Forum Home Your IP: 54.81.105.205

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 36

Chủ đề: Black eyes sắp đeo gông!!!

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần

Black eyes sắp đeo gông!!!

Black eyes thân chào mấy anh!
    Lâu lắm rồi em mới quay lại diễn đàn, một phần không hiểu sao là điện thoại của em không thể truy cập được và em thì ít dùng máy tính nên ít khi được giao lưu với mấy sếp.
    Người ta nói " Người tính không bằng Trời tính" . Có những việc tính toán, định hướng tương lai mãi và mong nó sẽ thành hiện thực nhưng chỉ cần một việc nhỏ xảy đến cũng có thể làm thay đổi toàn bộ định hướng của mình.
    em vẫn thường nói Vianhem như là ngôi nhà, là anh em của em và chính bản thân em cũng không thể ngờ duyên số của em lại bắt đầu từ chính nơi đây. Thật kì lạ và bất ngờ mấy sếp nhỉ?
    Hôm nay, em viết những dòng tâm sự này ngoài lời cảm ơn những tình cảm chân thành mà mấy anh đã dành cho em thì em cũng xin thông báo một tin quan trọng để mọi người cùng chung vui.
    Em sắp tổ chức lễ thành hôn với một ngưòi đàn ông may mắn, luôn âm thầm núp bụi cây, im lặng, không ồn ào, mặc cho em thả dê ồn ã như thế nào trên đây thì anh ấy vẫn lù lù núp chờ cơ hội nhảy ra và bắt em lúc không để ý nhất. Tóm lại, lại em đã bị tóm , bị trói vào bởi tình yêu và hạnh phúc. He he.
    Em đi lấy chồng nhưng em mong đàn dê mà em chăn dắt bấy lâu đừng buồn, cố gắng chăm sóc gia đình và vợ con thật tốt. Em luôn là người bạn, người em yêu quý của mấy anh.
    Em thông báo thế này hơi dài nhưng do lâu này quá nên bệnh nói nhiều của phụ nữ lại tái phát, mong mấy anh thông cảm nhé.
    Lễ cưói của em sẽ được tổ chức vào ngày 07/05/2014. Mọi người cùng chung vui với em nhé. Em xin chân thành cảm ơn.
    Nguyên Chủ trại chăn dê ( Dê Chúa)
    Black eyes

TB: Ngưòi giới thiệu chồng cho em ở tại Nam Định, anh ấy cũng là BQT của diễn đàn, em hoàn toàn vô tội, nếu mấy anh cần xử anh ấy thì cứ tự nhiên. Em chạy đây.
    Tặng mấy sếp ít hình của em trước khi lên xe bông!!!

ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,460 lần
    Chúc mừng BE từ nay không phải chăn dê nữa về làm gấu mà cái chuồng dê tan nát lâu lắm rồi . Đi cả mấy tháng không thấy quay lại dê đói chết hết rồi còn đâu

3. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ruslan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chúc mừng BE từ nay không phải chăn dê nữa về làm gấu mà cái chuồng dê tan nát lâu lắm rồi . Đi cả mấy tháng không thấy quay lại dê đói chết hết rồi còn đâu
    Ôi, đàn dê yêu dấu của em. Thấy hơi tiếc rồi đây. Phân vân quá. Hu hu hu . Đi không nỡ. Ở không đành.
    ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

5. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Black Eyes cho bài viết hữu ích này:

Administrator
    HamVui's Avatar
    Thanks
    6,133
    Được THANKS 24,331 lần
    Chúc mừng Mắt đen tìm thấy hạnh phúc của mình. Nhưng vẫn thấy ấm ức thằng cha giới thiệu bán đứng anh em trong BQT. Anh em ơi tìm thằng cha này mà chơi hội đồng thôi nhỉ. Mấy bác dê già giúp em cái )

7. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HamVui cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Xin chúc mừng hạnh phúc hai bạn, mình tin rằng lựa chọn này của bạn sẽ là lựa chọn cuối cùng và chính xác nhất.
    PS: Có ông nào ở Nam Định chơi ác thế nhỉ [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

9. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Xin chúc mừng hạnh phúc hai bạn, mình tin rằng lựa chọn này của bạn sẽ là lựa chọn cuối cùng và chính xác nhất.
    PS: Có ông nào ở Nam Định chơi ác thế nhỉ [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

11. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    211
    Được THANKS 139 lần
    Chúc mừng em! Có cô em gái dám chăn một đàn dê vậy mà bây giờ để đàn dê sổng chuổng Black Eyes ơi, sợ đàn dê làm xáo trộn VAE mất.
    Không biết có ai lại dám gom lại đàn dê này không? Hehee

13. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới yeucuocsong cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Chúc mừng em ! Chúc em "đeo gông" Giáo sư Trần đến lưng còng chống gậy vẫn còn đeo nhé . Mà đến khổ cái ông....Nam định, đúng là họa vô đơn chí ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

15. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Cáo lão về quê rùi!
    Ao_ngan_tay's Avatar
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống
    Thanks
    14,042
    Được THANKS 4,585 lần
    Thật ra là em đi đeo gông cho người khác...

Chúc mừng em nhé, anh đi nhậu cho quên đời đây.
    Yêu là cho đi tất cả, chỉ trừ cây đàn!

17. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Ao_ngan_tay cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,747 lần
    i..e..m xin các bác đừng đánh hội đồng em,em có được cái hậu tạ cái giề đâu mà ăn đòn thì tội em quá

Đao Phủ

19. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    i..e..m xin các bác đừng đánh hội đồng em,em có được cái hậu tạ cái giề đâu mà ăn đòn thì tội em quá
    Anh em xử ông thôi vẫn còn sót tôi mà. Cảm ơn ông làm em tôi hết ế
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

21. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối