Forum Home Your IP: 174.129.163.89

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Chủ đề: Mình lập nhóm được không?

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,380
    Được THANKS 10,884 lần

Mình lập nhóm được không?

Theo ý kiến riêng của mình, thì chúng ta có thể lập nhóm bao gồm những người ở chung khu vục thành phố hoặc lân cạnh để trao đổi kinh nghiệm,tài liệu và là tăng thêm tình đoàn kết trong Vianhem (đúng theo chủ trương của diển đàn).Có thể hổ trợ cho nhau những lúc bị cháy xô chảng hạn ( để tránh trường hợp kẽ ăn không hết kẻ lần không ra).Có thể lập Band nhạc vì trong diển đàn của chúng ta có rất nhiều người chơi được nhiều nhạc cụ.Chúng ta làm sao để cho mọi người biết đến Vìanhem, để một ngày nào đó khi các nhà hàng khu vực nào đó cần nhạc công chỉ cần vào Vianhem tìm là có ngay.
    "Tay này chơi hay quá" có người nói: nhạc công của vianhem mà.!
    Trên là ý kiến riêng của mình, nếu các bạn đồng ý thì tham gia nha..

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,699
    Được THANKS 28,960 lần
    Rất ủng hộ và hoan nghênh ý tưởng của bạn, chuyên mục giao lưu và gặp gỡ thành viên ngoài việc giao lưu ra còn có tác dụng cho việc anh em có thể gặp gỡ, trao đổi và hỗ trợ nhau trong công việc, đấy là về keyboard, ngoài ra có thể thành lập kiểu ghép band để đi làm khi cần thiết.
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

3. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Cáo lão về quê rùi!
    Ao_ngan_tay's Avatar
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống
    Thanks
    14,044
    Được THANKS 4,579 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bachkhoa09 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Theo ý kiến riêng của mình, thì chúng ta có thể lập nhóm bao gồm những người ở chung khu vục thành phố hoặc lân cạnh để trao đổi kinh nghiệm,tài liệu và là tăng thêm tình đoàn kết trong Vianhem (đúng theo chủ trương của diển đàn).Có thể hổ trợ cho nhau những lúc bị cháy xô chảng hạn ( để tránh trường hợp kẽ ăn không hết kẻ lần không ra).Có thể lập Band nhạc vì trong diển đàn của chúng ta có rất nhiều người chơi được nhiều nhạc cụ.Chúng ta làm sao để cho mọi người biết đến Vìanhem, để một ngày nào đó khi các nhà hàng khu vực nào đó cần nhạc công chỉ cần vào Vianhem tìm là có ngay.
    "Tay này chơi hay quá" có người nói: nhạc công của vianhem mà.!
    Trên là ý kiến riêng của mình, nếu các bạn đồng ý thì tham gia nha..
    Em ủng hộ ý kiến này, Thủ Đức và Sóng Thần là khu tập trung nhà hàng tiệc cưới rất nhiều, cả quán cafe nữa. Nếu lập dc nhóm thì tốt quá, nhóm cũng có thể off hàng tháng, và quan trọng nhất là hỗ trợ nhau trong công việc:a::a:
    Yêu là cho đi tất cả, chỉ trừ cây đàn!

5. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Ao_ngan_tay cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    roland's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    Thanks
    12
    Được THANKS 184 lần
    - Rất ủng hộ ý kiến này luôn, nếu có dịp mình phải tham gia sinh hoạt cùng mọi người mới được, chẳng thấy có đồng nghiệp nào ở Q3 hết
    + Roland Gw8 Rocker+
    + Progressive rock +
    +Metalcore+
    +Melodic Death +

7. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới roland cho bài viết hữu ích này:

ĐIỆN TỬ ANH QUÂN quanorgan1986's Avatar
    Đang ở
    hà tĩnh
    Thanks
    3,989
    Được THANKS 2,993 lần
    hay quá,đúng là một ý tưởng tuyệt vời...thế các bác đang tính lập 1 nhóm ở thủ đức và sóng thần phải không.khi nào lập nhóm thì nhớ nhắn tin cho em nhé.
    ĐIỆN TỬ ANH QUÂN
    09843 555 72

Yahoo:quanorgan1986

9. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới quanorgan1986 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Sóng thần
    Thanks
    458
    Được THANKS 1,284 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ao_ngan_tay [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em ủng hộ ý kiến này, Thủ Đức và Sóng Thần là khu tập trung nhà hàng tiệc cưới rất nhiều, cả quán cafe nữa. Nếu lập dc nhóm thì tốt quá, nhóm cũng có thể off hàng tháng, và quan trọng nhất là hỗ trợ nhau trong công việc:a::a:
    Cho tớ tham gia với : đăng kí show band Guitar lead + Guitar Bass
    Trích dẫn Gửi bởi roland [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    - Rất ủng hộ ý kiến này luôn, nếu có dịp mình phải tham gia sinh hoạt cùng mọi người mới được, chẳng thấy có đồng nghiệp nào ở Q3 hết
    Có ! Tớ ở Q.3 nè !

11. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhtien_1958 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,449
    Được THANKS 24,672 lần
    Nè nè,ở đây chỉ có một nhóm duy nhất là nhóm VAE thôi nhá,ai tách nhóm riêng để ăn mảnh thì biết tay tui!!!
    Lập nhóm để nhậu thì được,cho tui tham gia với...

13. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,699
    Được THANKS 28,960 lần
    Anh em ở trong này thống nhất về mặt định hướng thôi nhá, còn chi tiết thì ở mỗi tỉnh nên có một người đứng lên khởi đầu một topic. Ví dụ: Topic tập hợp các anh em ở Sóng thần chẳng hạn...
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

15. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    Rock Trẻ's Avatar
    Đang ở
    CuChi TPHCM
    Thanks
    665
    Được THANKS 1,361 lần
    mình ở củ chi củng gần sống thần và thủ đức cho mình đăng ký 1 xuất nha
    ]»————»•«™†ïñh…£ä…çhï… »•«(""Ñgûyễñ Đạt"")™«—————«[

17. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Rock Trẻ cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    congctct's Avatar
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    126
    Được THANKS 295 lần
    cho em tham gia với nha,e tham gia nhom thủ đức và sóng thần,em ở gần dó nà
    sdt:0973477532

19. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới congctct cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối