Forum Home Your IP: 54.198.243.51

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21

Chủ đề: Kế Hoạch Tiền và hậu offline Vianhem.com lần thứ IV Khu vực Tây Nguyên- Nam Trung Bộ.

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần

Kế Hoạch Tiền và hậu offline Vianhem.com lần thứ IV Khu vực Tây Nguyên- Nam Trung Bộ.

Kính thưa tất cả các anh chị em đang quan tâm đến buổi offline vianhem.com lần thứ 4 tại Tây Nguyên.
    Với danh nghĩa là đơn vị chủ nhà em xin được mạnh dạn đưa ra chi tiết một trương trình cụ thể dành cho ACE ở xa khi về tới Đà Lạt trong dịp nghỉ lễ 30/04/2014.
    -Tối 27/04/2014 đón anh chị em tại K/S Khải Hòa Km 270 Đức Trọng cách Sân Bay 2km và cách trung tâm Thành phố Đà Lạt 30km.
    - Sáng 28/04/2014 từ nhà nghỉ ta di chuyển 15km về hướng SG và thăm quan 2 điểm du lịch tuyệt vời của TP Hoa ( Em sẽ có 1 xe từ 16-24 chỗ tùy theo số lượng ACE)
    Thứ nhất: Hòa mình vào không gian núi rừng, chiêm ngưỡng sự hùng vĩ của tự nhiên. Thác Pongour là một ngọn thác nổi tiếng đẹp mơ màng, hùng vĩ, hoang dã nhất của Nam Tây Nguyên. Do đó, nếu đến Đà Lạt khách không thể quên được thác Pongour.

-Thứ 2: Từ quốc lộ 20 vừa mới rẽ vào thôn Phú An đã nghe tiếng chuông chùa ngân vang, văng vẳng từ các triền đồi tiếng gõ mõ, tụng kinh khiến lòng người cảm thấy thanh thoát, an bình. Làng Chùa Đại Ninh hiền hòa bên dòng sông Đa Nhim. Đây được xem là địa phương quy tụ nhiều chùa chiền nhất Việt Nam.

Vĩnh Minh Đại Phật Cao 32m

Hai địa điểm này chúng ta sẽ đi thăm Làng Chùa trước sau đó chúng ta thưởng ngoạn vẻ đẹp hùng vỹ của thác Pongour. Trong trương trình tại Thác chúng ta sẽ cùng hòa mình với thiên nhiên cùng tổ chức như dã ngoại và hát hò cùng guitar để hòa mình cùng sông núi!
    Chúng ta sẽ kết thúc một ngày với 2 điểm chính và một vài điểm phụ nếu có nhu cầu phát sinh. Sau đó ta di chuyển về K/S. Tối sẽ là chương trình dạo chợ đêm Đức Trọng cách KS 200m và sẽ có vài trương trình ăn nhậu phố đêm

*Ngày 29/03/2014: Chính thức ngày offline lần thứ IV ( Có trương trình riêng) và sẽ có phân công cụ thể sau.
    *Ngày 30/04/2014: Di chuyển về trung tâm TP Đà Lạt và chúng ta sẽ đi cụ thể như sau:

- Thứ Nhất: Hồ Tuyền Lâm rộng hơn 360ha, là địa điểm thích hợp cho các hoạt động thể thao, leo núi, chèo thuyền, câu cá. Hồ nằm cách Ðà Lạt 5km, gọn gàng giữa rừng thông mênh mông và dòng suối tía huyền thoại.

Và bên trên hồ là
    Thiền Viện Trúc Lâm được coi là thiền viện lớn nhất trong cả nước cả về không gian lẫn quy mô tập trung. Nơi đây ẩn chứa bao điều huyền nhiệm của thế giới tâm linh.

Đã Xong buổi sáng chúng ta sẽ nghỉ trưa tại TT TP và dùng bữa tại một nhà hàng cơm Bắc bình dân giữa khu Hòa Bình với giá khá thấp 50k/1 phần ăn. ( Anh NTP đã có ghé )
    Buổi chiều chúng ta có khá nhiều lựa chọn để thăm quan các khu du lịch nhưng em vẫn thích các khu tự nhiên và không mua vé vào cổng như các khu em đã giới thiệu VD là Nhà Thờ Domaine De Marie với kiến trúc Pháp

Trường CĐSP Đà Lạt với dãy nhà cong nổi tiếng:

Hay Hồ Suối Vàng với các khu thiên nhiên dã ngoại:

