Forum Home Your IP: 54.81.195.140

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 50

Chủ đề: Phần mềm đọc style trên máy tính (style player)

Trung cấp

Đang ở
    Hue
    Thanks
    228
    Được THANKS 1,587 lần

Phần mềm đọc style trên máy tính (style player)

Trong diễn đàn này có bác nào đã từng thử qua phần mềm Live-Styler này chưa ? Xin cho biết và chia sẽ kinh nghiệm với anh em nhé, tui thấy nó cũng hay hay, nhưng chưa có thời gian để vọc, nên nhờ các bác đó nhé.

Cảm ơn nhiều !
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Link 2 : [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

THCS
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    11
    Được THANKS 18 lần

Xin phần mềm đọc Styles trên máy tính

Cho em xin phần mềm đọc các styles của đàn Yamaha trên máy tính. Thanks.

3. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nationwin cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    PCT's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    1,126
    Được THANKS 371 lần
    Phần mềm này đã có trên Diễn đàn rồi. Lần sau bạn chịu khó tìm cho kỉ rồi hãy post bài xin nha.
    Bạn vào [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] mà Dow về dùng.

5. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới PCT cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    17
    Được THANKS 2 lần
    Down về rồi nhưng không biết dùng ra làm sao

7. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lehuuhao cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    14
    Được THANKS 51 lần

StylePlayer - Soft đọc file STY của YAMAHA

Đã ngồi trên máy tính thì chúng ta cũng muốn thử nghe cái style mình mới down về. Đây là 1 software dùng để đọc file STY trước khi bạn đưa nó vào USB để cây organ chơi..

StylePlayer Version 1.4.1 ( 2M)
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

9. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anfan cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Tuankiet's Avatar
    Đang ở
    Cuchi
    Thanks
    491
    Được THANKS 385 lần

Phần mềm độc stye trên máy tính!

Mình tìm trên VAE mà tìm không thấy cái phần mềm nào độc được đuôi sty của đàn yamaha hết. Nếu anh em nào co đăng rồi thì cho mình biết o topic nào, hoặc nếu anh em nào có phần mềm đó có thể cho mình xin đươc ko? Tại vì mỗi khi mình muốn nghe thử cái stye nào đó trực tiếp ở máy tính luôn, nhung bó tay. mình chỉ có một cách là chép vào USB rồi đem vào đàn ma nghe thử, nên mình thấy hơi lẳn nhằn quá nên mình muốn tìm 1 phần mềm độc ngay trên máy tính. Mong anh em chia sẽ.

11. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Tuankiet cho bài viết hữu ích này:

Manager
    ThuyTien's Avatar
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    13,114
    Được THANKS 10,924 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Tuankiet [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình tìm trên VAE mà tìm không thấy cái phần mềm nào độc được đuôi sty của đàn yamaha hết. Nếu anh em nào co đăng rồi thì cho mình biết o topic nào, hoặc nếu anh em nào có phần mềm đó có thể cho mình xin đươc ko? Tại vì mỗi khi mình muốn nghe thử cái stye nào đó trực tiếp ở máy tính luôn, nhung bó tay. mình chỉ có một cách là chép vào USB rồi đem vào đàn ma nghe thử, nên mình thấy hơi lẳn nhằn quá nên mình muốn tìm 1 phần mềm độc ngay trên máy tính. Mong anh em chia sẽ.
    Chủ đề này đã có rồi. Bạn chịu khó tìm một chút trước khi hỏi nhé. Bạn có thể tìm phần mềm đọc Style tại đây :[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    DÙ CÓ ĐI BỐN PHƯƠNG TRỜI, LÒNG VẪN NHỚ VỀ HÀ NỘI...

13. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThuyTien cho bài viết hữu ích này:

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,244 lần
    Em đã gom tất cả các topic liên quan tới phần mềm đọc style trên máy tính vào đây cho tiện theo dõi, các bác nào có yêu cầu gì liên quan tới phần mềm này cứ post tại topic này nhé !
    Hiện Live Styler đã có v14 nhưng em chưa tìm được crack nên các bác đợi nhé

15. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Tuankiet's Avatar
    Đang ở
    Cuchi
    Thanks
    491
    Được THANKS 385 lần
    Mấy anh em cho em hỏi thêm cái này nữa em download phần mềm về được rồi nhưng khi em setup rồi máy đã báo installed rồi nhưng không thấy phần mềm StylePlayer - Soft ngoài desktop. Mong anh em chi3 giúp.

17. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Tuankiet cho bài viết hữu ích này:

THCS hieu_gaonam's Avatar
    Đang ở
    vĩnh long
    Thanks
    16
    Được THANKS 6 lần
    Cảm ơn các bác nhiều nhé phần mềm tuyệt lắm

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Mình tìm trên VAE mà tìm không thấy cái phần mềm nào độc được đuôi sty của đàn yamaha hết
    Hãy tìm kiếm trên diễn đàn trước khi mở chủ đề mới, ô tìm kiếm ở phía trên bên phải của diễn đàn, từ khóa đề xuất "style player"
    Trích dẫn Gửi bởi Tuankiet [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mấy anh em cho em hỏi thêm cái này nữa em download phần mềm về được rồi nhưng khi em setup rồi máy đã báo installed rồi nhưng không thấy phần mềm StylePlayer - Soft ngoài desktop. Mong anh em chi3 giúp
    Vì chưa cài java platform [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

20. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối