Forum Home Your IP: 54.156.67.164

Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 91516171819
Kết quả 181 đến 187 của 187

Chủ đề: Quy định về tải file đính kèm và mở chủ đề mới

Administrator

Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    461
    Được THANKS 2,438 lần

Quy định về tải file đính kèm và mở chủ đề mới

Thông báo về việc sử dụng link và download trên diễn đàn

Ban quản trị diễn đàn ViAnhEm.com xin thông báo:

1. Việc nhìn thấy link download tại box midi, style, beat, sheet bản nhạc, kho VSTi, phần mềm chủ thu âm, phần mềm chép nhạc được áp dụng cho các thành viên chính thức của diễn đàn.

2. Chỉ các thành viên chính thức của diễn đàn trở lên mới có quyền mở chủ đề mới, các thành viên nick màu nâu chỉ được trả lời bài viết, điều này để hạn chế việc các nick đăng ký tự động đăng bài quảng cáo, và các thành viên mới không chịu tìm kiếm liên tục lạm dụng mở chủ đề mới để rồi BQT diễn đàn phải chuyển bài về chỗ topic cũ. Trong trường hợp có nội dung cần mở topic mới mà chưa có quyền thì các thành viên có thể đăng dưới dạng bài trả lời trong topic [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ], ban quản trị sẽ tạo topic mới giùm cho thành viên nếu xét thấy nội dung đó phù hợp là một topic mới hoặc chuyển bài về các topic cũ đã có sẵn tại vianhem.com

2. Thành viên chính thức của diễn đàn là những thành viên có số postcount (số bài viết) là 3, những trường hợp post bài trong [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] thì đương nhiên cũng không được tính postcount, những trường hợp cố tình spam, đăng bài sai box, viết nội dung chung chung vô thưởng vô phạt để lên post count sẽ bị xử lý, và tất nhiên sẽ không công nhận post count khi bài viết được xóa hoặc chuyển vào thùng rác.

3. Việc áp dụng có hiệu lực từ 10-10/2010.

Trân trọng: ViAnhEm.com Team!!!

Các dạng bài bị chuyển vào thùng rác có thể được tham khảo tại [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đã ký

2. 323 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ViAnhEm.com cho bài viết hữu ích này:

3dngoc, aminalone, amypham, anhtien_1958, AnhTuan, anhtun9x, antongiao, Ao_ngan_tay, Atruyen.keyboard, attilas900, babelaem89, babylove, Bachkhoa09, bachquangtuan, Bangviet1982, baysisach, BòSữa, Beby_tv, bibibi, bienorgal, binbeo0304, Black Eyes, bocautrang, bolerolento, boluudienyh, bommaroc, buikiem, buiminhhienhcm, buudang, BVKpro, byorgan, c0i11o2, cauut_anchoi, chanhung_dj, chaomaodo09, chauquynh, chemy, chienstudio, chilualamhuyhoang, choinhac, chowkun, cocviet, conan83, Cowboy, cucgomnho, cuongkorg_camau, Dalkeyboard, danle, dantoc, dat07cs, dcool, De_tu_luu_linh, DLmusic, dokhanhhung, Dongiangsinh, dophong2508, dotoi71, dotrongthuy, duan.itcstar, DucAnh, Ducstudio, dung_keyboards900, duongthu, duythaovanhoa, dvh001, Falcao, gbaviet, H-Music, Hahn Sugo, haihau.org, hailua sound, halimdai, hatzde89, havanphung, Hayud, hoainam40, HoaiPhuong_kb63, hoanggialang, hoangkhanh, hoangkim506, hoangminhtrung, hoangngocct, HoangNguyenCD, hoangquyengroup, hoangviet85, hoang_orgue, honganh10383, Hongnguyen, HongPhuc, hongphuc11, hovan0907, hstuthanh, huahaophong, hungdu713, HungMusic_NT, huy3t2, huynhfaber, HuyThanhMusic, Hương_Ngọc_Lan, ilovebentre, itnamdinh, jazz_art, jos_khanh, kdoman, KENNYS-VŨ, key.q12.hcm, keyboardist2010, keyboardstuan, khanhmusis, khanh_ps2, kiena4cva, kientrungvu, kieuanhcute102, kimloc21, kitty, kkk232, korg2012, kr0909, ktslevanhoc, Kyorgan, lambathoai, lamhai664, LanBui, laplaya, lazycattom, le duy, LEHAISON, lenovob460, lesytx, lexuan190776, lmthuong, longasc, LongHong, luanvhntqn, lusa.x, Mai Hằng, MaNguonVn, manhhungmusic, manhtrang, MarieDominique, Mc_AnDyLu0nG, metwa, Midi2657, Minh An, minhfn, minhhoanmusic, MinhNghia, minhtri, minhvespa, mr_hien, Musicfriend, Mykinyeu, n0t-[bAd], Nam0977486626, namnhu110, nganamthuong, ngaymoi, Ngọc Thắng_HB, nghiaquan, ngihia02317409, NgocDuyAi, NgocHungPhat, NgocSinh80, NgocTinh81, nguyễn trí tín, nguyenbao2501, nguyenductho, nguyenhuy.organ, nguyenloi, nguyenmusic, nguyenquansang, Nguyenquithinh, nguyenthanhvan, nguyentich2007, nguyentruonghi2010, ngvha, nh0kpj, nh0k_jin, nhoxteen, nmpblbp, nn.hai, ntlangtu, NTP, ntrhieu_mn1991, Oldman, organ-VIETHUNG, PCT, pham thieu gia, phamquanghieu, phanthinh, phucnguyen, phuongchinhgv, ping89, pipolovemusic, Quaiy, QUANG HUY, quanorgan1986, RockyThai, Rock_bau, ruslan, sacachi, salamander, sang jimmy, shine_bn, sieunhan, smallsand, sodo919191, SongLam, Sonkeyboard, sonloan, sotana_2510, spainno3, SyHungorg, SƠN_TamKỳ, taipscode, tamband, tamtuanym, Tansang TG, tauyen, thaibinhlucky, thaiminhhuy, thaimyhung, thangkaka, thangkhoso1, thanhbang16, thanhbinh0, thanhco, thanhhai64, ThanhHai_hb70, thanhkeyboardpro, thanhnam_gv, thanhnt9x, TheThuongNT, Thivan681, Thuan PTSC, THUONG 710, thuongbass, ThuyTien, tienocganhl, tienthuy8284, tinhyeucm002, tinhyeudayroi, tiny_vu, toanthangdat, tommy0936, Tonyboy, ToNyTruong, Tran Hong Phuc, trangfasi, tranhoang, trantamdn, Trần_Cường, trieukhaitran, TrinhLuyen, tronghoian123, trucchipro, trungkeyboard99, trungluumobile, trungqd, tuan110, tuandatmusic, Tuankiet, tuantuhp, TunKaKa, tuvan, tuyen, Tyros_2, Tytyty, vanletran, vannghetu, vanquybtx, vanthuchb, vantq, vietnamduy, vietnhi110, vietsypro_1980, vinh779, vinhaudioht, vinhkb, vinhtri, vohoa123, voloi, vstipro, VuongMinh2006, Vuti84, VyPhuongTan, Xmen_hp, xuanbinhco, xuanquyet, xuongrongdianguc, xuxuxu, yamahanguyencuong, yeucuocsong, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    loc ninh
    Thanks
    17
    Được THANKS 0 lần
    Xin chào diễn đàn ViAnhEm và các anh em,hôm nay mình đăng topic này mong anh em chỉ dẫn cho mình phần mềm nuendo 4. Khi thu âm xong mình chèn vô vocal chỉ có 3 plugin đơn giản....mà âm thanh nó bị giật không cách nào chỉnh làm sao cho hết,,cứ tìm trên google hoài mà không giải quyết được,mong cac anh em chỉ dẫn xin chân thành cảm ơn rất nhiều.

