Forum Home Your IP: 54.81.76.247

Trang 1 của 4 1234 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 33

Chủ đề: Bài ca thống nhất, Tình ca mặt trời, đường bốn mùa xuân

Đại Học
    Rock_bau's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    1,648
    Được THANKS 2,245 lần

Bài ca thống nhất, Tình ca mặt trời, đường bốn mùa xuân

Thế thì bạn xin cả bài song rồi còn gì nữa... Bạn xin dạo đầu+dạo giữa+dạo kết. Vậy là hết bài rồi còn gì nữa.......
    Tiện đây bác nào có style :"Đường bốn mùa xuân""Trước ngày hội bắn" gửi cho mình nhé. Mấy hôm nay tự dưng nhiều người hát song ca 2 bài này quá. Hình như họ chán hát những bài như :"Tình ta biển bạc đồng xanh" rồi thì phải.....
    Thanks!!!

2. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Rock_bau cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hunghunghung82's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    5,639
    Được THANKS 3,650 lần
    Rock_bau thử tí trước ngày hội bắn này xem. Quả thật bài hát này nó cũng giống như Khúc hát sông quê, ly điệu lung tung:
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình mới làm nhưng cũng chưa có cơ hội sử dụng vì ở chỗ mình, người ta ít hát bài này.

4. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hunghunghung82 cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Bài Đường 4 mùa xuân chính là bài Cùng anh tiến quân trên đường dài đấy bác Rock bau
    File được đính kèm File được đính kèm

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Trích dẫn Gửi bởi sonson [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bài Đường 4 mùa xuân chính là bài Cùng anh tiến quân trên đường dài đấy bác Rock bau
    Đường bốn mùa xuân tớ tưởng là bài khác Cùng anh tiến quân trên đường dài chứ :k:, đường 4 mùa xuân phức tạp hơn cùng anh tiến quân trên đường dài nhiều cực cực kỳ
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

7. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    điều này tớ cũng ko rõ nhưng tớ sớt trên các trang nhạc điều cho ra là giai điệu bài đường 4 mùa xuân lời ca chính là bài cùng anh tiến quân trên đường dài thương ah.

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Bài Đường bốn mùa xuân là đường bốn mùa xuân chứ sao lại là bài "Cùng anh tiến quân trên đường dài" được....sonson có lộn không đó:a: ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

10. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    hii em nhầm, thank bác, chắc tại đợt nọ có mấy cái trang wep đăng nhầm.hiiii

ViAnhEm.com Team
    Tyros_2's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    3,574
    Được THANKS 14,176 lần
    Có bác nào có Style Đường bốn mùa xuân ko? Mình cũng đang cần cái style này. Bật Song thì ca sĩ nghiệp dư ko hát đc. Mà đệm Piano bài này thì mỏi tay lắm và cũng ko hay.

Còn bạn Nam211087: Hôm nay mới nghe cái bài Nỗi sầu đêm vắng. Bài này thì mình biết và xem Clip khá nhiều. Nhưng quả thật là khó quá. Tốt nhất là nói với các Ca sỹ đó thuê làm Cover lại hoặc làm Beat cắt lời thì tốt hơn. Bạn đừng ôm rơm mà nặng bụng. Ko biết catse của bạn ở xô này là thế nào? Chứ nếu là mình với catse thấp thì sẽ làm theo cách trên đó là nói bài này khoai em đổi bài hoặc em đi làm Beat đi (nếu nó đồng ý thế là mình có thêm Catse roài). Cả 1 chương trình mà có 1 bài ko oánh đc ko đáng ngại đâu bạn ah. Còn catse cao thì cũng cố mà làm chương trình cho trọn vẹn để giữ khách.
    Nick : Harylama_1984@yahoo.com
    Email : Tyros21984@gmail.com
    Phone : 0974.1.2.1984
    Music Arranger :
    Tyros-2 & UF-80 Classic & M-Key_V2

13. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Tyros_2 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Bắc giang
    Thanks
    608
    Được THANKS 7 lần

Xin style: Bài ca thống nhất, Tình ca mặt trời, đường bốn mùa xuân

Chào tất cả AE trong diễn đàn,mình đang cần style của bài.BÀI CA THỐNG NHẤT,và Bài TÌNH CA MẶT TRỜI,nhờ AE giúp mình với,cám ơn AE nhiều.

15. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Hs700 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    namanhs910's Avatar
    Đang ở
    Yên Lạc - Vĩnh Phúc
    Thanks
    145
    Được THANKS 484 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Hs700 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chào tất cả AE trong diễn đàn,mình đang cần style của bài.BÀI CA THỐNG NHẤT,và Bài TÌNH CA MẶT TRỜI,nhờ AE giúp mình với,cám ơn AE nhiều.
    bài ca thống nhay đây bạn ơi............................................... ......................
    File được đính kèm File được đính kèm

Trang 1 của 4 1234 CuốiCuối