Đó là các ý tưởng của em tuy nhiên chúng ta sẽ còn bàn thêm nếu các anh chị đưa theo gia đình muốn thăm quan các khu du lịch trả phí mà mình chưa từng đi.
    *** Chú ý tối này chúng ta sẽ không thể bỏ qua du lịch chợ đêm cũng như đêm pháo hoa mừng Quốc Khánh và chúng ta chỉ về tới K/S khoảng 1h sáng ạ!
    Đây như là một lời giới thiệu đơn sơ của em khi quý vị cùng về offline lần thứ IV tại TP Hoa. Hi vọng mọi người sẽ thu xếp thời gian để HoangNguyenCD có dịp được đón tiếp nhiệt tình.
    P/S: Kinh phí cho chuyến du lịch CD đã có chuẩn bị về xe cộ. Còn về K/S thì sau khi có đăng kí cụ thể thì CD mới báo được. Tất nhiên sẽ khá thấp VD phòng Đơn 200k và phòng đôi 320 đến 305k thôi ạ!
    - Điểm đáng chú ý nhất là đây là trương trình trước và sau off sẽ là kinh phí riêng không liên quan tới off nên ACE chú ý để khỏi thắc mắc về sau em xin trân thành cảm ơn !
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

2. 27 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    congkeyboard's Avatar
    Đang ở
    Phan Thiết
    Thanks
    1,496
    Được THANKS 5,422 lần
    Hấp dẫn quá...chỉ sợ xa quá...mấy anh em miền ngoài k vào đươc.fxrt
    CHUYÊN PHỐI BEAT
    Convert-Phối Mới....Đa thể loại
    LH:Congkeyboard@gmail.com(0909816149-0938126560)

4. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới congkeyboard cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Trích dẫn Gửi bởi congkeyboard [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Hấp dẫn quá...chỉ sợ xa quá...mấy anh em miền ngoài k vào đươc.fxrt
    Cậu ở ĐL thì không phải sợ. Thế nào cũng phải lãnh chân đồng chủ nhà mừ
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,869
    Được THANKS 20,324 lần
    Trích dẫn Gửi bởi HoangNguyenCD [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Cậu ở ĐL thì không phải sợ. Thế nào cũng phải lãnh chân đồng chủ nhà mừ
    Congkey và Hoangnguyen đương nhiên là chủ hụi rồi, mà sao hai cậu chưa gặp nhau nhỉ?
    Đà Lạt đẹp và thơ mộng quá, thoắt mà mấy chục năm rồi chưa trở lại!
    CD: Gặp rồi đại ca. Coffe thôi
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

8. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,460 lần
    Đã 1 tháng trôi qua không thấy cập nhật. "Xù" rồi à!. Trời ơi xem lại thấy đi off ngày 30/04 mà xem pháo hoa vào Quốc khánh chắc lên thiên đình ở với tề thiên rồi xuống xem pháo bông à

10. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Oldman's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    37,909
    Được THANKS 13,343 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ruslan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đã 1 tháng trôi qua không thấy cập nhật. "Xù" rồi à!. Trời ơi xem lại thấy đi off ngày 30/04 mà xem pháo hoa vào Quốc khánh chắc lên thiên đình ở với tề thiên rồi xuống xem pháo bông à
    Đợt này out, hẹn dịp thuận tiện hơn.

12. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Oldman cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Xem ra năm nay chỉ có thể off mini từng khu vực thôi.
    AE nào gần nhau thì coi 1 ngày đẹp trời hẹn nhau đi, nhóm nào đủ điều kiện thì off trước.
    Có thể NTP sẽ bàn với ông DucAnh, ông HoangMinhTrung.....đẩy nhẹ 1 phát miền tây vậy
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

14. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    truongroland's Avatar
    Đang ở
    cao lanh, dong thap
    Thanks
    564
    Được THANKS 103 lần
    Trích dẫn Gửi bởi NTP [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    AE nào gần nhau thì coi 1 ngày đẹp trời hẹn nhau đi, nhóm nào đủ điều kiện thì off trước.
    Có thể NTP sẽ bàn với ông DucAnh, ông HoangMinhTrung.....đẩy nhẹ 1 phát miền tây vậy
    Lựa ngày đẹp trời đi xếp, có gì cho e xin 1 vé luôn nhe!

16. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới truongroland cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    KENNYS-VŨ's Avatar
    Đang ở
    Thới Tam Thôn.Hóc môn.TP.HCM
    Thanks
    348
    Được THANKS 1,096 lần
    Cho mình ké với nha...kkkkkkkk
    ::KEYBOARD:::KENNYS-VŨ:::
    ***0915.155.833***

[U]
    :::ghitavu_2013@yahoo.com:::
    [/U

18. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới KENNYS-VŨ cho bài viết hữu ích này:

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,460 lần
    Hi hi mọi người vẫn còn máu à! TPHCM có ai nè chơi luôn đi !

20. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    hoangminhtrung's Avatar
    Đang ở
    Thất Sơn
    Thanks
    1,181
    Được THANKS 2,134 lần
    Đồng Tháp đăng đàn đi, bên đó chưn dài nhiều mừ kakaka
    Một đời người - một dòng sông...
    Mấy ai làm kẻ đứng trông bến bờ,
    "Muốn qua sông phải lụy đò"
    Đường đời muôn bước cậy nhờ người đưa ...

22. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangminhtrung cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối