cho bài viết hữu ích này:

Ăn và chơi
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    3,704
    Được THANKS 1,302 lần
    bổ ích lắm bác Voi ơi...
    Hy vọng là bác có thể up nhìu nữa...(đặc biệt là mấy bài rock Việt của Bức Tường, PAK, Microwave...)
    Đường đi khó không khó vì ngăn sông cách núi mà khó vì lòng người ngại núi e sông

9. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới cauut_anchoi cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    da lat
    Thanks
    441
    Được THANKS 284 lần
    Hôm nay e mới biết A Mẫn có tên là Voi.:a:
    Anh có thể post lên diễn đàn một số sheet hòa tấu mà các ban nhạc thường hòa tấu k?
    Các thể loại như Bossanova, chchacha, blue...

PTTH

Đang ở
    ha noi
    Thanks
    208
    Được THANKS 106 lần
    Hoan hô bác Voi, hoan nghênh bác Voi .... UP tiếp đi bác. Cám ơn bác rất nhiều :a:

12. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới langdu69 cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    tphcm
    Thanks
    10
    Anh em nào có tổng phổ bài nắng có còn xuân cho mình xin với.Cám ơn

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới vanbinh cho bài viết hữu ích này:

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Thanks bà con đã quan tâm. hôm nay mình up thêm 5bai nữa nè. "Nắng có còn xuân - Thiên đường gọi tên - Về đâu em hỡi - Trái tim lỡ lầm - Yêu trên đầu môi"

PTTH

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    477
    Được THANKS 84 lần
    Anh voi ơi, anh có dạy đàn không vậy? em mới biết chơi thôi à, thấy anh nổi tiếng ai cũng biết nên muốn chia sẽ và học hỏi. anh có bài dân ca 3 miền không cho em xin với ?

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Lúc trước mình có dạy piano modern, sau này thì không có thgian nên ko dạy nữa. Nói chung học cũng chỉ là căn bản thôi, quan trọng là các bạn tự nghiên cứu ah. có thắc mắc gì thì cứ hỏi nếu biết mình sẽ chỉ. Bài Quê hương 3 miền mình ko có. thấy cũng đơn giản mà bạn. Nghe bắt bài đi.

18. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối