Forum Home Your IP: 54.92.150.98

Trang 1 của 19 1234511 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 187

Chủ đề: Quy định về tải file đính kèm và mở chủ đề mới

Administrator

Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    461
    Được THANKS 2,440 lần

Quy định về tải file đính kèm và mở chủ đề mới

Thông báo về việc sử dụng link và download trên diễn đàn

Ban quản trị diễn đàn ViAnhEm.com xin thông báo:

1. Việc nhìn thấy link download tại box midi, style, beat, sheet bản nhạc, kho VSTi, phần mềm chủ thu âm, phần mềm chép nhạc được áp dụng cho các thành viên chính thức của diễn đàn.

2. Chỉ các thành viên chính thức của diễn đàn trở lên mới có quyền mở chủ đề mới, các thành viên nick màu nâu chỉ được trả lời bài viết, điều này để hạn chế việc các nick đăng ký tự động đăng bài quảng cáo, và các thành viên mới không chịu tìm kiếm liên tục lạm dụng mở chủ đề mới để rồi BQT diễn đàn phải chuyển bài về chỗ topic cũ. Trong trường hợp có nội dung cần mở topic mới mà chưa có quyền thì các thành viên có thể đăng dưới dạng bài trả lời trong topic [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ], ban quản trị sẽ tạo topic mới giùm cho thành viên nếu xét thấy nội dung đó phù hợp là một topic mới hoặc chuyển bài về các topic cũ đã có sẵn tại vianhem.com

2. Thành viên chính thức của diễn đàn là những thành viên có số postcount (số bài viết) là 3, những trường hợp post bài trong [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] thì đương nhiên cũng không được tính postcount, những trường hợp cố tình spam, đăng bài sai box, viết nội dung chung chung vô thưởng vô phạt để lên post count sẽ bị xử lý, và tất nhiên sẽ không công nhận post count khi bài viết được xóa hoặc chuyển vào thùng rác.

3. Việc áp dụng có hiệu lực từ 10-10/2010.

Trân trọng: ViAnhEm.com Team!!!

Các dạng bài bị chuyển vào thùng rác có thể được tham khảo tại [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đã ký

2. 323 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ViAnhEm.com cho bài viết hữu ích này:

3dngoc, aminalone, amypham, anhtien_1958, AnhTuan, anhtun9x, antongiao, Ao_ngan_tay, Atruyen.keyboard, attilas900, babelaem89, babylove, Bachkhoa09, bachquangtuan, Bangviet1982, baysisach, BòSữa, Beby_tv, bibibi, bienorgal, binbeo0304, Black Eyes, bocautrang, bolerolento, boluudienyh, bommaroc, buikiem, buiminhhienhcm, buudang, BVKpro, byorgan, c0i11o2, cauut_anchoi, chanhung_dj, chaomaodo09, chauquynh, chemy, chienstudio, chilualamhuyhoang, choinhac, chowkun, cocviet, conan83, Cowboy, cucgomnho, cuongkorg_camau, Dalkeyboard, danle, dantoc, dat07cs, dcool, De_tu_luu_linh, DLmusic, dokhanhhung, Dongiangsinh, dophong2508, dotoi71, dotrongthuy, duan.itcstar, DucAnh, Ducstudio, dung_keyboards900, duongthu, duythaovanhoa, dvh001, Falcao, gbaviet, H-Music, Hahn Sugo, haihau.org, hailua sound, halimdai, hatzde89, havanphung, Hayud, hoainam40, HoaiPhuong_kb63, hoanggialang, hoangkhanh, hoangkim506, hoangminhtrung, hoangngocct, HoangNguyenCD, hoangquyengroup, hoangviet85, hoang_orgue, honganh10383, Hongnguyen, HongPhuc, hongphuc11, hovan0907, hstuthanh, huahaophong, hungdu713, HungMusic_NT, huy3t2, huynhfaber, HuyThanhMusic, Hương_Ngọc_Lan, ilovebentre, itnamdinh, jazz_art, jos_khanh, kdoman, KENNYS-VŨ, key.q12.hcm, keyboardist2010, keyboardstuan, khanhmusis, khanh_ps2, kiena4cva, kientrungvu, kieuanhcute102, kimloc21, kitty, kkk232, korg2012, kr0909, ktslevanhoc, Kyorgan, lambathoai, lamhai664, LanBui, laplaya, lazycattom, le duy, LEHAISON, lenovob460, lesytx, lexuan190776, lmthuong, longasc, LongHong, luanvhntqn, lusa.x, Mai Hằng, MaNguonVn, manhhungmusic, manhtrang, MarieDominique, Mc_AnDyLu0nG, metwa, Midi2657, Minh An, minhfn, minhhoanmusic, MinhNghia, minhtri, minhvespa, mr_hien, Musicfriend, Mykinyeu, n0t-[bAd], Nam0977486626, namnhu110, nganamthuong, ngaymoi, Ngọc Thắng_HB, nghiaquan, ngihia02317409, NgocDuyAi, NgocHungPhat, NgocSinh80, NgocTinh81, nguyễn trí tín, nguyenbao2501, nguyenductho, nguyenhuy.organ, nguyenloi, nguyenmusic, nguyenquansang, Nguyenquithinh, nguyenthanhvan, nguyentich2007, nguyentruonghi2010, ngvha, nh0kpj, nh0k_jin, nhoxteen, nmpblbp, nn.hai, ntlangtu, NTP, ntrhieu_mn1991, Oldman, organ-VIETHUNG, PCT, pham thieu gia, phamquanghieu, phanthinh, phucnguyen, phuongchinhgv, ping89, pipolovemusic, Quaiy, QUANG HUY, quanorgan1986, RockyThai, Rock_bau, ruslan, sacachi, salamander, sang jimmy, shine_bn, sieunhan, smallsand, sodo919191, SongLam, Sonkeyboard, sonloan, sotana_2510, spainno3, SyHungorg, SƠN_TamKỳ, taipscode, tamband, tamtuanym, Tansang TG, TanThinhMusic, tauyen, thaibinhlucky, thaiminhhuy, thaimyhung, thangkaka, thangkhoso1, thanhbang16, thanhbinh0, thanhco, thanhhai64, ThanhHai_hb70, thanhkeyboardpro, thanhnam_gv, thanhnt9x, TheThuongNT, Thivan681, Thuan PTSC, THUONG 710, thuongbass, ThuyTien, tienocganhl, tienthuy8284, tinhyeucm002, tinhyeudayroi, tiny_vu, toanthangdat, tommy0936, Tonyboy, ToNyTruong, Tran Hong Phuc, trangfasi, tranhoang, trantamdn, Trần_Cường, trieukhaitran, TrinhLuyen, tronghoian123, trucchipro, trungkeyboard99, trungluumobile, trungqd, tuan110, tuandatmusic, Tuankiet, tuantuhp, TunKaKa, tuvan, tuyen, Tyros_2, Tytyty, vanletran, vannghetu, vanquybtx, vanthuchb, vantq, vietnamduy, vietnhi110, vietsypro_1980, vinh779, vinhaudioht, vinhkb, vinhtri, vohoa123, voloi, vstipro, VuongMinh2006, Vuti84, Xmen_hp, xuanbinhco, xuanquyet, xuongrongdianguc, xuxuxu, yamahanguyencuong, yeucuocsong, _Điệp_

