Forum Home Your IP: 54.166.233.99

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Chủ đề: Bán native instruments komplete audio 6 + mic blue spark

PTTH

Đang ở
    Viet NAm
    Thanks
    28
    Được THANKS 16 lần

Bán Mic blue spark

Hi các bạn, mình cần bán bộ thu âm, do người thân xách tay ở Mỹ về tặng. Nhưng đi làm nhiều quá không có thời gian dùng nên cần bán.
    1. Mic blue spark (99%): 3.500.000 VNĐ.
    Last edited by overhack1710; 12/5/17 at 10:19 AM.

PTTH

Đang ở
    Viet NAm
    Thanks
    28
    Được THANKS 16 lần
    Uppppppppppppppppppppppppppppp

THCS
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Thanks
    291
    Được THANKS 14 lần
    Up cho cả nhà xem hình đi ban ơi !

PTTH

Đang ở
    Viet NAm
    Thanks
    28
    Được THANKS 16 lần
    Đã up ảnh cho các bạn!!!!!!!!!!!!

PTTH

Đang ở
    Viet NAm
    Thanks
    28
    Được THANKS 16 lần
    Đang cần bán. Bạn nào mua pm nhé

Đang ở
    htrmnm6
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] Uy Tín Tphcm. Con của các bạn đang học càng ngày càng kém đi. Bạn đang lo lắng về việc tìm một gia sư dạy kèm tại nhà cho bé.Ban đang nghĩ suy không biết tìm một gia sư có kinh nghiệm, dạy nồng nhiệt và có bổn phận ở đâu?
    Gia sư dạy kèm tại nhà [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] là các nghiêm phụ đang dạy tại các trường tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ biến và các bạn gia sư sinh viên đang theo học các trường Đại học trên địa bàn Quận Thủ Đức. Gia Sư Thủ Đức nhận dạy kèm tại nhà các em học trò tại khu vực QUận Thủ Đức và các Quận lân cận như Bình Thạnh, Quận 2, Quận 9, khu vực Dĩ An của Bình Dương.
    Nhận dạy kèm các môn Toán Lý Hóa Văn Anh và báo bài các môn cho học trò từ lớp 1 đến lớp 12. Phụ huynh có thể yên tâm khi can dự tìm gia sư Quận Thủ Đức tại gia su Uy Tín Tphcm.
    trọng tâm gia sư [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]nhận dạy kèm tại quận Thủ Đức ra đời nhằm mục đích tìm lớp dạy kèm tai nhà tin tưởng.# cho các bạn sinh viên và quý thầy cô giáo. Bên cạnh đó, đích lớn nhất là giúp các em học trò vươn lên học tập tiến bộ nhất.
    Gia sư quận thu duc
    Trung tâm gia sư [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] cung cấp gia sư chuyên:
    • Dạy kèm từ lớp 1 đến lớp 12 và luyện thi đại học quơ các môn tại khu vực quận Thủ Đức
    • Luyện thi cấp tốc các chứng chỉ tiếng anh: Toiec, Ielts, toefl...
    • Dạy kèm anh văn căn bản và nâng cao, anh văn thiếu nhi, AV cho người nước ngoài
    • Kèm bai cho các em chuẩn bị vào lớp 1, rèn viết chữ đẹp khu vực Thủ Đức
    • Các môn : Vẽ, Đàn, Nhạc [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    • Các ngoại ngữ : Hoa, Hàn, Nhật, Pháp...
    Đến với gia su tại quận Thủ Đức
    Quý gia đình sẽ được tiếp cận với hàng ngũ gia sư giàu kinh nghiệm. Ở mỗi cấp học, mỗi lĩnh vực đều được đầu tư gia sư đông đảo và chất lượng.
    Khi cần tìm đay đả về dạy kèm tại nhà cho con, [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] quý phụ huynh hãy hệ trọng ngay với Gia Sư Toàn Cầu.
    Gia sư của Toàn Cầu đã được tuyển chọn kỹ với bài rà kỹ năng sư phạm cũng như chuyên môn. Các gia sư đều là hợp tác viên lâu dài của trọng tâm với kinh nghiệm dạy thêm ít nhất là từ 1 năm trở lên.
    Khi nhận biết con của các bạn học hành sa sút hoặc các em gặp khó khăn trong việc học tập thì các bạn sẽ làm gi?
    Cách tốt nhất là các bạn tự kèm cho con của các bạn học, phải các bạn quá bận rộn trong công việc không kèm được cho các con của mình thì các bạn có thể chọn cho con của các bạn theo học ở những Trung tâm bồi bổ văn hóa hoặc tìm gia sư về dạy kèm tại nhà cho con của các bạn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Sau đây là một số lý do mà bạn nên chọn gia sư về dạy kèm tại nhà:
    – Các bạn không phải lo chuyện đưa đón con đi học vì gia sư sẽ lại tận nhà kèm cho các em
    – Gia sư thẳng ít kết quả học tập của con em cho các bạn
    – Các em bị mất cơ bản gia sư sẽ giúp các em lấy lại cơ bản kịp thời
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] sẽ giúp các em đáp những vấn đề mà các em không hiểu ở trên trường
    Với đội ngũ đay nhiều năm kinh nghiệm dạy phổ biến và luyện thi. Gia sư Toàn Cầu đảm bảo cung cấp gia sư chất lượng tốt nhất đến các phụ huynh có nhu cầu.

Tiểu học
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    up...........phụ................................ ......

PTTH

Đang ở
    Viet NAm
    Thanks
    28
    Được THANKS 16 lần
    Đang cần bán. Bạn nào mua pm nhé

THCS
    Đang ở
    Tuyen quang
    Thanks
    1