THCS
    Đang ở
    loc ninh
    Thanks
    17
    Được THANKS 0 lần
    Xin chào diễn đàn và các anh em, mình đọc được trên mạng bài viết của anh Congkeyboard ,khi mix vocal trên phần mềm nuendo cũng bị âm thanh nó giật không thể nào mix được và anh có chỉ dẫn là quên không click vào ( Constrain delay compensation) và mix trực tiếp luôn không bị giật nữa. nói thật là em kiếm chử này trên nuendo đã 4 ngày rồi mà không biết nó nằm ở đâu mong anh em chỉ dẫn. xin chân thành cảm ơn.

Banned
    Đang ở
    Florida, USA
    Thanks
    122
    Được THANKS 0 lần
    Cám ơn trang web này rất hưu ích.

THCS
    Đang ở
    Ha noi
    Thanks
    20
    Được THANKS 0 lần
    Xin cảm ơn diễn đàn ! Xin chỉ dẫn cho mình cách pot hình lên diễn đàn bằng cách nao?

Tiểu học
    Đang ở
    ho chi minh
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Chào ad,
    Mình muốn đăng bài giới thiệu về Showroom Piano của mình thì chi phí thế nào?

THCS
    Đang ở
    Dong Nai
    Thanks
    1
    Mình muốn vào hỏi anh em về Guitar Vọng Cổ dành cho Kontakt mà không biết ở đâu và cũng không thể đăng chủ đề mới. Phải sao đây?

THCS phungtiengiap's Avatar
    Đang ở
    Kim Thành/Hải Dương
    Thanks
    7
    Hỏi về việc coppy, cắt dán các track trên song của đàn yamaha.
    Em nhờ BQT đăng giùm em bài viết này với ạ!
    Em xin chân thành cảm ơn BQT!

Em xin chào toàn thể anh chị em trong Diễn đàn!
    Em là Phùng Tiến Giáp ở Hải Dương, hôm nay, em có việc rất mong nhận được sự hỗ trợ từ phía anh chị em.
    Em rất hay làm song và em thấy có một vài người họ có thể coppy những ô nhịp giống nhau của một hoặc nhiều track trong một bản midi.
    Em cũng muốn làm vậy cho đỡ tốn thời gian mà em lần mò mãi vẫn không được.
    Anh chị em trong diễn đàn nếu ai biết xin tư vấn giúp em với nha!
    Em là một người bị mù nên rất mong anh chị hướng dẫn tỉ mỉ giùm em!
    Em xin cảm ơn anh chị em nhà mình nhiều ạ!

Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 91516171819