Forum Home Your IP: 54.81.105.205

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234
Kết quả 31 đến 36 của 36

Chủ đề: Black eyes sắp đeo gông!!!

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần

Black eyes sắp đeo gông!!!

Black eyes thân chào mấy anh!
    Lâu lắm rồi em mới quay lại diễn đàn, một phần không hiểu sao là điện thoại của em không thể truy cập được và em thì ít dùng máy tính nên ít khi được giao lưu với mấy sếp.
    Người ta nói " Người tính không bằng Trời tính" . Có những việc tính toán, định hướng tương lai mãi và mong nó sẽ thành hiện thực nhưng chỉ cần một việc nhỏ xảy đến cũng có thể làm thay đổi toàn bộ định hướng của mình.
    em vẫn thường nói Vianhem như là ngôi nhà, là anh em của em và chính bản thân em cũng không thể ngờ duyên số của em lại bắt đầu từ chính nơi đây. Thật kì lạ và bất ngờ mấy sếp nhỉ?
    Hôm nay, em viết những dòng tâm sự này ngoài lời cảm ơn những tình cảm chân thành mà mấy anh đã dành cho em thì em cũng xin thông báo một tin quan trọng để mọi người cùng chung vui.
    Em sắp tổ chức lễ thành hôn với một ngưòi đàn ông may mắn, luôn âm thầm núp bụi cây, im lặng, không ồn ào, mặc cho em thả dê ồn ã như thế nào trên đây thì anh ấy vẫn lù lù núp chờ cơ hội nhảy ra và bắt em lúc không để ý nhất. Tóm lại, lại em đã bị tóm , bị trói vào bởi tình yêu và hạnh phúc. He he.
    Em đi lấy chồng nhưng em mong đàn dê mà em chăn dắt bấy lâu đừng buồn, cố gắng chăm sóc gia đình và vợ con thật tốt. Em luôn là người bạn, người em yêu quý của mấy anh.
    Em thông báo thế này hơi dài nhưng do lâu này quá nên bệnh nói nhiều của phụ nữ lại tái phát, mong mấy anh thông cảm nhé.
    Lễ cưói của em sẽ được tổ chức vào ngày 07/05/2014. Mọi người cùng chung vui với em nhé. Em xin chân thành cảm ơn.
    Nguyên Chủ trại chăn dê ( Dê Chúa)
    Black eyes

TB: Ngưòi giới thiệu chồng cho em ở tại Nam Định, anh ấy cũng là BQT của diễn đàn, em hoàn toàn vô tội, nếu mấy anh cần xử anh ấy thì cứ tự nhiên. Em chạy đây.
    Tặng mấy sếp ít hình của em trước khi lên xe bông!!!

ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

Manager
    DucAnh's Avatar
    Đang ở
    An Giang
    Thanks
    2,401
    Được THANKS 11,126 lần
    Đấy ! Tôi có nói sai đâu. Bắt đầu thơ văn rồi đấy. Đang chờ ông nào làm vài bài nhạc thất tình chôm đi hát dạo chơi đây !

3. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới DucAnh cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần

Đón sếp Midi2657 ghé Hải Phòng đi dự đám cưới BlackEyes nào
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

5. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,868
    Được THANKS 20,323 lần
    Oh, lão anh cả của cô dâu ra đất bắc chúc mừng em gái lên xe hoa. Tuyệt nhỉ!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

7. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Cụng giúp em ly bia với BE nhé anh Hoài
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

9. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hoangphi30's Avatar
    Đang ở
    Xuân Lộc City
    Thanks
    3,641
    Được THANKS 5,781 lần
    Rút cuộc người bị đeo gông là ai, và ai đeo cho ai....rồi Nam Định là ông nào ........ra mặt cái coi
    ROLAND GW8 + KORG PA600
    Yahoo: echboy1985@yahoo.com

11. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangphi30 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,701 lần
    Anh Cả ni đã về tới Vũng Tàu an toàn sau khi ra Nam Định chứng kiến em gái đeo gông. Thời gian không cho phép nên chỉ gặp được sếp Thương, chú Tùng, chú Giang. Định đi thăm " Kiều nam Hải Dương " Tyros2 nhưng đành hẹn dịp khác vậy.

13. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234