THCS
    Đang ở
    Tra Vinh
    Thanks
    1,161
    Được THANKS 131 lần
    Mình thống nhất với Admin về thông báo nầy. thật ra trước khi tham gia diễn đàn mình chưa có khái niệm gì về làm nhạc sty, mid hay voice gì cả mình cứ nghỉ đó là những phần không thể làm được trên đàn, nhưng khi đọc nhiều bài viết của Vianhem và được hướng dẫn cụ thể hiện nay mình cũng biết làm sty chút chút rồi. thay măt gia đình mình ( 2 vợ chồng cùng 2 con nhỏ) thành thật biết ơn annh em

♪♪♠♣♦♥♪♪ AnhTuan's Avatar
    Đang ở
    Đồi Bất Tử, hành tinh Hòa Bình
    Thanks
    4,826
    Được THANKS 8,528 lần
    Bổ sung thêm cho những ai đọc mà chưa hiểu nội dung:

Nếu bạn thấy câu sau:

1.To view links or images in this forum your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
    có nghĩa là bạn đang vào topic có link download nhưng bạn ko thể nhìn thấy link vì số bài viết của bạn chưa đủ 5 bài. Bạn hiện có 0 bài viết.
    2.
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nếu không xem được hãy
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nghĩa là bạn không có quyền Download Attachment- file đính kèm vì bạn chưa có đủ 5 bài viết.

0919097207

Administrator

Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    461
    Được THANKS 2,440 lần
    Phụ lục:

Sau khi áp dụng quy định 03 bài viết mới được nhìn thấy link download, ban quản trị diễn đàn nhận thấy có nhiều thành viên cố tình đăng bài để nhằm mục đích lấy link mà không quan tâm tới chất lượng của bài viết, những bài viết có nội dung kém, không có nội dung, lời nói không đi đôi với việc làm sẽ bị xóa.

Cách nhiều thành viên hay dùng nhất để tăng postcount là đăng một câu chung chung, đại loại như:
    Thanks 4 share!!!!, cảm ơn nhiều, chân thành cảm ơn, bài hay lắm
    Ban quản trị chấp nhận những bài viết có nội dung như trên với các điều kiện như sau:
    - Quote (Trích dẫn) rõ ràng nếu trong topic đó có nhiều người cùng chia sẻ, (Bạn phải xác định cho người khác đọc một cách rõ ràng là cảm ơn ai?) không thể chỉ mỗi câu cảm ơn chung chung được
    - Mặt khác khi viết bài cảm ơn người đăng bài PHẢI KÈM THEO BẤM NÚT THANKS tại bài viết bạn muốn cảm ơn!
    Nếu bài viết không đạt các yêu cầu trên, bài viết sẽ bị xóa với lý do câu bài để đủ post count!!!

