Forum Home Your IP: 54.80.208.105

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 86

Chủ đề: Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần

Bản phối viết tay để các bạn có thể đánh live

Band sheet cho anh em dủng như đã hứa!
    Sau một thời gian gian lăn lộn mình có 1 tập hợp được một số band sheet cho anh em dùng. Một số của mình viết và 1 số mình sưu tầm lại của anh em đồng nghiệp. Rất mong là sẽ hữu ích cho các bạn.

Anh em down theo link này về và giải nén file ra nhé. Có khoảng gần 1000 bài!

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Hoặc:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ][Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thanks!

Mình up thử 5 bài nhé. File JPG

Thêm 20 bài nữa nè bà con:

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chúc mừng năm mới với 100 bài nhé anh em

2. 495 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

3dngoc, agkeyboard, AH_Studio, alex44, alien8x01, Anhchu89, anhdung_vt81, anhduytb, anhthu82, anmayden, antongiao, Ao_ngan_tay, apple123, armada music, attilas900, Áo dài, Bachkhoa09, baduc, bamagachu, bamebin, banana, banbelatriki, Bangviet1982, baophumusic, baosonlg, bataulai, baunhac, bb1303_starlight, bebo666, Beby_tv, bexuan, BiaBia, bibibi, bigbird1920, binhmp3, BinhOrgan, blueblue, bmqdl, bozzy_phat, Braveman, bsbau, bui.tuan, BuiDoi_Conan, buivankhang, bumba, bun4484, canmotnguoihieu1984, canzona, cao.hongphuc, caonguyenxanh, cathanhnghia, cauut, cauut_anchoi, champa88, chauau20, chauquynh, chilachoithoi, chilualamhuyhoang, chinhtx7, chocha, choinhac, chomotnuayeuthuong, cocviet, conan83, cong trinh, cong252, congctct, congdac, congkeyboard, congthanh196, cucucu, cuibapmusic_88, cunghoang, cuocdoinghesi, cuongkorg_camau, cuongmt84, Cuongntqd, cuongorgan, cusibachvan, cuty1402, d2agon, daibangxamxanh, dailoi70, dancer1221, dangkhanh1970, dantoc, daovulinh, Darkhero, Doan Guitare, doanh5107, DoanHan, doanhdoanh, Dongiangsinh, DucAnh, dunganhuy, dungbetthoven, dungha22, dung_organ_kg, duongcamstudio, duongtuan, duyba, duyphong100, duy_keyboard, dvgiau88, dvtmusic2008, Easywater, elarryho, emgaitenthi, emyeu_piano, ewqasd, F#dim.E.Am, Fender, flamenco, GaCon, giaidieuviet, guitarphuc, h2.nhan, haha50, haiau77, haidu, haivn, hamhochoi01, HamVui, hanoinhokhongem, hatrongnhi, havanphung, Hồ Hiếu, hdcdmk, hellovit, heokom, hienbau82, HienRoland, HoaiPhuong_kb63, hoang tam, hoangbao, hoangkhanh75, hoangminhtrung, HoangNguyenCD, hoangphat, hoangphi30, hoangtrang1008, hoanhac25, hocdan, HocTap, hongphuc11, HongThat, hongyang1232, hong_danh, hovit90, hstuthanh, htppsr3000, hung nu trang, hung organ, hungcuong_dr, hunghunghung82, HungMusic_NT, hungtyros5, hungxuanng, huucanh2004, huuphung, huuthanh, huybass, HuyThanhMusic, huytrung, Huyzend, ilmvmvm77, Inhaxiophuocthien, jenny, jennylee, jimmys, jizzjazzjozz, johnpi, kdoman, kennguyenpro, keyboard-giahan, keyboardstuan, Keyboard_KevinLong, keyboard_lynhan, keyboard_minh, khanhminh283, khiempt, kho_vi_yeu, Khuu1976, kimchi_2010, kitchen, KnmH_PR, koroyaca, KuKon H2N, Kyorgan, lachinhan, lai55, lamkeyboard, Lan75, langdu69, langtuvuitinhc2, laominhde, lazycattom, le duy, lequangshen, lethanhtien, lethien994, levuongle, linhphuong_doan, linhthuong, livanti, LongOrgan, longphi, LongSad, Luongdathtv, maihuongchau, maminhtuan, manhhungmusic, manhhuy2004, manhtuonge50, mecailuong, memory80, mengamgiam, menhac, Midi2657, mimosavi, minhbom, minhhuu2010666, minhphuongtaphan, minhthienvlg, misscheng, mitram, moitoeamnhac, MrCasanova, Muatuyet_162, mulanvu, muncamchia808, Mushroom, Musicfriend, myduyen201085, Mykinyeu, n0t-[bAd], nationwin, Nero 8, NgocHungPhat, ngochungphat_studio, NgocMNguyen, ngodaithanh, ngothanhphuc, nguyenchihieu, nguyenductho, nguyenduy_1811, nguyenhoangphong, nguyenhongthai, nguyenngoctu12a5, nguyenquynhgialai, nguyenthanhvan, nguyentruonghi2010, nguyenvansong86, NguyenVietPhu, nguyenxuanphoCAMAU, ngvha, nh0kpj, nhac619, nhacmithu, nhan2100, NhatMinh, nhatngo80, nhatson, nhung_kip, ninhnguyen, noisyconquer, nxlh2n, oceanvu, oldguitar, Oldman, ONION, panda22t, pat123, pé_mận, peter_dien, phambop, phamdinh, PhamDzuMinhAn, phamhachi, phamhuuthangqb, phamtung, phamvuongprokhiorgan, phannguyennhuquynh, phi2689, Phong_Lead, phuong_piano212, piano80, qcuong114, Quaiy, quanggovap, quangson_s910, quanorgan, quockhanhatt, quy me, quyettb, radi251, redbull100, riengmotgoctroi, Rita17643, RockyThai, Rock_bau, roland, rolandxp79, rosyrain, Samsonnguyen, sangorgan, santi, saobang, saobienorgan, seputson, sieuquaycamau1990, skfu8x, smallsand, snowwind_hf, sonhong54, Sonkeyboard, SonSon, sonthanhtran, SonThieu, sound_lines, spamno1, stran, sugia111, sunday, superxung, SuVu56, S_III, taivetaive, tam.organ, tangsang0708, tanpiano, TanThinhMusic, tan_bich, taodung, tauyen, thaihoc_0207, thangkhoso1, thanhhai64, ThanhHai_hb70, thanhle_hp86, thanhnam_gv, thanhphatnguyen, Thanhyen, thaycai, thay_dart, thíchđủthứ, theanhroland, thedemonofmusic, thehuyentc, TheThuongNT, thidangki, thienbk08, thientoan, thinhkpt, thitayson, Thivan681, thoigian01, Thu80, Thuan PTSC, thuguidanh, THUONG 710, thuongbass, ThuyLeQuang, thuymien, ThuyTien, tiengnhac, tienmusic, Tieutieuyen, timbui, titimo, toanld79, toanthangdat, Tocdai, tomchicuong, Tonyboy, trangfasi, trangkhuyet052, tranhungdt19, tranlamstudio, tranluyen90, tranngocdiepminh, tranquanganhtuan, tranvannam, Trịnh Ngọc Bảo, tremaugiao, trieuencore, trieukhaitran, trnguyen81, tronghoang69, trongmidi, Trongyen06, trstormvn, trung, Trung Tín, trung15000, trungdulich, trungqd, truongquy, TUAN 45, tuananmy, tuandatmusic, tuanhtri1, tuanlinh, tuanpham, tuantuhp, tuấn_nghệan, tungnghia, tuoitrecuongngao, tuongtonthat, tuong_s910, Tyros_2, Tyros_2011, uyvu_taman, vanhanh_audio, vanlang, vantoan55, VicOppa, VietHongStudio, VietLong12, vietquanglc, vietstaraudio, vietungntn, vincductai, Vincent713, vtv_3, vuorgan, vuthang310, Vuti84, westdie, willyquan, Xp50tyros3, xuanvu_nhutnhat, xunday, yeulam112005, yhuynie, yuhong, zkai_hv

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Đề nghị các bạn nếu thấy bài viết hay và bổ ích thì bấm nút Thank,rồi nhớ ơn tác giả bài viết đó suốt... ngày,hãy chôn nén tình cảm trong lòng chứ đừng viết vài lời cám ơn ra đây,vừa không linh nghiệm vừa mất thời gian lại bị coi là Spam.

4. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

Musical & Friendly HuyThanhMusic's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    2,151
    Được THANKS 1,534 lần
    Trích dẫn Gửi bởi StudioBlue [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình up thử 5 bài nhé. File JPG
    Những bản phối này rất có ích cho những nhạc công thích đánh live như em. Em cũng đang kêu gọi một số anh em trên địa bàn thành lập ban nhạc chất lượng "cây nhà lá bờ ao", trong đó có khâu viết bài phối cho ban nhạc mà bọn em còn đang loay hoay chưa biết tính như thế nào, vì số lượng bài hát bây giờ quá nhiều. Có được những bài phối này, trong tương lại bọn em sẽ nhàn đi biết bao nhiêu. Mong bác StudioBlue tiếp tục công việc từ thiện. Kính chúc bác và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và luôn tìm thấy niềm vui mới trong gia đình VIANHEM.COM.
    Chia sẻ riêng với bác StudioBlue: Em tham gia vianhem.com từ tháng 7, nhưng vì bận việc nên ít tham gia. Cách đây hơn 1 tuần em mơi tham gia nhiều, càng tham gia càng thấy mê. Mê vì được gặp gỡ nhiều bạn bè, được học hỏi nhiều kinh nghiệm và tri thức... Và nhất là khi được giúp đỡ enh em, em cảm thấy vui. Vui không chỉ vì mình được nhận, mà còn vui vì được anh em đón nhận mình. Bây giờ em cũng chịu khó online hơn. Và cứ hễ online thì dòng chữ đầu tiên em gõ đó là : vianhem.com
    "Nhạc giả thiên địa chi hòa giã"_trich Lễ Ký - Khổng Tử (Tạm dịch: Âm nhạc là sự hòa hợp giữa trời đất)

6. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HuyThanhMusic cho bài viết hữu ích này:

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Thanks Các Bro đã quan tâm. Hôm nay mình share tiếp 5 bài nữa nhé. Những bài cũng khá thông dụng.

1. Chiếc khăn gió ấm
    2. Chuyện thường tình thế thôi
    3. Éo le cuộc tình
    4. Đừng xa em nhé
    5. Khóc cho người đi

Nhớ thank cho mình nhé

PTTH
    congctct's Avatar
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    126
    Được THANKS 295 lần
    Sao nhìn anh studioblue giống anh voi ở nhịp sóng trẻ giữ,không lẻ có người sinh đôi a

9. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới congctct cho bài viết hữu ích này:

THCS StudioBlue's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    6
    Được THANKS 882 lần
    Chính nó, Voi đây. Ai mà biết Voi ta?

11. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioBlue cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    congctct's Avatar
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    126
    Được THANKS 295 lần
    Rảnh rảnh lên đó xem mấy anh em hát hò,nay VOI nghĩ ở đó thì phải,um mình ở gần đó hay wa đó xem voi đánh mà,voi mà ngón GỚM THẾ:a:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Trích dẫn Gửi bởi vuthang310 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thank !!! Tớ cũng chưa dơn được mà thank tr ^^.
    Bạn không viết bài nghiêm túc thì nên dừng lại ngay,Spam như vầy không được tính đâu nhé!

14. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0
    Phải bắt lợn mới xem được hả bác?
    Mã HTML:
    Bạn nên đọc lài nội quy diễn đàn

Tiểu học
    Đang ở
    hochiminh
    Thanks
    0
    em cũng là thành viên mới cũng rất yêu âm nhạc.....mà cũng chưa down được
    Mã HTML:
    Bạn nên đọc lại nội quy diễn đàn

Manager
    ThuyTien's Avatar
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    13,112
    Được THANKS 10,927 lần
    Trích dẫn Gửi bởi NGOTHAIUYENNHI [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    em cũng là thành viên mới cũng rất yêu âm nhạc.....mà cũng chưa down được
    Tại bạn chưa đọc hết nội quy diễn đàn nên chưa down được thui. Đầu tiên phải viết đúng tiếng Việt, sau đó phải có từ 05 bài trở lên là bạn sẽ có thể dùng nhiều thư bạn cần ở đây. Chúc bạn tìm hiểu thêm về Vi Anh Em và nhanh chóng hòa nhập nhé...:a:
    DÙ CÓ ĐI BỐN PHƯƠNG TRỜI, LÒNG VẪN NHỚ VỀ HÀ NỘI...

18. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThuyTien cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối