Forum Home Your IP: 54.80.219.236

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26

Chủ đề: Kế Hoạch offline Vianhem.com lần thứ IV Khu vực Tây Nguyên- Nam Trung Bộ.

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần

Kế Hoạch offline Vianhem.com lần thứ IV Khu vực Tây Nguyên- Nam Trung Bộ.

Báo cáo anh em một năm mới lại đến với mọi gia đình. 3 ngày tết và 7 ngày xuân hôm nay cũng là ngày xuân cuối cùng nên HoangNguyenCD mạnh dạn đề bạt kế hoạch offline năm 2014.
    Mọi năm các đơn vị Đồng Nai, Vũng Tàu, đã lần lượt đăng cai ngày hội của vianhem khu vựa Tây Nguyên Nam Trung Bộ. Năm nay với lịch nghỉ tết giải phóng 30/4 khá dài nên em quết định lên một kế hoạch offline tại Tây Nguyên cụ thể như sau:
    - Địa điểm tổ chức: Tại huyện Đức Trọng ( Cách sân bay 2km và cách Đà Lạt 30km)
    - Thời gian tổ chức: Ngày 29 hoặc 30/04/2014 do anh em quyết định.
    Lý do em chọn Đức Trọng thay vì Đà Lạt là có rất nhiều. Cụ thể:
    Thứ Nhất: Đây là nơi tập trung anh em nhạc công dễ nhất của TP Đà Lạt cùng 3 huyện lân cận tham gia vào sự kiện này.
    Thứ 2: Chi phí nhà hàng cũng như nhà nghỉ thấp hơn nhiều so với Đà Lạt vào dịp lễ. Hệ thống xe cũng rất thuận tiện để anh em có thể du lịch TP Đà Lạt
    Thứ 3 : Rất quan trọng vì âm thanh ánh sáng quay phim chụp hình thì đồng nghiệp của em ở đây quá nhiều nên mượn là vô tư lại không mất chi phí.
    Với nhiều ưu điểm như trên nên em quyết định năm nay sẽ đăng cai offline lần thứ 4. Kính mong ACE đăng ký cho xôm tụ và lên sẵn kế hoạch du lịch 30/04 tại TP Hoa Đà Lạt. Tây Nguyên rất sẵn sàng chào đón tất cả ACE.
    P/S: Các cụ ngoài Bắc, ngoài Trung cũng nên tranh thủ cơ hội này đi du lịch đi ạ . Em mang rượu sẵn đợi các cụ ạ!
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

THCS
    Đang ở
    lao cai
    Thanks
    32
    Được THANKS 12 lần
    Kinh phí đóng góp thế nào các bác ơi e ở lào cai cũng muốn vui 1 chuyến để giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các bác nữa!

3. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bactrung226 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,732 lần
    Các Bác từ sai gòn,tính đi bằng phương tiện nào thế ?
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui...

5. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Dongiangsinh cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần
    Mấy anh ơi! Vì răng mà không off ở Huế rứa? Em xin tình nguyện chọn địa điểm , làm hướng dẫn viên dẫn mấy anh đi chơi. Cộng thêm em ở giữa nên cả Nam Bắc đều họp được ( hoặc không ai đi) he he. Đây chỉ là ý kiến. Mấy anh tham khảo nhé.
    ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

7. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Black Eyes cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bactrung226 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Kinh phí đóng góp thế nào các bác ơi e ở lào cai cũng muốn vui 1 chuyến để giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các bác nữa!
    Kế hoạch cụ thể và kinh phí thì sẽ có topic riêng trong vài ngày tới ạ. Off thì chi phí rất nhỏ nhưng chủ yếu chỉ là kinh phí tự túc của anh em khi đi lại thôi ạ!
    Các Bác từ sai gòn,tính đi bằng phương tiện nào thế ? -
    Sinh à có lẽ là Phương Trang hoặc Thành bưởi thôi. Nếu đông sẽ có xe hợp đồng và ta sẽ tính kĩ trong tuần tới!
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

9. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,954 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Black Eyes [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mấy anh ơi! Vì răng mà không off ở Huế rứa? Em xin tình nguyện chọn địa điểm , làm hướng dẫn viên dẫn mấy anh đi chơi. Cộng thêm em ở giữa nên cả Nam Bắc đều họp được ( hoặc không ai đi) he he. Đây chỉ là ý kiến. Mấy anh tham khảo nhé.
    Ai cũng muốn ra Huế off nhưng sợ là lại về không được vì ai cũng muốn ở luôn ngoài đó. Ngoại trừ khi nào em có đồng tổ chức thì có thể sang năm địa điểm là ở Kim Long - Huế.

11. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    thitayson's Avatar
    Đang ở
    binh dinh
    Thanks
    753
    Được THANKS 322 lần
    Năm nay cố gắng chơi một chuyến mới được, hứng thú quá rồi!

13. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thitayson cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123