Bài có nội dung chung chung, nhưng đăng vô tội vạ vào các box, các topic có sẵn mà không phù hợp với các box, topic có sẵn, tùy theo trường hợp VAE Team có thể chuyển về topic có sẵn, chấp nhận topic mới, hoặc xóa bài, việc này được toàn quyền quyết định bởi VAE Team. Nếu các thành viên liên tục đăng những bài có không có nội dung, VAE Team có quyền tặng thẻ nhắc nhở, cảnh cáo tới thành viên.

Xin lưu ý các thành viên: KHÔNG KHÓ ĐỂ PHÁT HIỆN RA MỘT BÀI ĐĂNG NGHIÊM TÚC VÀ MỘT BÀI ĐĂNG ĐỂ CÂU LẤY SỐ POST CẦN THIẾT.
    Đã ký

Manager
    ThuyTien's Avatar
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    13,114
    Được THANKS 10,924 lần
    Theo mình thấy có một số mem mới không phải là cố tình làm vậy, có thể họ chưa biết. Với số này Ban quản trị nên nhắc nhở nhẹ nhàng, thông báo và chuyển bài về đúng topic. Những bài chỉ cảm ơn thì cũng không nên xóa ngay, nên nhắc nhở và không tính vào số lượng bài đã post. Nếu còn cố tình vi phạm thì lúc đó Ban quản trị có thể tùy ý giải quyết...Làm vậy tuy mất công cho các bạn nhưng bù lại mọi thành viên dù cũ hay mới sẽ tâm phục khẩu phục, tránh được những cái không hay, không đáng có...Mấy lời tâm huyết cùng Anh Em...:a:
    DÙ CÓ ĐI BỐN PHƯƠNG TRỜI, LÒNG VẪN NHỚ VỀ HÀ NỘI...

THCS
    Đang ở
    hoa linh
    Thanks
    9
    Được THANKS 28 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ThuyTien [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Theo mình thấy có một số mem mới không phải là cố tình làm vậy, có thể họ chưa biết. Với số này Ban quản trị nên nhắc nhở nhẹ nhàng, thông báo và chuyển bài về đúng topic. Những bài chỉ cảm ơn thì cũng không nên xóa ngay, nên nhắc nhở và không tính vào số lượng bài đã post. Nếu còn cố tình vi phạm thì lúc đó Ban quản trị có thể tùy ý giải quyết...Làm vậy tuy mất công cho các bạn nhưng bù lại mọi thành viên dù cũ hay mới sẽ tâm phục khẩu phục, tránh được những cái không hay, không đáng có...Mấy lời tâm huyết cùng Anh Em...:a:
    Em hoàn toàn nhất trí với quan điểm của bác! phần nhiều vi phạm cũng do là mới vào diễn đàn, chưa hiểu hết nội quy cụ thể, đọc mấy dòng của bác thấy rất chuẩn! thank bác!
    ps: em đã nhấn thank bác rùi đấy hj

8. 20 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới minh 3p cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0
    Đúng đúng, như mình mới vào diễn đàn ko biết gì hết ráo, bắt post 5 bài để thấy đc cái link, vậy đành phải spam bậy bậy thôi, thông cảm

10. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Trọng Phúc cho bài viết hữu ích này:

Administrator

Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    461
    Được THANKS 2,440 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Trọng Phúc [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đúng đúng, như mình mới vào diễn đàn ko biết gì hết ráo, bắt post 5 bài để thấy đc cái link, vậy đành phải spam bậy bậy thôi, thông cảm
    Bạn đã đọc topic này mà vẫn còn cố tình viết được "spam bậy bậy thôi" chứng tỏ bạn quá tự tin và không coi diễn đàn cũng như các thành viên khác ra cái gì, bạn đã làm thì bạn phải chấp nhận hậu quả mà thôi.
    Đã ký

12. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ViAnhEm.com cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    haiduong
    Thanks
    5
    Được THANKS 11 lần
    minh moi vao dien dan nen khong biet gi,co gi mong cac anh em chi bao giup nhe !thanks vi anh em.com

minh moi vao dien dan nen chua hieu duoc nhieu ,minh mong tat ca anh em gip do nhe.thanks vianhem.com

VAE TeamBạn cần viết bài có dấu và không câu bài như thế này, bài viết này của bạn sẽ được nhận một thẻ phạt

14. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhthuong_cheo cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    Rock Trẻ's Avatar
    Đang ở
    CuChi TPHCM
    Thanks
    665
    Được THANKS 1,363 lần
    Trích dẫn Gửi bởi anhthuong_cheo [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    minh moi vao dien dan nen chua hieu duoc nhieu ,minh mong tat ca anh em gip do nhe.thanks vianhem.com
    viết 1bài được rồi bạn.viết 2 bài mà bài nào củng giống như vậy thì chi bằng viết 1bài vừa khỏe vừa không bị nhận thẻ
    ]»————»•«™†ïñh…£ä…çhï… »•«(""Ñgûyễñ Đạt"")™«—————«[

16. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Rock Trẻ cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 19 1234511 ... CuốiCuối