Forum Home Your IP: 54.80.102.170

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Chúc mừng năm mới Vianhem 2014

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần

Chúc mừng năm mới Vianhem 2014

Năm cũ sắp qua đi, chỉ còn vài giờ nữa là năm mới 2014 sẽ đến. Trong một năm qua, khi tham gia diễn đàn, em đã có rất nhiều niềm vui và anh em , bạn bè. em có thêm nơi tâm sự khi buồn, có thêm nhiều người anh tốt, trong đó có anh cả Thân Trọng Hoài và anh Hai Hoàng Anh cùng rất nhiều con dê đang chờ đợi. Đó là niềm vui và niềm hạnh phúc không thể nào so sánh được. Nhớ lúc lần đầu gặp gỡ sếp Oldman, Quaiy,NTP, BachKhoa09, Ducanh, Ruslan, VuongMinh... các anh đã cho em rất nhiều kỷ niệm đẹp mà em không thể nào quên.
    Trong năm vừa rồi, nhờ quen biết với mọi người và khi em đi đến bất cứ đâu cũng cảm giác rất gần gũi và thân thiện, mặc dù có nhiều thành viên em chưa gặp được nhưng vẫn tiếp xúc qua Facebook và những ứng dụng liên lạc khác, đó là những cảm xúc rất khó tả, mang lại cho em sự ấm áp vì xa gia đình. em luôn coi đây như là một mái nhà và ngôi nhà đó luôn dang rộng vòng tay đón em. Em cám ơn tất cả vì điều đó.
    Em, Black Eyes xin kính chúc tất cả các anh có một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc, công việc luôn thuận lợi và luôn tràn đầy tiếng cười, nâng cao tay nghề phục vụ trong công việc yêu thích và đáng quý của các anh.
    ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

PTTH
    hoangviet85's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    74
    Được THANKS 301 lần
    Chúc mọi người trong gia đình vì anh em sang năm 2014 có nhiều niềm vui mới!
    Đỗ Hoàng Việt
    Thành phố Hưng Yên

3. 20 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangviet85 cho bài viết hữu ích này:

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,460 lần
    Chúc Mừng Năm Mới! Chúc mẹ con em và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và nhiều may mắn!

5. 19 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Jekky (J.H Entertainment)'s Avatar
    Đang ở
    tp HCM
    Thanks
    496
    Được THANKS 615 lần
    Happy New Year!!! Chúc cả nhà một năm mời thật nhiều niềm vui, bình an và hạnh phúc!
    Cuộc đời ngắn ngủi lắm, hãy cũng VAE sống hết mình vì âm nhạc nhé!!!

Nhìn lại làm gì cho bước chân kia.... vội vã....

7. 20 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Jekky (J.H Entertainment) cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2014
    Chúc BE và toàn thể các AE cùng gia đình năm mới An Khang, Phát Tài và Hạnh Phúc
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

9. 19 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,327 lần
    Happy New Year.
    Hôm nay là ngày đầu một năm, mong rằng mọi chuyện không may sẽ lùi vào quá khứ. Một trang mới mở ra vui hơn, tốt đẹp hơn. Tuy mỗi người được cộng thêm một tuổi nhưng không vì thế mà chúng ta sẽ già hơn mà ngược lại chúng ta sẽ được nhân thêm nhiều hạnh phúc, thành công.
    Chúc toàn thể thành viên Vianhem.com và gia quyến trên mọi miền đất nước dồi dào sức khoẻ, thành đạt.
    Thân mến!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

11. 19 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    tp hcm
    Thanks
    233
    Được THANKS 127 lần
    Trẻ xin chúc mừng năm mới cả nhà. Chúc các anh, chị, các bạn một năm tràn đầy những nốt nhạc vui

13. 16 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tremaugiao cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    congkeyboard's Avatar
    Đang ở
    Phan Thiết
    Thanks
    1,496
    Được THANKS 5,423 lần
    Mừng năm mới.Chúc gia đình vianhem...Mạnh khỏe-Phát tài

CHUYÊN PHỐI BEAT
    Convert-Phối Mới....Đa thể loại
    LH:Congkeyboard@gmail.com(0909816149-0938126560)

15. 18 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới congkeyboard cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    TpHCM
    Thanks
    584
    Được THANKS 605 lần
    HAPPY NEW YEAR CHÚC TOÀN THỂ AE vianhem.com có một năm mới hạnh phúc bình an và thành công trong công việc.

17. 16 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tuanpham cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    NgocSinh80's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,107
    Được THANKS 1,470 lần
    Chúc đại gia đình VAE một năm mới thịnh vượng, sức khỏe, GĐ hạnh phúc, mã đáo thành công
    Bạn đối xử với người khác như thế nào, họ sẽ đối xử với bạn như vậy.

19. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NgocSinh80 cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối